Wazo Tafakuri: TAKUKURU Inao uwezo wa kuhoji kuwachukulia hatua wateule wa Rais?


impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
4,657
Likes
2,528
Points
280
Age
33
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
4,657 2,528 280
TAKUKURU Inao uwezo wa kuhoji, kuwachukulia hatua wateule wa Rais?
TAKUKURU inaweza kuwahoji na kuwachukulia hatua wana Siasa wa chama tawala?
TAKUKURU ni taasisi ya Umma?
Kama ni taasisi ya Umma inaendeshwa kwa mjibu wa sheria za Inchi, au inaongozwa kwa mjibu wa matakwa ya mwenye mamlaka?
 
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2013
Messages
7,520
Likes
16,627
Points
280
M

MENGELENI KWETU

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2013
7,520 16,627 280
Mkuu TAKUKURU ni chombo huru,ndio inavyopaswa kiwe lakini hali ni tofauti kabisa..

Kumbuka wakati wa awamu ya JK ilikuwa inasemwa sana kwamba TAKUKURU wanapata maelekezo ya nani akamatwe na afunguliwe mashtaka kutoka kwa Watawala.. Je kwa utawala huu ambao UNAWAPROMOTI watuhumiwa ambao majina yao yamepelekwa TAKUKURU na Ushahidi wa matendo ya rushwa upo dhahiri hali itakuwaje??

Issue ya Nassari hata kuisemea tu wapo kimya kabisa kama hakuna lililofanyika kwa Madiwani wale walionunuliwa na CCM kupitia kwa Mnyeti..

Aibu kubwa.

Naona sasa chombo hiki kikipoteza kabisa credibility yake kwa wananchi.
 
alaksh natena

alaksh natena

Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
83
Likes
53
Points
25
alaksh natena

alaksh natena

Member
Joined Oct 4, 2017
83 53 25
Mimi naona wapo vzr shida ni kwamba walitoa mbinu kwa adui kwenye media ndo maana taarifa fiche/siri ikawa siyo siri tena masuala ya uchunguzi ni siri sasa yatachunguzwa vp wakati mambo yote hadharani? Mtuhumiwa hatakuwi kufahamu lolote kama anachunguzwa ili kuwepa pata data mi nadhan hapa tatizo wameleta hawa ndg zetu walalamikaji
 
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
4,657
Likes
2,528
Points
280
Age
33
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
4,657 2,528 280
Mkuu TAKUKURU ni chombo huru,ndio inavyopaswa kiwe lakini hali ni tofauti kabisa..

Kumbuka wakati wa awamu ya JK ilikuwa inasemwa sana kwamba TAKUKURU wanapata maelekezo ya nani akamatwe na afunguliwe mashtaka kutoka kwa Watawala.. Je kwa utawala huu ambao UNAWAPROMOTI watuhumiwa ambao majina yao yamepelekwa TAKUKURU na Ushahidi wa matendo ya rushwa upo dhahiri hali itakuwaje??

Issue ya Nassari hata kuisemea tu wapo kimya kabisa kama hakuna lililofanyika kwa Madiwani wale walionunuliwa na CCM kupitia kwa Mnyeti..

Aibu kubwa.

Naona sasa chombo hiki kikipoteza kabisa credibility yake kwa wananchi.
Mnyeti amepanda cheo sasa ni RC baada ya kutuhumiwa
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
4,803
Likes
6,742
Points
280
Age
40
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
4,803 6,742 280
Mimi naona wapo vzr shida ni kwamba walitoa mbinu kwa adui kwenye media ndo maana taarifa fiche/siri ikawa siyo siri tena masuala ya uchunguzi ni siri sasa yatachunguzwa vp wakati mambo yote hadharani? Mtuhumiwa hatakuwi kufahamu lolote kama anachunguzwa ili kuwepa pata data mi nadhan hapa tatizo wameleta hawa ndg zetu walalamikaji
Wewe umewahi kuwa mpelelezi? Ni mpelelezi? Au una wish kuwa mpelelez? Kama si mojawapo kati ya hayo, acha arguments za kitoto.
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,381
Likes
2,470
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,381 2,470 280
Haina uwezo huo ni tuna aminishwa tu kwenye majukwaa ya kisiasa ..
 
