Waziri wa maendeleo ya mifugo, Titus Kamani atinga kijiwe cha kahawa Shinyanga, akata vikombe kadhaa


S

SULEIMAN ABEID

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
216
Points
225
Age
61
S

SULEIMAN ABEID

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
216 225
Waziri wa Maendeleo ya Mifugo nchini na Mbunge wa Jimbo la Busega (CCM) mkoani Simiyu, Titus Kamani amelazimika kushiriki katika kijiwe cha Kahawa mjini Shinyanga kilichopo jirani na Ofisi za Chama Cha Mapinduzi (CCM) mjini humo baada ya wananchi kumzuia alipokuwa akitokea Dodoma kushiriki kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM Taifa (NEC).

Tukio hilo lilitokea Jumatatu ya Mei 25, 2015 saa mbili asubuhi baada ya wananchi kuliona gari la waziri likiwa limeegeshwa jirani na Soko Kuu mjini Shinyanga likipeperusha bendera ya serikali huku likiwa na namba zinazoonesha ni gari la Waziri wa Maendeleo ya Mifugo, ambapo wananchi hao walimtuma mmoja wao amfuate amuombe aende katika kijiwe hicho ili aweze kusalimiana nao

Waziri Kamani bila kinyongo aliteremka katika gari lake na kuelekea katika kijiwe hicho cha Kahawa kitendo ambacho kiliwafurahisha wananchi waliokuwa wamekaa kijiweni hapo, ambapo baada ya kufika alikabidhiwa kikombe cha kahawa na kuanza kuinywa bila ajizi na mmoja wa wananchi aliyekuwa akimfahamu alimtambulisha rasmi kwa wananchi wenzake kwamba, huyo bwana ni waziri wa maendeleo ya mifugo.

Utambulisho huo uliongeza furaha ya wana kijiwe hicho cha kahawa hali iliyosababisha wapita njia wengine kuamua kusogolea eneo hilo na kujumuika pamoja na waziri katika kunywa kinywaji hicho cha kahawa wakionesha kufurahishwa na kitendo cha waziri kukubali wito wa wananchi.

Kwa upande wake mmiliki wa kijiwe hicho, Bakari Rashidi, ambaye pia ni mwenyekiti wa mtaa wa Ibinzamata Manispaa ya Shinyanga, aliwaeleza wateja wake kwamba kitendo kilichooneshwa na waziri Kamani kinatokana na CCM kuwa na hazina kubwa ya viongozi wanaowajali wananchi, ambapo alisema pamoja na kwamba ni waziri, lakini hakuwanyanyapaa wananchi hao pale walipomuomba asalimiane nao.

"CCM bwana tuna hazina kubwa ya viongozi, ni viongozi wa watu, ninyi wenyewe mmejionea leo hii, nani alikuwa anamfahamu waziri huyu, lakini bila kujali hadhi yake ya uwaziri amekubali kukaa na sisi hapa na tumekunywa naye pamoja kahawa, CCM ni chama dume bwana, kina viongozi wanaowajali wananchi, mwingine asingekubali kukaa kwenye benchi hizi na kunywa kahawa pamoja na sisi huku tukibadilishana naye mawazo," alieleza Bakari.

Kwa upande wake waziri Kamani aliwashukuru wananchi hao kwa kitendo chao cha kumwita kwa lengo la kusalamiana na kufahamiana ambapo pia alimtambulisha mwenyekiti wa CCM wa wilaya ya Maswa, Mheshimiwa Peter Bunyongoli na kwamba yeye mwenyewe mbali ya nafasi ya uwaziri na ubunge alionao pia ni mwenyekiti wa CCM wa mkoa wa Simiyu. :sad:
 

Attachments:

Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
6,939
Points
2,000
Twilumba

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
6,939 2,000
Angeshiriki kwenye utatuzi wa matatizo ya wafugani ningeona amefanya cha maana otherwise ushiriki huu wa kunywa gahawa ni unafiki na unakubalika pekee na wananchi wasiojitambua.
 
