Waziri wa Mambo ya Ndani aagiza Rage achunguzwe; DPP anafanya nini?


Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2008
Messages
5,410
Likes
26
Points
0
Zak Malang

Zak Malang

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2008
5,410 26 0
Leo gazeti la Mwananchi leo limeandika kuwa Waziri wa Ndani Shamsi vuai Nahodha kawaagiza polisi kumhoji Mbunge wa Tabora Mjini, Aden Rage kuhusiana na tuikio lake la kubeba bastola kiunoni Igunga wakati akihutubia mkutano wa CCM wa kampeni.


Jee hili si thibitisho tosha la kile kinachodaiwa kila mara, hasa na Chadema, kwamba Polisi hupata maagizi kuhusiana na kazi zao kutoka kwa wanasiasa, hasa katika shughuli za kisiasa kama vile kampeni?

Jamani, kuna ushahidi mwingine zaidi ya agizo hili la waziri kwa polisi? Kwani polisi si wako kibao Igunga, hawakuliona hili tukio. Jee ingekuwa ni Tundu Lissu ndiye alibeba silaha katika mkutano wa Chadema, saa hizi si angekuwa tayari lupango?
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
114
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 114 160
Leo gazeti la Mwananchi leo limeandika kuwa Waziri wa Ndani Shamsi vuai Nahodha kawaagiza polisi kumhoji Mbunge wa Tabora Mjini, Aden Rage kuhusiana na tuikio lake la kubeba bastola kiunoni Igunga wakati akihutubia mkutano wa CCM wa kampeni.


Jee hili si thibitisho tosha la kile kinachodaiwa kila mara, hasa na Chadema, kwamba Polisi hupata maagizi kuhusiana na kazi zao kutoka kwa wanasiasa, hasa katika shughuli za kisiasa kama vile kampeni?

Jamani, kuna ushahidi mwingine zaidi ya agizo hili la waziri kwa polisi? Kwani polisi si wako kibao Igunga, hawakuliona hili tukio. Jee ingekuwa ni Tundu Lissu ndiye alibeba silaha katika mkutano wa Chadema, saa hizi si angekuwa tayari lupango?
Sio kwamba polisi wanafanya kazi kwa maelekezo ya wanasiasa bali wanafanya kazi kwa maelekezo ya wanasiasa wa ccm.

Na hapa shamsi vuai nahodha anajaribu kusaidia kukifanyia kampeni chama chake kwakuwa rage ni mwana ccm mwenzake hawezi kushtakiwa hata kama atapatikana na makosa.
 
N

Ndoano

Senior Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
193
Likes
5
Points
35
N

Ndoano

Senior Member
Joined Aug 9, 2011
193 5 35
Kama anaimiliki hio bunduki kihalali kuna kosa gani?tusichanganye siasa na sheria
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,216
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,216 280
Leo gazeti la Mwananchi leo limeandika kuwa Waziri wa Ndani Shamsi vuai Nahodha kawaagiza polisi kumhoji Mbunge wa Tabora Mjini, Aden Rage kuhusiana na tuikio lake la kubeba bastola kiunoni Igunga wakati akihutubia mkutano wa CCM wa kampeni.


Jee hili si thibitisho tosha la kile kinachodaiwa kila mara, hasa na Chadema, kwamba Polisi hupata maagizi kuhusiana na kazi zao kutoka kwa wanasiasa, hasa katika shughuli za kisiasa kama vile kampeni?

Jamani, kuna ushahidi mwingine zaidi ya agizo hili la waziri kwa polisi? Kwani polisi si wako kibao Igunga, hawakuliona hili tukio. Jee ingekuwa ni Tundu Lissu ndiye alibeba silaha katika mkutano wa Chadema, saa hizi si angekuwa tayari lupango?
Unazungumzia lupango huwenda angeuawa kwa kisingizio kwamba alijaribu kupambana na Polisi. Mimi sina imani na Polisi nchi hii naona naiona polisi kama ni KITENGO fulani ndani ya CCM
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Kama anaimiliki hio bunduki kihalali kuna kosa gani?tusichanganye siasa na sheria
Kwa hiyo kila anayemiliki bastola kihalali apite ameining'iniza hadharani? Ili iweje? Hivi una habari kuwa asilimia kubwa ya watz kwa sasa wanamiliki bastola kihalal? Wanaoficha sio wajinga. Wajinga ni hao akina Rage wanaodhani kuwa bastola ni kitu cha kutisha watu. Hata hivyo afanyie huo upuuzi wake huko huko Igunga! Shame on him!
 
mkolosai

mkolosai

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
1,432
Likes
924
Points
280
mkolosai

mkolosai

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
1,432 924 280
Sweetlady big up, si wote wanataka kuning'iniza vibastola viunoni mwao kwat ajili ya sifa. Jambo jingine unakuwa target kwa majambawazi. Tutamsikia rage kapigwa roba ili wachukue hyo silaha.
 