chinguile technician

chinguile technician

Member
Joined
Oct 19, 2017
Messages
59
Likes
23
Points
15
chinguile technician

chinguile technician

Member
Joined Oct 19, 2017
59 23 15
Mimi naona wapo vzr shida ni kwamba walitoa mbinu kwa adui kwenye media ndo maana taarifa fiche/siri ikawa siyo siri tena masuala ya uchunguzi ni siri sasa yatachunguzwa vp wakati mambo yote hadharani? Mtuhumiwa hatakuwi kufahamu lolote kama anachunguzwa ili kuwepa pata data mi nadhan hapa tatizo wameleta hawa ndg zetu walalamikaji
Ni kwel kabisa
 
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
4,657
Likes
2,528
Points
280
Age
33
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
4,657 2,528 280
Mimi naona wapo vzr shida ni kwamba walitoa mbinu kwa adui kwenye media ndo maana taarifa fiche/siri ikawa siyo siri tena masuala ya uchunguzi ni siri sasa yatachunguzwa vp wakati mambo yote hadharani? Mtuhumiwa hatakuwi kufahamu lolote kama anachunguzwa ili kuwepa pata data mi nadhan hapa tatizo wameleta hawa ndg zetu walalamikaji
Mkuu ushahidi si upo wazi haikutakiwa iwe siri maana yale si mambo ya kijeshi ni Rushwa
 
alaksh natena

alaksh natena

Member
Joined
Oct 4, 2017
Messages
83
Likes
53
Points
25
alaksh natena

alaksh natena

Member
Joined Oct 4, 2017
83 53 25
Wewe umewahi kuwa mpelelezi? Ni mpelelezi? Au una wish kuwa mpelelez? Kama si mojawapo kati ya hayo, acha arguments za kitoto.
Mimi si wish kuwa mpelelezi wala siyo mpelelezi na nime argue kitu halisi wewe unafikiri utamshinda adui kwa kumpa mbinu zako unazotumia ili kuweza kumkabili? vita ni mbinu best hebu toa arguments zako ku support hii hoja maana ipo wazi mwisho imekuwa taarifa yenye elements za majungu maana imewekwa wazi na kina nassary kabla ya uchunguzi wa awali.Nawasilisha
 
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
4,657
Likes
2,528
Points
280
Age
33
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
4,657 2,528 280
Wewe umewahi kuwa mpelelezi? Ni mpelelezi? Au una wish kuwa mpelelez? Kama si mojawapo kati ya hayo, acha arguments za kitoto.
Mkuu kwa aina ya vijana wa kitanzania hawezi kuelewa
 
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2015
Messages
4,657
Likes
2,528
Points
280
Age
33
impongo

impongo

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2015
4,657 2,528 280
Mimi si wish kuwa mpelelezi wala siyo mpelelezi na nime argue kitu halisi wewe unafikiri utamshinda adui kwa kumpa mbinu zako unazotumia ili kuweza kumkabili? vita ni mbinu best hebu toa arguments zako ku support hii hoja maana ipo wazi mwisho imekuwa taarifa yenye elements za majungu maana imewekwa wazi na kina nassary kabla ya uchunguzi wa awali.Nawasilisha
Una tafta mwizi wako wa sim, na mimi nimemkamata nimekuletea na sim akiwa nayo kuna haja gani umuchunguze si upeleke mahakaman akahukumiwe
 
B

bibinnaa

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2017
Messages
1,103
Likes
897
Points
280
Age
66
B

bibinnaa

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2017
1,103 897 280
Takukuru kama ni nzuri ni yetu na kama ni mbaya ni yetu.
Hakuna jinsi.....ok
 
U

urumrawi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2017
Messages
1,494
Likes
1,474
Points
280
U

urumrawi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2017
1,494 1,474 280
Mnyeti amepanda cheo sasa ni RC baada ya kutuhumiwa
Tuhuma za Mneti naomba unisamehe ni za (ngoja niache). TAKUKURU inachunguza hasa viongozi. Kiongozi ambaye TAKUKURU haiwezi mchunguza ni Rais tu. Kumbuka hata Lowassa Wakati wa Richmond walimchunguza na kupeleka ripoti kwa JK.

