• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Waziri Zungu hata wenzio walianza kwa mbwembwe kama wewe

Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
17,980
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
17,980 2,000
Amani iwe nanyi

Nawasalimu wapendwa katika bwana.

Jana nimemsikia Waziri mpya wa mazingira mara baada ya kuapishwa.

Tofauti na jinsi nilivyokuwa namjua kuwa ni mtu mwenye kujali wanyonge kumbe siyo hivyo bhana jamaa jana tu kafungua makucha na kuanza kuonesha kuwa yeye ni mtu wa namna gani.

Kumbuka na tambua kuwa mitumba inalisha zaidi ya watu 15% katika nchi ambao wanategemea kipato chao kutokana na biashara hii.

Na usifikiri kila mtu anakaa Dar. Jaribu kutembea na mikoani uone hali ilivyo. Zunguka zunguka mpaka Kolomije uone jinsi tunavyoishi na jinsi mitumba inavyotusaidia

Lakin mimi nakuambia kuwa wenzio walianza kama wewe na hata zaid yako wewe

LONDON BOY

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M kathias

M kathias

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2017
Messages
1,891
Points
2,000
M kathias

M kathias

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2017
1,891 2,000
Simbachawene au Zungu?

Sent using simu mbovu
 
Msakila KABENDE

Msakila KABENDE

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2017
Messages
511
Points
500
Msakila KABENDE

Msakila KABENDE

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2017
511 500
Ulichoandika kwenye heading hakifanani na unayemzungumzia ndani. Halafu umeshindwa hata kufanya "quotation" ya alichosema. Vaa viatu vyake kisha fikiria kama wewe ungekuwa Waziri nini ungetamka
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
20,924
Points
2,000
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
20,924 2,000
Ndo maana Watanzania hatuendelei, kwa nini mtu akifanya kazi na kujituma mnaanza. ,,laana” zenu? Kwa hiyo aogope kujituma kisa anaogopa akishindwa utakuja kumcheka na kumwambia kiko wapi, si tulikwambia?
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
11,904
Points
2,000
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
11,904 2,000
Ulichoandika kwenye heading hakifanani na unayemzungumzia ndani. Halafu umeshindwa hata kufanya "quotation" ya alichosema. Vaa viatu vyake kisha fikiria kama wewe ungekuwa Waziri nini ungetamka
Kuanzisha uzi jamii forum ni kitu chepesi sana. Usishangazwe na aina ya mawazo ya uzi huu.
 
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2015
Messages
11,904
Points
2,000
P

Phillipo Bukililo

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2015
11,904 2,000
Ndo maana Watanzania hatuendelei, kwa nini mtu akifanya kazi na kujituma mnaanza. ,,laana” zenu? Kwa hiyo aogope kujituma kisa anaogopa akishindwa utakuja kumcheka na kumwambia kiko wapi, si tulikwambia?
Mkuu huu ndio upeo wa sisi wabongo. Tunachoweza ni kukosoa tu.
 
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2009
Messages
5,367
Points
2,000
Abunwasi

Abunwasi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2009
5,367 2,000
Amani iwe nanyi

Nawasalimu wapendwa katika bwana.

Jana nimemsikia Waziri mpya wa mazingira mara baada ya kuapishwa.

Tofauti na jinsi nilivyokuwa namjua kuwa ni mtu mwenye kujali wanyonge kumbe siyo hivyo bhana jamaa jana tu kafungua makucha na kuanza kuonesha kuwa yeye ni mtu wa namna gani.

Kumbuka na tambua kuwa mitumba inalisha zaidi ya watu 15% katika nchi ambao wanategemea kipato chao kutokana na biashara hii.

Na usifikiri kila mtu anakaa Dar. Jaribu kutembea na mikoani uone hali ilivyo. Zunguka zunguka mpaka Kolomije uone jinsi tunavyoishi na jinsi mitumba inavyotusaidia

Lakin mimi nakuambia kuwa wenzio walianza kama wewe na hata zaid yako wewe

LONDON BOY

Sent using Jamii Forums mobile app
Mheshimiwa zungu ni 'mtoto wa ilala' anaijua sana biashara hiyo na wapiga kura wake wamo kwenye biashara hiyo pia. Ninadhani pengine alikuwa akimaanisha 'trash' ambayo wahindi ambao ndiyo waagizaji wakubwa kwenye biashara hiyo wanatuletea.
 