K

Kipre tchetche

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2010
Messages
238
Likes
1
Points
0
K

Kipre tchetche

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2010
238 1 0
Waziri wa mambo ya ndani anaagiza
sasa hivi kwani inteljensia ya polisi
ilikuwa wapi hawakumwona akipanda?
 
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
4,470
Likes
32
Points
135
Nyambala

Nyambala

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
4,470 32 135
Bongo bana yaani hata hili linahitaji waziri wa mambo ya ndani ku-intervene!!!!!!!!!!
 
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
11,535
Likes
3,092
Points
280
ntamaholo

ntamaholo

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
11,535 3,092 280
Leo gazeti la Mwananchi leo limeandika kuwa Waziri wa Ndani Shamsi vuai Nahodha kawaagiza polisi kumhoji Mbunge wa Tabora Mjini, Aden Rage kuhusiana na tuikio lake la kubeba bastola kiunoni Igunga wakati akihutubia mkutano wa CCM wa kampeni.


Jee hili si thibitisho tosha la kile kinachodaiwa kila mara, hasa na Chadema, kwamba Polisi hupata maagizi kuhusiana na kazi zao kutoka kwa wanasiasa, hasa katika shughuli za kisiasa kama vile kampeni?

Jamani, kuna ushahidi mwingine zaidi ya agizo hili la waziri kwa polisi? Kwani polisi si wako kibao Igunga, hawakuliona hili tukio. Jee ingekuwa ni Tundu Lissu ndiye alibeba silaha katika mkutano wa Chadema, saa hizi si angekuwa tayari lupango?
inawezekana kabisa, lakini hata huyo waziri kajitutumua baada ya wanaharakati kukemea. kimsingi si utaratibu kuonesha siraha yako hata kama unaimiliki kihalali, kwani kufanya hivyo ni sawa na kutishia
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,590
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,590 280
hapo ndo napokuoenda vuai
 
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined
Oct 9, 2010
Messages
397
Likes
0
Points
33
E

ebrah

JF-Expert Member
Joined Oct 9, 2010
397 0 33
kisheria kosa ni kutisha watu, si kumiliki bastola!
 
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2010
Messages
3,729
Likes
98
Points
145
kapotolo

kapotolo

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2010
3,729 98 145
Rage anasema alipanda nayo kwa kuwa mwenyekiti wa chadema igunga alimtishia maisha.
So Rage alipanda nayo ili kuitumia, na kwa nini asitoe taarifa polisi kama alitishiwa maisha. CCM karibu wataingia msituni.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
114
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 114 160
Bongo bana yaani hata hili linahitaji waziri wa mambo ya ndani ku-intervene!!!!!!!!!!
Nadhani JD zao zinawataka kusubiri maelekezo ya waziri ama kiongozi wa ccm inapotokea kwamba aliyetenda kosa ni mwana ccm.

Sitoshangaa kusikia polisi wakitoa statement kwamba upelelezi unaendelea ama hakuna ushahidi wa kutosha wa kuwafanya wafungue kesi dhidi ya rage.
 
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2010
Messages
16,979
Likes
96
Points
145
sweetlady

sweetlady

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2010
16,979 96 145
Rage anasema alipanda nayo kwa kuwa mwenyekiti wa chadema igunga alimtishia maisha.
So Rage alipanda nayo ili kuitumia, na kwa nini asitoe taarifa polisi kama alitishiwa maisha. CCM karibu wataingia msituni.
Majibu mepesi hayana maana! Hapo kwenye huo mkutano alikuwa anamhutubia mwenyekit wa chadema? Mwongo mkubwa! Hivi ukitishiwa maisha unaanza kutembea na bastola hadharani au unaenda kuripoti panapohusika? Ccm wanatapatapa tuuuu kila kukicha, hawana jipya.
 
