We Mganyizi hebu acha mambo yako

WiseLady

JF-Expert Member
Jan 22, 2010
3,276
2,000
Duh!mafataki wataisha lini jamani,,watoto wenyewe nao wamekuwa na tamaa kupita kiasi!
 

Zipuwawa

JF-Expert Member
Nov 28, 2010
3,058
2,000
hii katuni ni kali hilo FATAKI hapo mpaka Udenda! Hizo pesa na Simu zitaweza kumpoteza kabisa huyo mtoto ambaye yeye anawaza Masomo tu
 

Gad ONEYA

JF-Expert Member
Oct 26, 2010
2,636
1,195
Jiulize hiyo midola kaipata wapi?Any way hapa kinaangaliwa kinachoonekana tu! dolari
 

Kigogo

JF-Expert Member
Dec 14, 2007
20,531
2,000
na blackberry juu...hahaa mambo ya facebook full time,juu ya nini kusomaga madarasa pasi kumalizaga wakati mafaranga yapo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom