WCB Label Wanawahitaji CLOUDS MEDIA kuliko hata Wcb wanavyowahitaji Babu tale na Sallam sk

innocent dependent

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2019
Messages
2,320
Points
2,000

innocent dependent

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2019
2,320 2,000
Huenda diamond angekuwa mbali zaidi ya hapo unapomuona!
Au unamuona ameshafika mwisho?
Mtoa mada anasema WCB inawaitaji clouds na me nimemuuliza Kama kweli WCB inawaitaji clouds mbona wasanii wa hao clouds hawafanyi vizuri? WCB wapo mbali kuliko hao wasanii
 

kabombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
22,703
Points
2,000

kabombe

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
22,703 2,000
Kiba anapewa promo.mpaka.na WAPO Redio lakini anaishia mombada tu
Hao wanaombania Nassibu ndio wanamuongezea akili ya kutafuta njia zingine za ku survive
Muda mfupi ujao wasafi redio itasikika dodoma,pole pole ndio mwendo hata clouds ilianza kwa kuishia mbezi tu
 

man of steel

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
1,093
Points
2,000

man of steel

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
1,093 2,000
Huku CHATO, nyimbo za WCB hadi mbugani kulee juzi tunawashusha simba wetu wapya kusapoti jitihada za awamu ya 5 tunasikiliza tu MAGUFULI BABALAO.

WCB wana nguvu kuliko hizo media mtembelee mikoani huku mtapata majibu nyimbo za WCB inatoka leo na leo bodaboda na pub zote wanazo hiyo CLOUDS kwanza wanasikiliza watu wakiwa kwenye magari yao tuu huku ground mambo ni tofauti sana.


Sent using Jamii Forums mobile app
 

LICHADI

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2015
Messages
3,158
Points
2,000

LICHADI

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2015
3,158 2,000
HAPA NAJUA WATU WENGI WATACHANGIA KWA MIHEMKO YA TIMU, ILA KIUKWELI WASANII WANAHITAJI SANA MEDIA KUJIJENGA KULIKO MEDIA INAVYOWAHITAJI WASANII, PIA KWA WANAOKUMBUKA REDIO CLOUDS IMECHANGIA SANA WASANII KUPATA TUZO ZA NJE KWA KUTUHAMASISHA KUPIGA KURA ILA KWASASA TUMERUDI SANA NYUMA KWENYE TUZO SABABU YA BIFU ZA KIJINGA ZA MEDIA NA WASANII.
KINA P, DIDY WENYEWE NI WASANII WAKUBWA LAKINI WANAIHESHIMU SANA REDIO 106.6 POWER FM HOUSE OF HIP HOP YA MAREKANI.

Sent using Jamii Forums mobile app
diamond katengwa mwaka wa 4 huu na anahit kupitiliza funga bakuli hilo

Sent using Jamii Forums mobile app
 

DIUNATION

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
2,076
Points
2,000

DIUNATION

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
2,076 2,000
Ukweli ni kua Wasanii walioko chini ya Label ya Wcb wananyimwa Fursa kupata Promo ya Media kubwa Kama Clouds, E-fm na Eatv&radio Zinazosikika Mikoa mingi Hapa Tanzania

Ukiangalia kwa Jicho la tatu unaona kabisa Uongozi wa Wcb una Matatizo wale Mameneja ni Wachumia tumbo Macho yao yapo Kwa Diamond tu, hao Mameneja ndo Wavurugaji wakubwa wa label kila anaetoka pale Wasafi anawalalamikia jamaa, wengi wanasema Diamond hana shida ila Sallam na Tale ni Wakuda,hawataki mtu mwingine yoyote awe karibu na Mond

Diamond kabla ya kua na hawa waganga njaa alikua na mahusiano mazuri na radio za hapa bongo na hata pale alipokua wakitofatiana suluhu ilikua inatafutwa na yanaisha,.

