Waziri Wa Polisi Aibiwa Gari


Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2007
Messages
2,812
Likes
98
Points
145
Halisi

Halisi

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2007
2,812 98 145
GARI la Naibu Waziri wa Usalama wa Raia MOHAMED ABOUD Mohamed, lenye alama, NW-UR,aina ya GX, limeibiwa na dereva wake aitwaye Tumaini Mbaga, ametoweka tokea Jumamosi iliyopita.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,873
Likes
8,029
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,873 8,029 280
maskini Naibu Waziri, sasa kama hadi wanaosimamia Polisi wanaibiwa si inakuwa kasheshe sasa.

Tusipoangalia kwa mtindo huu siku moja tunaweza kuamka na kukuta Ikulu imepigwa mnada! Si kuna mtu tayari kaitumia kuomba mkopo na kuiweka rehani?
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
101
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 101 160
Sasa nani atakuwa salama? Tukisema hii serikali imezidi kwa "incompetence" watu wengine wananung'unika!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Dereva katoweka kwamba kafa au katoweka kwamba kaondoka na gari ? Wizi umetokea lini na taarifa zimewafikia walipa kodi ambayo tulinunua hilo gari lini na polisi wanaemaje juu ya gari hilo kuibiwa ? Mazingira yapi ya wizi huu ?
 
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2007
Messages
337
Likes
1
Points
0
Shemzigwa

Shemzigwa

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2007
337 1 0
Hakuna lawama kila mtu Fisadi dereva nae kachota chake mapema hakuna wa kumalaumu
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Dereva katoweka kwamba kafa au katoweka kwamba kaondoka na gari ? Wizi umetokea lini na taarifa zimewafikia walipa kodi ambayo tulinunua hilo gari lini na polisi wanaemaje juu ya gari hilo kuibiwa ? Mazingira yapi ya wizi huu ?
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
Waziri Mlevi Huyu Na Mtu Wa Totoz....dereva Kajilipa!!
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
Asante mikael kwa kusema ukweli,utakuta gari limeibiwa maeneo ya guest na lilikuwa na naibu waziri wa JK.halisi tupe uhalisi wa tukio lenyewe
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
MIKAEL ahasate kwa kutuweka wazi kwa hili...huyu bwana ni mlevi sana na mtu wa totoz pamoja na ustaadh wake,,,swala la kuibiwa guest ngumu hawa wanaingiaga guest na tax zenye TINTED na wakiwa wanaondoka,, wenye guest wanaamriwa waakikishe hakuna mtu arround haya yalinikuta ""NAMNANI"" GUEST HOUSE mpaka leo nikakoma .....

PILI:
Sioni jipya kama wakuu wa polisi wameanzan kijishirikisha na ujambazi kwa nini yeye asiibiwe,,inawezekana hata ""AMEJIIBIA MWENYEWE"" hao mambo yao wanayajua na mungu wao...muulizeni MWEMA
 
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2007
Messages
2,941
Likes
286
Points
180
D

DAR si LAMU

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2007
2,941 286 180
GARI la Naibu Waziri wa Usalama wa Raia MOHAMED ABOUD Mohamed, lenye alama, NW-UR,aina ya GX, limeibiwa na dereva wake aitwaye Tumaini Mbaga, ametoweka tokea Jumamosi iliyopita.
..hili gari limeibiwa au limetoroshwa?
 
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2007
Messages
547
Likes
8
Points
0
D

Dotori

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2007
547 8 0
Kuna magari mengi ya wizara hasa Landcruiser(Wanaziita Mkonga) zinaibiwa sana. Najua wizara ambayo imepoteza magari mawili hivi karibuni kwa kisingizio cha dereve kutekwa. Dereva huwa anaripoti Polisi, baadaye anarudi kazini na kupewa gari jingine. Kesi inaisha na hakuna follow up. Hii ni mara ya kwanza kusikia VX imeibiwa. Tsh 100m down the drain. This can only happen in Bongoland.
 
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2007
Messages
3,285
Likes
25
Points
135
M

Masatu

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2007
3,285 25 135
GARI la Naibu Waziri wa Usalama wa Raia MOHAMED ABOUD Mohamed, lenye alama, NW-UR,aina ya GX, limeibiwa na dereva wake aitwaye Tumaini Mbaga, ametoweka tokea Jumamosi iliyopita.

