We binti njoo tuishi pamoja sasa hivi...uje na begi lako tu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

We binti njoo tuishi pamoja sasa hivi...uje na begi lako tu!

Discussion in 'Love Connect' started by mkerwaji, Sep 21, 2012.

  1. mkerwaji

    mkerwaji Member

    #1
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    HELLO'
    Naanza kwa sifa, awe na umri usiozidi miaka 30, awe na umbo la kawaida tu but usiwe mnene, pia usiwe na watoto ulikwisha kuzaa.sio mweupe sana ila awe natural....uwe na kazi yoyote tu ili mradi asubuhi wote tunakuwa busy......mi ni mkristo, kwa hiyo kama uko tayari kuslim kwenda kwenye ukristo itakuwa vizuri zaidi, lakini pia kama hutojali hata ukiwa muislam na uko tayari ndoa ya kiserikali na kila mmoja kubaki na dini yake hilo halina shida.....

    mwanamke mwenye sifa hizo anaweza kuwa wangu na akishinda usaili atakuwa wangu na ndoa ya kiserikali itakayofuatia ndani ya miezi mitatu....
    umri wangu miaka 34, sina mtoto, najiheshimu sana...naishi dodoma, tanzania.​
    kwa wanawake walio serious tu, wanaweza kuanza kwa kunitext via 0714772095.then fro there tutajua jinsi ya kuendelea na kukutana kwa maongezi .
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,429
    Likes Received: 11,287
    Trophy Points: 280
    weka picha yako hkuna madada kibao wanataka watu sema sasa si hawakuoni
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,284
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    khaa sasa wenye nyumba zao na hawajaolewa huwataki? basi ngoja nipige mnada kavitz na ka hekalu kangu nije
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,846
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Nakuja nitumie ticket, begi nishafungasha
     
  5. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,778
    Likes Received: 2,972
    Trophy Points: 280
    Uliposema aje na Begi lake tu kwenye heading pale juu nafikiri kuna kitu umekisahau kukimalizia,

    Kwamba ili siku akioondoka aondoke tu na begi lake vilevile kama alivyokuja!!!
     
  6. mkerwaji

    mkerwaji Member

    #6
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    nakusubili.....fanya haraka...........
     
  7. mkerwaji

    mkerwaji Member

    #7
    Sep 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    sikuwa na maana hiyo..nilimaanisha kuwa asije akaanza kujipanga na kuchukua muda mrefu, so nilikuwa namrahisishia mambo...
     
  8. Mcheza Karate

    Mcheza Karate JF-Expert Member

    #8
    Sep 25, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Ndo unavyotongoza kama hivi? Ndo maana wanakukataa. Aje na begi tu kwani huyo mwanafunzi anaenda shule ya bweni?
     
  9. s

    sacha Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tehe tehe mbona nimekutext hujibu ss!!!
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2016
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 16,778
    Likes Received: 2,972
    Trophy Points: 280
    Kuslimu kwenda kwenye Ukristo tena???
     
  11. B

    Baba wa Mapaka JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2016
    Joined: Oct 17, 2016
    Messages: 254
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Mimi pia nimejiuliza hilo swali
     
  12. mkerwaji

    mkerwaji Member

    #12
    Dec 23, 2016
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Tatizo nini
     
  13. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2016
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,528
    Likes Received: 1,758
    Trophy Points: 280
    Hapo kwenye usaili sijui utawafanyia vp!
     
  14. Mkushi wa kusi

    Mkushi wa kusi JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2016
    Joined: Jun 23, 2015
    Messages: 2,136
    Likes Received: 2,209
    Trophy Points: 280
    Jibu lake ni kwamba huyu anavuta sigara sana
     
Loading...