WCB wako sahihi kukopi system ya ulinzi wa Rais wa JMT?

IKIRIRI

JF-Expert Member
Jan 14, 2018
2,676
2,000
Kama unawafuatilia vijana wa WCB hasa diamond na harmonize wameadvance walinzi wao wanatembea na head4n.

Pia kama wanaenda sehemu lazima wao watangulie na wanakifaa cha kupima km kuna bomu niliona pale kwenye katafsrija cha makonda.

Pia km unafuatilia kipindi cha coce studio utaona ni security Kali ya harmonize na rayvany imetawala.

Pia wana bullete proof ..nauliza tu wadau nitoeni ushamba au kuna kibali maalumu wanapewa?


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Mbao za Mawe

JF-Expert Member
May 11, 2015
22,918
2,000
Hao walinzi wa JMT wana hati miliki ya hiyo system kuwa hairuhusiwi kutumiwa na mtu mwingine yule?

Isitoshe hizo zote ni juhudi za Mzungu, kwahiyo kila mtu anafanya apendavyo.
 

sab

JF-Expert Member
Jan 25, 2013
5,731
2,000
Wekeza kwenye usalama wako kwa namna unavyo weza , hakuna wakukubuguzi wala wakuuliza eti hii ni style yangu ya ulinzi
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,124
2,000
Kama unawafuatilia vijana wa WCB hasa diamond na harmonize wameadvance walinzi wao wanatembea na head4n.

Pia kama wanaenda sehemu lazima wao watangulie na wanakifaa cha kupima km kuna bomu niliona pale kwenye katafsrija cha makonda.

Pia km unafuatilia kipindi cha coce studio utaona ni security Kali ya harmonize na rayvany imetawala.

Pia wana burrete proof ..nauliza tu wadau nitoeni ushamba au kuna kibali maalumu wanapewa?


Sent using Jamii Forums mobile app
Si ajabu hata ni headphone tu wanasikiliza miziki yao, hakuna vifaa vya mawasiliano wala nin
 

ofisa

JF-Expert Member
May 15, 2011
2,334
2,000
Sasa mnataka hela yake atumie nini kama si kuzitumia umo umo.
 

Butiyangu

Senior Member
May 19, 2018
107
250
Kama unawafuatilia vijana wa WCB hasa diamond na harmonize wameadvance walinzi wao wanatembea na head4n.

Pia kama wanaenda sehemu lazima wao watangulie na wanakifaa cha kupima km kuna bomu niliona pale kwenye katafsrija cha makonda.

Pia km unafuatilia kipindi cha coce studio utaona ni security Kali ya harmonize na rayvany imetawala.

Pia wana bullete proof ..nauliza tu wadau nitoeni ushamba au kuna kibali maalumu wanapewa?


Sent using Jamii Forums mobile app
Ulishahama ulinzi na msafara wa Samatta akija Tanzania? Utashangaa mara 2 ya hiyo ya Diamond
 

Kilwa94

JF-Expert Member
Aug 21, 2016
1,915
2,000
Kama bullet proofs zinapatikana kizembe hivyo,tutarajie siku kuona majambazi wakivamia sehemu huku wakiwa wamevalia 'full mayoko'.

5/5
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom