Waziri wa Nishati na Madini Prof. Muhongo agoma kusafiri kisa hana First Class ticket


BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
3,625
Points
2,000
BASIASI

BASIASI

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
3,625 2,000
Hakia Mungu kweli hii nchi inatia aibu,wakati waziri wa uingereza akikata first class anaeleza sababu maalumu huku leo kimetokea kituko.

Waziri wenu wa nishati ambae anazidi kutulaza na joto na giza leo amewaacha hoi watanzania pale alipofika mpaka airport na akiwa anaboard akakuta anawekwa sehemu ya bussiness pax....baada ya kuwaambia hayuko first class akagoma na kutoka nje ya mlango
wakati hayo yakiendelea kumbe ana umati wa wenzake zaidi ya 9 wako economy na wawili bussiness class ...gafla nao wakaanza kushuka.

Hapo ndipo hekima za mmoja wa wahusika wa airline akamwomba hao waende then ye akabadilishe aje keshoo

Jamani kweliii kweliii first class inakushushia aibu hivi prof na bado unasema maisha.

Inaonekana zile buti za bora ulizivalia ukiwa form 5 haya ndio madhara yake mnapewa vyeoo wakati maisha yalishawapiga mnatafuta muafaka na yesu mkiwa madarakani.

Embu kuweni wastaarabu bana,sasa wale watu 9 ulitaka kuwashusha kwa nini na kama wamekwenda ulishindwa kuwambia wabaki mpaka mkaanza kuleta aibu uwanjani.

Inaonekena ndege m meanza kupanda uzeeni, najiuliza kivipi unaletewa tiketi hata kama na travel agency alafu unashindwa kuuliza ama kukagua mpaka unaenda uwanjani...unapewa bpass bado unashindwa kukagua ipi bussiness class bp..ipi first class loh so bad.
 
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2012
Messages
1,652
Points
1,250
Mandown

Mandown

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2012
1,652 1,250
umbea aka uzushi wa kina babu na vifaranga !
 
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2013
Messages
1,847
Points
2,000
Age
34
M

mshumbue-soi

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2013
1,847 2,000
linashangaza kama la div 5
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,541
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,541 2,000
Ndio viongozi wetu hao wa CCM
 
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2011
Messages
2,205
Points
2,000
Kambaku

Kambaku

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2011
2,205 2,000
Kampuni gani ya ndege ilikuwa kaka? So bad aisee
 
kiraia

kiraia

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,685
Points
1,500
kiraia

kiraia

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
1,685 1,500
Kama hii ni kweli tunatakiwa tuwe na sheria ya kuwaongoza hawa wehu.
 
kiraia

kiraia

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2007
Messages
1,685
Points
1,500
kiraia

kiraia

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2007
1,685 1,500
Nchi nyingi zina mwongozo viongozi wanatakiwa wapande madaraja gani sijui kwa nini Tanzania kila mtu anafanya apendavyo.
 
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2012
Messages
12,445
Points
2,000
M

mangatara

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2012
12,445 2,000
Ana haki. Tena namwomba asiamke asubuhi amkute huyo PS wake pale ofisini. Awe ameshakusanya kila kilicho chake aende makwao.
Prof. Muhongo ni mtu wa maana sana TZ. Ameombwa aje kushika wadhifa huo, yeye ana ofisi kulee Sauzi, we unampakia class gani eti. Sijui economy, economy gani wakati anaponda zake za mwisho wa Maccm? Unafikiri hajui ni za mwisho mwisho hizo?
Pengine alikuwa anaenda kuusaini mkataba wa vitalu kama 10 hivi kwa kabaila mmoja hukoo ni shs ngapi ataleta hazina. Pole sana Prof. Naomba tuwie radhi sisi tunaokaa huku uswazi tupe tu kaumeme kidogo kwa hisani yako. Hatujamtuma huyo PS wako akosee namna hiyo. Tusaidie tu baba sie Matonya wa huku uswazi tupate tone la umeme. Leo nakupa B/up Mhishimiwa, yule mgawaji kasahau huku kwetu hajakata tangu asubuhi. Huenda alifikiri ulisafiri.
MaSii sii eem Hoyeee 2015 is just very near. Mtayalamba matapishi yenu kwenye sanduku la kura tu
 
Nico1

Nico1

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
780
Points
250
Nico1

Nico1

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
780 250
Ziku zote Baba ndiye anayekula firigisi na watoto kwa kawaida km ni kuku hula malenge/miguu.
 
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2009
Messages
5,639
Points
2,000
babukijana

babukijana

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2009
5,639 2,000
Nchi nyingi zina mwongozo viongozi wanatakiwa wapande madaraja gani sijui kwa nini Tanzania kila mtu anafanya apendavyo.
Huyu kiongozi Hana sifa hata ya kupangiwa daraja gani ya ndege apande.ni kiongozi kwa domestic issue sio diplomatic so hata economy class angeweza kupanda km sio kujiona mungu mtu.
 
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
589
Points
0
K

kapuyanga mkware

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2013
589 0
tiketi ilisomeka daraja gani ? au prof halijui hilo kuwa tkt huwa inasema kila kitu
 
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
8,609
Points
2,000
SMU

SMU

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
8,609 2,000
Lakini ungetuambia alilipia/alilipiwa class gani. Kama alilipiwa class ya juu kuliko ile ambayo wahudumu wa ndege wanamwonesha, naamini anayo haki ya "kulalamika"! Labda issue iwe ni namna ya "kulalamika"!
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,516
Points
2,000
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,516 2,000
aibu yake huyo,..

Kwani angepungukiwa na nini huyo mzee!!
 
M

MZAWATA

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
557
Points
195
Age
37
M

MZAWATA

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
557 195
hawa ndo viongoz wanaojifanya miungu watu wa kibongo, next time watu kama hawa hawatufai hata kidogo
 
K

kabiko

Senior Member
Joined
Nov 17, 2013
Messages
135
Points
0
K

kabiko

Senior Member
Joined Nov 17, 2013
135 0
Aibu sana kwa mh. Kutaka kuspend kiasi hicho wakati huku tunateseka na lim'galo lisilo na kichwa wala miguuu.... sijui aliyekuchagua Kuwa waziri alikuwa anawaza nini..... shame on u
 

Forum statistics

Threads 1,285,258
Members 494,502
Posts 30,855,772
Top