Leo hii hana maelewano mazuri na Clouds, E-Fm na Eatv&radio, hizi ni radio zinazosikika Eneo kubwa la tanzania, hiyo Wasafi radio inasika Dar tu,

Ni Nadra sana Kumuona au kusikia msanii wa Wcb kafanya Media tour sana utawaona Times Fm ambao nao wanasikika mikoa miwili kama si mitatu hapa tanzania,.

Wanakosea sana pale wanapodhani Promo la Youtube na Insta linatosha,. Ni Watanzania wachache wanaomiliki Smartphone wenye uwezo wa kuingia uko Insta na Youtube App zinazo kula bando kama Mchwa, Na asilimia kubwa wanamiliki vitoch vyenye radio

Wasipobadilia hiyo Label itakupigwa kifo cha Mende ipate Mimba ishindwe kuendelea na Masomo
Acha uongo mkuu sasa kama hizo redio unaziona kubwaaaa vipi kuhusu Radio free Africa,Radio one na TBC FM
 

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
11,410
Points
2,000

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
11,410 2,000
Mtoa mada anasema WCB inawaitaji clouds na me nimemuuliza Kama kweli WCB inawaitaji clouds mbona wasanii wa hao clouds hawafanyi vizuri? WCB wapo mbali kuliko hao wasanii
Usiseme hawafanyi vizuri,au kufanya kwako vizuri ni mpaka walingane au kumzidi Diamond?Unaweza sema akina Marioo,King Kiba,Jux,Barnaba,Ney wa mitego,Vanessa,Harmonize Nk hawafanyi vizuri?
Shida ni kuwa unaka kufanya kwao vizuri ni mpaka wamshinde Diamond!
Diamond tayari alikuwa ameshatengeneza fan base,lakini diamond bila maelewano na clouds na diamond akiwa na maelewano na clouds naona atasogea mbele zaidi kama atakuwa na maelewano na media nyingine!
 

innocent dependent

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2019
Messages
2,320
Points
2,000

innocent dependent

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2019
2,320 2,000
Usiseme hawafanyi vizuri,au kufanya kwako vizuri ni mpaka walingane au kumzidi Diamond?Unaweza sema akina Marioo,King Kiba,Jux,Barnaba,Ney wa mitego,Vanessa,Harmonize Nk hawafanyi vizuri?
Shida ni kuwa unaka kufanya kwao vizuri ni mpaka wamshinde Diamond!
Diamond tayari alikuwa ameshatengeneza fan base,lakini diamond bila maelewano na clouds na diamond akiwa na maelewano na clouds naona atasogea mbele zaidi kama atakuwa na maelewano na media nyingine!
Nitajie ngoma hata moja alitoa kiba mwaka 2019 ikawa hit song? Hata ngoma kubwa ya harmonize ni kwangwaru ni ile aliyoifanya akiwa yupo WCB.Clouds ndo wanamuitaji diamond kuliko diamond kuwaitaji clouds
 

Bome-e

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
11,410
Points
2,000

Bome-e

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
11,410 2,000
Nitajie ngoma hata moja alitoa kiba mwaka 2019 ikawa hit song? Hata ngoma kubwa ya harmonize ni kwangwaru ni ile aliyoifanya akiwa yupo WCB.Clouds ndo wanamuitaji diamond kuliko diamond kuwaitaji clouds
Kadogo na Mshumaa!Sasa unataka harmonize awe na ngoma kubwa kuliko kwangaru wakati ni juzi tu katoka WCB?Hata diamond hana ngoma kubwa kuliko kwangaru!
Hata siku moja Media haijawahi kumuhitaji mtu kuliko yeye anavyoihitaji!Sema mnachoshindwa kuelewa ni kuwa Diamond naye pia ana Media,hivyo ni Media vs Media &Diamond!
 

Forum statistics

Threads 1,389,309
Members 527,909
Posts 34,022,702
Top