Hivi inawezekana vipi mtu uhongwe ili uaache uongozi. Kama mtu anahongwa basi chama cha siasa lazima kijichunguze na kutia walakini system yake. Kwanza kabla ya kuomba kuteuliwa huwa kuna system inafuatilia kama mtu ni mwanachama sawia wa chama, matendo yake n.k. Ni aibu kusema mtu wetu amenunuliwa. Hivi ukiwa na wanachama, hasa viongozi wanaonunuliwa si fedheha kwa chama? Hebu tuache hizi siasa za ki.....
 
K

Kolobaa

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2014
Messages
1,629
Likes
661
Points
280
Age
38
K

Kolobaa

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2014
1,629 661 280
Kwa issue ya Nasari TAKUKURU wamenasa kwenye mtego ambao ni vigumu sana kujinasua,lazima wacheze kuendana na mdundo wa ngoma.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,357
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,357 280
Takukuru Inafanya Kazi Kwa Maagizo Kutoka Juu, Sio Kwa Kufuata Kanuni, Sheria, Taratibu Na Weledi
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,986
Likes
4,041
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,986 4,041 280
Kuna Bwana mmoja alikuwa TRA alikamatwa kesi ilipoanza serikali ikasema haina kusudio la kuendelea na kesi sijui ni kwa nini ilikua hivo?
 
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
964
Likes
481
Points
80
sengobad

sengobad

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
964 481 80
Mkuu TAKUKURU ni chombo huru,ndio inavyopaswa kiwe lakini hali ni tofauti kabisa..

Kumbuka wakati wa awamu ya JK ilikuwa inasemwa sana kwamba TAKUKURU wanapata maelekezo ya nani akamatwe na afunguliwe mashtaka kutoka kwa Watawala.. Je kwa utawala huu ambao UNAWAPROMOTI watuhumiwa ambao majina yao yamepelekwa TAKUKURU na Ushahidi wa matendo ya rushwa upo dhahiri hali itakuwaje??

Issue ya Nassari hata kuisemea tu wapo kimya kabisa kama hakuna lililofanyika kwa Madiwani wale walionunuliwa na CCM kupitia kwa Mnyeti..

Aibu kubwa.

Naona sasa chombo hiki kikipoteza kabisa credibility yake kwa wananchi.
Uhuru wa hicho chombo unatoka wapi wakati anayewateua ndiye anayeidhinisha bajet yao? we ukiona bunge limeshikwa masikio na taasisi nyinge nazo ni hivohivo.
 
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
4,803
Likes
6,742
Points
280
Age
40
Bila bila

Bila bila

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2016
4,803 6,742 280
Mimi si wish kuwa mpelelezi wala siyo mpelelezi na nime argue kitu halisi wewe unafikiri utamshinda adui kwa kumpa mbinu zako unazotumia ili kuweza kumkabili? vita ni mbinu best hebu toa arguments zako ku support hii hoja maana ipo wazi mwisho imekuwa taarifa yenye elements za majungu maana imewekwa wazi na kina nassary kabla ya uchunguzi wa awali.Nawasilisha
Nimekuuliza hivyo kwa sababu kwa mujibu Wa maoni yako unadhani kila uchunguzi unaanza na taarifa ya siri na kuendelea kuwa siri, siri hadi izidi kuwa siri. Kwa taarifa yako vyanzo vya taarifa za kufanyia Kazi kiuchunguzi ni vingi, wamo wasiri, vyombo vya habari, ripoti za kitafiti, vifaa vya kutunza taarifa MF. CCTV cameras, flash disks etc. Kwa maana hiyo siyo matukio yote yanayochunguzwa mtuhumiwa huwa hajui kuwa anachunguzwa. Ndo maana unasikia Fulani kasimamishwa Kazi kupisha uchunguzi. Na katika suala la Almeru ndicho kilichotakiwa kufanyika, lkn kwa vile tunapiga vita rushwa kwa kutumia siasa, mtuhumiwa badala ya kusimamishwa kapandishwa cheo! Njia ilikuwa moja tu, Simamisha Kazi mtuhumiwa Fanya uchunguzi, ukigundua ni kweli mchukulie hatua, ukigundua ni uongo chukua hatua kwa mleta taarifa kwa kutoa taarifa ya uongo na vifungu vya sheria vya kumshitaki vipo. Dola inaogopa nini na wewe jiulize?????
 

Forum statistics

Threads 1,215,091
Members 463,036
Posts 28,535,451