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2011
Messages
4,213
Points
2,000
2hery

2hery

JF-Expert Member
Joined May 27, 2011
4,213 2,000
Hukuna rangi ambayo hata acha kuiona, wana Busega wameshaamua
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,636
Points
2,000
Age
19
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,636 2,000
Sarakasi hizo

swissme
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,520
Points
2,000
zumbemkuu

zumbemkuu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
9,520 2,000
duu, hii nayo imekuwa habari? inaonyesha jinsi gani watawala walivyojitenga na wananchi, ndo maana wakifanya tukio kama hilo watataka litangazwe na vyombo vyote vya habari.
 
kifutu

kifutu

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
219
Points
225
kifutu

kifutu

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2015
219 225
Kama yeye ni Waziri na wananchi wa Mkoa wake Shinyanga/Simiyu hawamjui, yani bado wanamshangaa hadi leo, inatosha sana kuonesha kwa jinsi gani walivyo mbali na wananchi. Wanatafuta pa kutokea siku hizi za mwisho, poor CCM! Na huyo mwenyekiti wa mtaa bado anaamini mpaka leo kuwa huyo mtu kuja na kuwapumbaza hapo kijiweni ndio kuwa karibu nao. Ama kweli mtaji wa CCM ni ujinga wa watu kama hawa (Mwenyekiti wa Ibinzamata) na wenzake waliokuwapo kijiweni siku hiyo
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Points
2,000
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 2,000
Waziri wa Maendeleo ya Mifugo nchini na Mbunge wa Jimbo la Busega (CCM) mkoani Simiyu, Titus Kamani amelazimika kushiriki katika kijiwe cha Kahawa mjini Shinyanga kilichopo jirani na Ofisi za Chama Cha Mapinduzi (CCM) mjini humo baada ya wananchi kumzuia alipokuwa akitokea Dodoma kushiriki kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM Taifa (NEC).

Tukio hilo lilitokea Jumatatu ya Mei 25, 2015 saa mbili asubuhi baada ya wananchi kuliona gari la waziri likiwa limeegeshwa jirani na Soko Kuu mjini Shinyanga likipeperusha bendera ya serikali huku likiwa na namba zinazoonesha ni gari la Waziri wa Maendeleo ya Mifugo, ambapo wananchi hao walimtuma mmoja wao amfuate amuombe aende katika kijiwe hicho ili aweze kusalimiana nao

Waziri Kamani bila kinyongo aliteremka katika gari lake na kuelekea katika kijiwe hicho cha Kahawa kitendo ambacho kiliwafurahisha wananchi waliokuwa wamekaa kijiweni hapo, ambapo baada ya kufika alikabidhiwa kikombe cha kahawa na kuanza kuinywa bila ajizi na mmoja wa wananchi aliyekuwa akimfahamu alimtambulisha rasmi kwa wananchi wenzake kwamba, huyo bwana ni waziri wa maendeleo ya mifugo.

Utambulisho huo uliongeza furaha ya wana kijiwe hicho cha kahawa hali iliyosababisha wapita njia wengine kuamua kusogolea eneo hilo na kujumuika pamoja na waziri katika kunywa kinywaji hicho cha kahawa wakionesha kufurahishwa na kitendo cha waziri kukubali wito wa wananchi.

Kwa upande wake mmiliki wa kijiwe hicho, Bakari Rashidi, ambaye pia ni mwenyekiti wa mtaa wa Ibinzamata Manispaa ya Shinyanga, aliwaeleza wateja wake kwamba kitendo kilichooneshwa na waziri Kamani kinatokana na CCM kuwa na hazina kubwa ya viongozi wanaowajali wananchi, ambapo alisema pamoja na kwamba ni waziri, lakini hakuwanyanyapaa wananchi hao pale walipomuomba asalimiane nao.

"CCM bwana tuna hazina kubwa ya viongozi, ni viongozi wa watu, ninyi wenyewe mmejionea leo hii, nani alikuwa anamfahamu waziri huyu, lakini bila kujali hadhi yake ya uwaziri amekubali kukaa na sisi hapa na tumekunywa naye pamoja kahawa, CCM ni chama dume bwana, kina viongozi wanaowajali wananchi, mwingine asingekubali kukaa kwenye benchi hizi na kunywa kahawa pamoja na sisi huku tukibadilishana naye mawazo," alieleza Bakari.

Kwa upande wake waziri Kamani aliwashukuru wananchi hao kwa kitendo chao cha kumwita kwa lengo la kusalamiana na kufahamiana ambapo pia alimtambulisha mwenyekiti wa CCM wa wilaya ya Maswa, Mheshimiwa Peter Bunyongoli na kwamba yeye mwenyewe mbali ya nafasi ya uwaziri na ubunge alionao pia ni mwenyekiti wa CCM wa mkoa wa Simiyu. :sad:
Umeamua kumpigia kampeni? Bila shaka siyo bure ni lazima ina malipo. Hongera
 
Mr Ngoma

Mr Ngoma

Senior Member
Joined
Jul 22, 2008
Messages
141
Points
225
Mr Ngoma

Mr Ngoma

Senior Member
Joined Jul 22, 2008
141 225
Hongera sana Dr Titus cheers.....wasiokujua watasema mengi but kaza butiiiiii
Waziri wa Maendeleo ya Mifugo nchini na Mbunge wa Jimbo la Busega (CCM) mkoani Simiyu, Titus Kamani amelazimika kushiriki katika kijiwe cha Kahawa mjini Shinyanga kilichopo jirani na Ofisi za Chama Cha Mapinduzi (CCM) mjini humo baada ya wananchi kumzuia alipokuwa akitokea Dodoma kushiriki kikao cha Halmashauri Kuu ya CCM Taifa (NEC).