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
134
Likes
0
Points
0
dhahabuinang'aa

dhahabuinang'aa

Senior Member
Joined Aug 10, 2011
134 0 0
Mi binafsi nina mtazamo tofauti labda kwa mtu aliyekaribu nae atujuze ameimiliki lini huyu ni LIMBUKENI
nahisi hana mda mrefu toka ameimiliki kwahiyo anataka watu wajue kuwa na yeye ana cha MOTO
na pia anamini ccm kuwa ni wana hati miliki ya NCHI wanajidanganya hawa punguani pumbavu zao.

MASABURI
 
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2008
Messages
9,960
Likes
8,282
Points
280
Mag3

Mag3

JF-Expert Member
Joined May 31, 2008
9,960 8,282 280
Kama anaimiliki hio bunduki kihalali kuna kosa gani?tusichanganye siasa na sheria
Jamani hivi watu wengine mnaokotwa wapi ? Sasa we Ndoano, vipi wanaomiliki mapanga, mikuki, sime na silaha zingine za jadi je, umeambiwa kwamba hawayamiliki kihalali ? Maadili ya Uchaguzi ya Tume ya Taifa ya Uchaguzi kifungu namba 2.2(c) kinasema...
Mtu yeyote haruhusiwi kuwa na/au kubeba silaha ya aina yoyote ikiwa ni pamoja na silaha za jadi au zana yoyote inayoweza kumdhuru mtu katika mkutano wa kampeni au mkusanyiko wowote wa kisiasa.
Sasa mpaka hapo tayari huyu exconvict Aden Rage amefanya kosa na haikuwepo na haja ya Waziri kuingilia kati hali polisi walikuwapo. Ni kwamba hili genge la majambazi linalojulikana kama CCM, liko juu ya sheria na hata wakifanya uhuni gani hakuna wa kuwachukulia hatua. Na hiyo ni sababu mojawapo kwa nini wanang'ang'ania madaraka, wanajua wakiachia watawajibishwa kwa uhuni waliowafanyia Watanzania kwa miaka nenda rudi. Hivyo hivyo mdokozi Aden Rage alivyoweza kuingia mjengoni na ndivyo hawa woote mafisadi wameweza kuyakwaa madaraka kuanzia na Kikwete mwenyewe.
 
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2010
Messages
8,206
Likes
1,874
Points
280
N

Ninaweza

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2010
8,206 1,874 280
Jaman rage kupanda jukwaani na bastola haikuwa bahati mbaya, nakataaaaaaa kabisa, hii kitu ilipangwa. Tunaoishi igunga kuna vituko vingi sana ccm wanapeleka action movies huko vijijini wakiwaambia watu kuwa endapo watachagua cdm nchi itaingia vitan kama hizo muvi za akina vandame zinvyo onesha.OVA!
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
301
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 301 180
Jaman rage kupanda jukwaani na bastola haikuwa bahati mbaya, nakataaaaaaa kabisa, hii kitu ilipangwa. Tunaoishi igunga kuna vituko vingi sana ccm wanapeleka action movies huko vijijini wakiwaambia watu kuwa endapo watachagua cdm nchi itaingia vitan kama hizo muvi za akina vandame zinvyo onesha.OVA!
Na kauli mbinu ya CDM ya kutaka kuingia msituni unaiongelea vp?
Wananchi wa Igunga wana uelewa wa kutosha wa mambo! Usitake kuwaona washamba kihivyo.
 
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
497
Likes
20
Points
35
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
497 20 35
Shamsi Vuai Nahodha anaonekana ni mtendaji mzuri na mtu mwenye upeo ndio maana ameagiza alichokiagiza, lakini tusishangae atakapokatishwa tamaa kama alivyokatishwa tamaa na aliyekuwa katibu wa sisim bw. makamba alipotoa tamko la kutaka muafaka kati ya sisim na CDM katika mgogoro wa Arusha.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
301
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 301 180
Kwenye hiyo interview masaburi kama wewe usingepita walah tena!..
Mimi siitwi masaburi..Masaburi ni Meya wa Jiji la DSM! Mimi naitwa rejao!
Hivi mbona wewe mtoto unalazimishia sana kuingia kwenye siasa? Kule MMU ndio kunakufaa zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,249,419
Members 480,661
Posts 29,697,567