Waziri wa viwanda na TRA washtakiwe kwa hili, tuwe tunaona aibu muda mwingine

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Sep 4, 2013
20,460
2,000
Inamaana Tanzania haina viwanda vya mapanga, huku ni kuua kabisa viwanda vya ndani, huu ni uhujumu uchumi; picha ni kama inavyojieleza

20180829_164502.jpg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom