WCB watoa nyumba tano kama mchango wa waathirika wa mafuriko Iringa


Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2013
Messages
4,561
Points
2,000
Maboso

Maboso

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2013
4,561 2,000
Kupitia akaunti yake ya Instagram, Diamond Platinumz amethibitisha kwamba WCB watatoa nyumba tano kama mchango wao kwa waathirika wa mafuriko Iringa.
 
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2010
Messages
8,200
Points
2,000
lukindo

lukindo

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2010
8,200 2,000
Hizo nyumba ziko wapi!? ...maana nasoma kuwa watazikabidhi watakayofika/kwenda Iringa hivyo nikadhani labda kuna mtu anazihifadhi kabla ya kuzipeleka kuzikabidhi.
Kumbe wakuu wa wilaya/mkoa Kagera walikosea kutokuja kuwaona WCB na kupiga nao picha labda nao wangeambulia walau nyumba moja.
 
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2016
Messages
8,554
Points
2,000
Ngushi

Ngushi

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2016
8,554 2,000
Mungu aendelee kumpigania azidi kung'aa zaidi na zaidi!
Hakika wewe ni mfano wa kuigwa
 
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2015
Messages
2,468
Points
2,000
B

bestmale

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2015
2,468 2,000
Dah jama wanakimbizaaa mashetani wa Kiba Salome lazma na hili wataponda ttuu
 
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2016
Messages
4,906
Points
2,000
princess ariana

princess ariana

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2016
4,906 2,000
Wakijenga mnasema show off
Wakiwa na nyumba zao wabinafsi
Binadamu hambebeki
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,795
Top