Waziri wa Mawasiliano na Teknolojia ya Habari Mhe. Dkt. Ndugulile atakuwa kwenye mdahalo na wadau wa TEHAMA

pendolyimo

JF-Expert Member
Sep 30, 2014
510
500
Waziri wa Mawasiliano na Teknolojia ya Habari Mhe. Dkt Faustine Ndugulile (Mb) atakuwa kwenye mdahalo na wadau wa sekta ya TEHAMA siku ya Jumatatu tarehe 03 Mei 2021 kuanzia saa 3 asubuhi hadi saa 7 mchana.

Hii ni fursa kwa wadau wa sekta kubadilishana mawazo na Serikali kuhusu mwelekeo na maendeleo ya sekta ya TEHAMA nchini.

Ili kushiriki kwa njia ya mtandao jisajili kupitia

IMG-20210425-WA0038.jpg
 

Bila bila

JF-Expert Member
Dec 20, 2016
13,496
2,000
Waziri wa Mawasiliano na Teknolojia ya Habari Mhe. Dkt Faustine Ndugulile (Mb) atakuwa kwenye mdahalo na wadau wa sekta ya TEHAMA siku ya Jumatatu tarehe 03 Mei 2021 kuanzia saa 3 asubuhi hadi saa 7 mchana.

Hii ni fursa kwa wadau wa sekta kubadilishana mawazo na Serikali kuhusu mwelekeo na maendeleo ya sekta ya TEHAMA nchini.

Ili kushiriki kwa njia ya mtandao jisajili kupitia

View attachment 1763503
Best failure Minister.
 

Waterloo

JF-Expert Member
Nov 30, 2010
21,364
2,000
Ndugulile ajitahidi kuwa smart maana naona anaanza kujibu majibu mepesi kwa maswali mazito.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
44,323
2,000
Wewe kila kitu ni jambo jema, hata mavi ni Jambo jema
Huyu ameshindwa ku deal na makampuni ya mitandao kurudisha vifurushi vya zamani, anakwenda kuongeza Nini?
Msikilize na umpinge kwa hoja.

Kama ambavyo Jesca Kafulila anavyo ulilia mkutano mkuu wa Chadema mkashindanishe hoja!

Kama wewe hunyi basi ni mgonjwa wa mwili na akili.
 

Acceptable

Senior Member
Oct 7, 2020
141
500
Waziri wa Mawasiliano na Teknolojia ya Habari Mhe. Dkt Faustine Ndugulile (Mb) atakuwa kwenye mdahalo na wadau wa sekta ya TEHAMA siku ya Jumatatu tarehe 03 Mei 2021 kuanzia saa 3 asubuhi hadi saa 7 mchana.

Hii ni fursa kwa wadau wa sekta kubadilishana mawazo na Serikali kuhusu mwelekeo na maendeleo ya sekta ya TEHAMA nchini.

Ili kushiriki kwa njia ya mtandao jisajili kupitia

View attachment 1763503
Dead minded Minister a failure.....a leader with no vision and mission. Kiongozi anaefanya vitu asivyojua he is poor in riks analysis & management
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
27,952
2,000
Msikilize na umpinge kwa hoja.

Kama ambavyo Jesca Kafulila anavyo ulilia mkutano mkuu wa Chadema mkashindanishe hoja!

Kama wewe hunyi basi ni mgonjwa wa mwili na akili.
Naisikia wewe ni bibi??? Sasa inabidi umwage busara , Sasa unamwaga uharo
 

Missile of the Nation

JF-Expert Member
May 24, 2018
9,376
2,000
Aache longolongo, aeleze ni kwa nini alituletea bei za vifurushi vya ajabu, kisha hata baada ya raisi kuagiza kushuka kuna mitandao imesuasua kurudisha bei za awali, na atueleze kwa mkanganyiko huu kwa nini bado yuko ofisini?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom