Wazungu walivyokuja mitaa ya kwetu


Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,375
Likes
31,593
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,375 31,593 280
from my documents
information_items_1216291611.jpg
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,375
Likes
31,593
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,375 31,593 280
utaniona nimeshika kifimbo hapo lol!
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,867
Likes
931
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,867 931 280
utaniona nimeshika kifimbo hapo lol!
nimekuna hapo kaka unanikumbusha enzi za vasco dagama na watawala wa siku huzo akina mangungo wa musovero
 
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
compare and contrast..
 
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2009
Messages
1,881
Likes
151
Points
160
Iza

Iza

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2009
1,881 151 160
Kuna tofauti kubwa kati ya nchi zilizoendelea na zinazoendelea..hata katika uvaaji wa kawaida..
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Mh!picha imetulia sana!!
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Kasi zaidi na.......
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Uchaggani huku kwetu wallah
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,375
Likes
31,593
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,375 31,593 280
Hii picha ni kule milima ya usambara/Lushoto?
mkuu ukiangalia mandhari yake utajua ni wapi ...lakini hao jama hawakuniacha solemba walinikumbuka na mfimbo wangu huo!! aisee
 
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2010
Messages
6,380
Likes
1,339
Points
280
hashycool

hashycool

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2010
6,380 1,339 280
mkuu ukiangalia mandhari yake utajua ni wapi ...lakini hao jama hawakuniacha solemba walinikumbuka na mfimbo wangu huo!! aisee
huku bukoba nini?
 
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,111
Likes
12
Points
135
Shomari

Shomari

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,111 12 135
Huyo jamaa wa mbele ndio kiboko kabisa, kaona kushika kiuno haitoshi akaona anyanyue na guu kabisa ! hahahaa!
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Kuna tofauti kubwa kati ya nchi zilizoendelea na zinazoendelea..hata katika uvaaji wa kawaida..
Hao wazungu wangekutana na mitoto ya mafisadi wenyewe wangeonekana wametoka kwenye nchi ambayo haijaendelea.
 
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
2,263
Likes
270
Points
180
Mtego wa Noti

Mtego wa Noti

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2010
2,263 270 180
Huyo mzungu kama sikose ni Jane Goodall aliyekuwa anafanya utafiti wa sokwe kule kigoma, hifadhi ya gombe
 

Forum statistics

Threads 1,235,772
Members 474,742
Posts 29,234,778