waziri wa utaratibu na mahusiano


fige

fige

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2010
Messages
376
Likes
1
Points
0
fige

fige

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2010
376 1 0
Jamani naomba kujua kazi ya huyu waziri Steven Wasira
 
Papa D

Papa D

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
694
Likes
13
Points
35
Papa D

Papa D

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
694 13 35
Kazi ya Wasira ni kuingia baraza la mawaziri kisha kusikiliza baadaya kuisaini allowance!
Kwa ujumla hana kazi ya uzalishaji kwa Taifa Maana ofisi yake ni yeye na dereva wake! Binafsi nasubiri kwa hamu bajeti yake Mwezi julai itakuwa shilingi elfu ngapi
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mkwere ndo anaweza kufafanua zaidi!
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
Kazi ya Wasira ni kuingia baraza la mawaziri kisha kusikiliza baadaya kuisaini allowance!
Kwa ujumla hana kazi ya uzalishaji kwa Taifa Maana ofisi yake ni yeye na dereva wake! Binafsi nasubiri kwa hamu bajeti yake Mwezi julai itakuwa shilingi elfu ngapi
Ni wizara geresha tu. Kama kuna bajeti itakuwa ni per diem zake na dereva wake tu pamoja na gharama za uendeshaji na matengenezo ya gari yake.
 
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2008
Messages
807
Likes
16
Points
35
S

Silas A.K

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2008
807 16 35
uratibu na mahusiano na vyama vya siasa,taasisi za dini na asasi za kiraia.kuratibu meeting nao na kuhakikisha serikali inakuwa na uhusiano mzuri na taasisi na vyama vya siasa.
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
5,035
Likes
5,903
Points
280
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
5,035 5,903 280
Ukitaka kujua Wasira kazi yake ni nini, ujiulize kazi ya Kingunge Ngombare Mwiru alipokuwa katika nafasi hiyo kazi yake ilikuwa ni nini? Kimsingi hana kazi lakini anastahili kuwa na hadhi ya waziri. Kwa sababu katika ofisi hiyo hiyo ya Rais kuna waziri wa utawala bora, naye kazi yake ni nini? Kwa kuwa hawa wote hawana kazi maalum wala inayoonekana wazi kwa wananchi, haikuwezekana kuzifanya kuwa ni idara tu katika Ofisi ya Rais? Huyu ni Rais wa Matumizi, Rais mlipa fadhila kuliko yeyote aliyewahi kupita ndiyo maana kunakuwa na wizara kama hizo siyo kwa sababu zinahitajika bali kwa vile kuna watu wanalazimika kuwa mawaziri hata kama hakuna wizara zinazowahitaji!
 
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
445
Likes
1
Points
35
M

Mtu wa Mungu

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
445 1 35
WanaJF hapa huyu boxer amepewa fadhila kwa kufanikisha uchakachuaji wa matokeo ya uchaguzi wa 31.10.2010!!!!!!!!!!!! Ndiyo wana-wind up hivyo wenzio-wanafahamu kabisa kwamba mkwere akiondoka ndo basi fadhila zimeishia!!!!!!!!!!!!!!! Yule mzee Dr wa PhD si unajua ni kula mihogo magogoni!!!!!!!!!!!
Shamba la bibi linatafunwa!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Wale watatu peke yao tu wamekamia kutafuna bilioni 185!!!!!!!!!!!! unadhani mchezo!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
698
Likes
3
Points
35
D

DENYO

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
698 3 35
Kazi ipo waziri wa mahusiano??????????????????????????????????????????????????????????? Kweli watanzania vichwa vya wendawazimu. Sana sana hii ipo kwa rweyemamu comunication and relationship.
 

Forum statistics

Threads 1,236,074
Members 474,965
Posts 29,245,896