Iliyoibiwa gari au Serikali kupitia waziri? Gari inaibwa hai ibiwi!
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,864
Likes
8,686
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,864 8,686 280
Wamejiibia Wenyewe Hawa Hawana Mpya:::mwema Kamata Huyo Wziri Uku Akiisaidia Polisi Tutafute Huyo Mwenzaake((dreve)); Watanzania Embu Anaglieni Hili Gari Million Miamoja((100)) Tumejenga Hospitali Ngapi Pale Kiboriloloni Au Kule Kwao Pemba Ee Mungu Tusameehe Huu Ni Ufisadi Au Uuwaji??
 
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2006
Messages
12,659
Likes
92
Points
0
Field Marshall ES

Field Marshall ES

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2006
12,659 92 0
Kutesa kwa zamu, kwenye hiii Fisadi nation kila mtu lazima apatepo angalau something,

ila tu isije ikawa a deal kati ya waziri na dereva wake, kuiibia serikali, mimi simuamini mtu tena bongo yetu!
 
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2008
Messages
853
Likes
43
Points
45
mwanatanu

mwanatanu

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2008
853 43 45
Gari kahongwa dem na kesho atapewa another 100mil 4x4...hii ndio bongo.Je ufisadi utaendelea mapaka lini mbagala hawana maji kimara wana shida ya maji and it cost only 4mil for one kisima cha maji
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
MIKAEL ahasate kwa kutuweka wazi kwa hili...huyu bwana ni mlevi sana na mtu wa totoz pamoja na ustaadh wake,,,swala la kuibiwa guest ngumu hawa wanaingiaga guest na tax zenye TINTED na wakiwa wanaondoka,, wenye guest wanaamriwa waakikishe hakuna mtu arround haya yalinikuta ""NAMNANI"" GUEST HOUSE mpaka leo nikakoma...

pdidy..du NAMNAANI guest house hakuna malaya yeyote hapa ambaye hajafika ile old trafford ...miaka ya mwanzoni ya 90 ..ukimpeleka mbuzi pale umemmaliza maana machinjio ile ni ya kwanza kuwa na channel za kikubwa.....

hii ndio MACHINJI maaarufu aliyokuwa akiitumia MZEE MVI..tukipishana naye sana kwenye corrridor kila mmoja na hamsini zake...ndio raha ya bongo!!...kaka yake muungwana sometimes enzi hizo atakuja pale au kuna chimbo fulani la machinjo ya kiutu uzima sabasaba[MTONI]..

SASA huyu ustaadh aliyeibiwa hakuna simu poa wenye makao makuu yao pale CCM BAR ..zenj asiyemfahamu..akifika huwa wanamshangilia kwa kuwa wanakuwa wana uhakika...lakini hata hivyo jamaa ni mtu asiyekuwa na makuu wala majivuno..ni jk style!!..ila kama wazanzibar wana jidanganya hawaongozwi au hawataongozwa na mlevi wanajidanganya [except for mzee mwinyi,jumbe and wakil..]
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
halafu cha ajabu gari ya millioni mia haina insurance,halafu wananchi tunaletewa bill ya kununua nyingine ya kwenda kucharanga mizigo Guest,naona sasa haya madharau yamezidi ufisadi wenyewe....
 
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined
Nov 5, 2006
Messages
9,294
Likes
3,027
Points
280
P

Phillemon Mikael

JF Gold Member
Joined Nov 5, 2006
9,294 3,027 280
..koba ..mawaziri 60 ni wengi mno na kazi haionekani ..so muda mwingi wanatumia kucharanga...dereva anasubiri nje anaumwa na mbu..akijilipa..ndio madhara haya..
 
Mr. Miela

Mr. Miela

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2007
Messages
256
Likes
23
Points
35
Mr. Miela

Mr. Miela

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2007
256 23 35
MIKAEL ahasate kwa kutuweka wazi kwa hili...huyu bwana ni mlevi sana na mtu wa totoz pamoja na ustaadh wake,,,swala la kuibiwa guest ngumu hawa wanaingiaga guest na tax zenye TINTED na wakiwa wanaondoka,, wenye guest wanaamriwa waakikishe hakuna mtu arround haya yalinikuta ""NAMNANI"" GUEST HOUSE mpaka leo nikakoma .....

Ulifikia au ulikwenda kujipumzisha?
 

Forum statistics

Threads 1,237,160
Members 475,462
Posts 29,279,883