D

Donasian kabengo

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2016
Messages
461
Points
250
D

Donasian kabengo

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2016
461 250
Kuzuia mitumba ndo kujituma?
Ndo maana Watanzania hatuendelei, kwa nini mtu akifanya kazi na kujituma mnaanza. ,,laana” zenu? Kwa hiyo aogope kujituma kisa anaogopa akishindwa utakuja kumcheka na kumwambia kiko wapi, si tulikwambia?
Sent using Jamii Forums mobile app
 
E

Executive Diary

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2019
Messages
331
Points
1,000
E

Executive Diary

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2019
331 1,000
Kuzuia biashara ya mitumba ni kina kirefu wameshashindwa hata kabla hawajaanza.

Nashauri wasiishie kwenye nguo tu wapige marufuku mpaka magari ya mitumba tuanze kuagiza zero milage, vifaa na mashine za mitumba pia zimulikwe tunataka kutumia brand new product.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kishimbe wa Kishimbe

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,901
Points
2,000
Kishimbe wa Kishimbe

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,901 2,000
Ye azuie tu hiyo mitumba aone jinsi ninavyotengeneza faida kwa kuileta kwa magendo kutoka Burundi na Congo!
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
17,980
Points
2,000
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
17,980 2,000
Ndo maana Watanzania hatuendelei, kwa nini mtu akifanya kazi na kujituma mnaanza. ,,laana” zenu? Kwa hiyo aogope kujituma kisa anaogopa akishindwa utakuja kumcheka na kumwambia kiko wapi, si tulikwambia?
Kuzuia mitumba ndo kufanya kazi kwa kujituma?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nge6

Nge6

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2018
Messages
259
Points
250
Nge6

Nge6

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2018
259 250
Mheshimiwa zungu ni 'mtoto wa ilala' anaijua sana biashara hiyo na wapiga kura wake wamo kwenye biashara hiyo pia. Ninadhani pengine alikuwa akimaanisha 'trash' ambayo wahindi ambao ndiyo waagizaji wakubwa kwenye biashara hiyo wanatuletea.
Watoto wake wanaishi wapi mkuu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
4,303
Points
2,000
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
4,303 2,000
Amani iwe nanyi

Nawasalimu wapendwa katika bwana.

Jana nimemsikia Waziri mpya wa mazingira mara baada ya kuapishwa.

Tofauti na jinsi nilivyokuwa namjua kuwa ni mtu mwenye kujali wanyonge kumbe siyo hivyo bhana jamaa jana tu kafungua makucha na kuanza kuonesha kuwa yeye ni mtu wa namna gani.

Kumbuka na tambua kuwa mitumba inalisha zaidi ya watu 15% katika nchi ambao wanategemea kipato chao kutokana na biashara hii.

Na usifikiri kila mtu anakaa Dar. Jaribu kutembea na mikoani uone hali ilivyo. Zunguka zunguka mpaka Kolomije uone jinsi tunavyoishi na jinsi mitumba inavyotusaidia

Lakin mimi nakuambia kuwa wenzio walianza kama wewe na hata zaid yako wewe

LONDON BOY

Sent using Jamii Forums mobile app
Dah Semenya afadhali umerudisha avatar Picha yako ya mwanzo
 
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2018
Messages
4,303
Points
2,000
Jon Stephano

Jon Stephano

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2018
4,303 2,000
Ulichoandika kwenye heading hakifanani na unayemzungumzia ndani. Halafu umeshindwa hata kufanya "quotation" ya alichosema. Vaa viatu vyake kisha fikiria kama wewe ungekuwa Waziri nini ungetamka
Tulia na ujikite kwenye mada
 

Forum statistics

Threads 1,403,251
Members 531,122
Posts 34,418,811
Top