WAZO: Simba na Yanga zicheze mechi ya kirafiki kuchangia rambi msiba wa Ismail


tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,493
Likes
1,260
Points
280
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,493 1,260 280
Kama mwana michezo na mtu niliye guswa sana na kifo cha mchezaji chipukizi wa mbao fc nasahuri klabu za simba na yanga zicheze friend match na mapato yake japo asilimia 60 yatumike kama rambi rambi ili kuwafuta machozi familia iliyoondokewa na kijana wao tegemezi..

Nawasilisha
 
K

kichaula

Senior Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
114
Likes
82
Points
45
K

kichaula

Senior Member
Joined Jul 14, 2015
114 82 45
Kama mwana michezo na mtu niliye guswa sana na kifo cha mchezaji chipukizi wa mbao fc nasahuri klabu za simba na yanga zicheze friend match na mapato yake japo asilimia 60 yatumike kama rambi rambi ili kuwafuta machozi familia iliyoondokewa na kijana wao tegemezi..

Nawasilisha
Unasema alikuwa tegemezi?
alikuwa na mke na watoto wangapi?
Na je kifo chake kimetokea mazingira gani na wapi?
 
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Messages
1,493
Likes
1,260
Points
280
tashwishwi

tashwishwi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2014
1,493 1,260 280
Unasema alikuwa tegemezi?
alikuwa na mke na watoto wangapi?
Na je kifo chake kimetokea mazingira gani na wapi?
Mkuu kama ulimsikia vizur baba yake utakubaliana nami kwamba alikua akitegemewa na familia kwamba baade aje kuwa mkombozi wa familia..

mkuu kifo chake kimetokea uwanjani akiwa anaitumikia klabu yake
 
demigod

demigod

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2015
Messages
5,121
Likes
9,798
Points
280
demigod

demigod

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2015
5,121 9,798 280

Hasara itakuwa kubwa kuliko Faida. Simba watafanya uharibifu mkubwa sana pale watakapo fungwa na Yanga....
.
.
.
.
 

Forum statistics

Threads 1,272,354
Members 489,924
Posts 30,448,361