Tukio hilo lilitokea Jumatatu ya Mei 25, 2015 saa mbili asubuhi baada ya wananchi kuliona gari la waziri likiwa limeegeshwa jirani na Soko Kuu mjini Shinyanga likipeperusha bendera ya serikali huku likiwa na namba zinazoonesha ni gari la Waziri wa Maendeleo ya Mifugo, ambapo wananchi hao walimtuma mmoja wao amfuate amuombe aende katika kijiwe hicho ili aweze kusalimiana nao

Waziri Kamani bila kinyongo aliteremka katika gari lake na kuelekea katika kijiwe hicho cha Kahawa kitendo ambacho kiliwafurahisha wananchi waliokuwa wamekaa kijiweni hapo, ambapo baada ya kufika alikabidhiwa kikombe cha kahawa na kuanza kuinywa bila ajizi na mmoja wa wananchi aliyekuwa akimfahamu alimtambulisha rasmi kwa wananchi wenzake kwamba, huyo bwana ni waziri wa maendeleo ya mifugo.

Utambulisho huo uliongeza furaha ya wana kijiwe hicho cha kahawa hali iliyosababisha wapita njia wengine kuamua kusogolea eneo hilo na kujumuika pamoja na waziri katika kunywa kinywaji hicho cha kahawa wakionesha kufurahishwa na kitendo cha waziri kukubali wito wa wananchi.

Kwa upande wake mmiliki wa kijiwe hicho, Bakari Rashidi, ambaye pia ni mwenyekiti wa mtaa wa Ibinzamata Manispaa ya Shinyanga, aliwaeleza wateja wake kwamba kitendo kilichooneshwa na waziri Kamani kinatokana na CCM kuwa na hazina kubwa ya viongozi wanaowajali wananchi, ambapo alisema pamoja na kwamba ni waziri, lakini hakuwanyanyapaa wananchi hao pale walipomuomba asalimiane nao.

"CCM bwana tuna hazina kubwa ya viongozi, ni viongozi wa watu, ninyi wenyewe mmejionea leo hii, nani alikuwa anamfahamu waziri huyu, lakini bila kujali hadhi yake ya uwaziri amekubali kukaa na sisi hapa na tumekunywa naye pamoja kahawa, CCM ni chama dume bwana, kina viongozi wanaowajali wananchi, mwingine asingekubali kukaa kwenye benchi hizi na kunywa kahawa pamoja na sisi huku tukibadilishana naye mawazo," alieleza Bakari.

Kwa upande wake waziri Kamani aliwashukuru wananchi hao kwa kitendo chao cha kumwita kwa lengo la kusalamiana na kufahamiana ambapo pia alimtambulisha mwenyekiti wa CCM wa wilaya ya Maswa, Mheshimiwa Peter Bunyongoli na kwamba yeye mwenyewe mbali ya nafasi ya uwaziri na ubunge alionao pia ni mwenyekiti wa CCM wa mkoa wa Simiyu. :sad:
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,176
Points
2,000
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,176 2,000
angekuwa freeman wangemwita kamanda,ila kamani ataambiwa cheap popularity
 
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
1,441
Points
1,500
Kamanda Moshi

Kamanda Moshi

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
1,441 1,500
mwaka wa Jinamizi la kutisha kwa wanasiasa...mpaka ifike October 25 wapo watakaowaamkia watoto wadogo.
 
S

SULEIMAN ABEID

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2013
Messages
216
Points
225
Age
61
S

SULEIMAN ABEID

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2013
216 225
umeamua kumpigia kampeni? Bila shaka siyo bure ni lazima ina malipo. Hongera
ndugu yangu usiwe mchovu wa akili!!! Siyo kila kazi ina malipo!!!! Hapo unalipwa kwa lipi??
 
T

TOWASHI

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2011
Messages
296
Points
195
T

TOWASHI

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2011
296 195
Aisee...... Kwahiyo kwa kukata vikombe ameonekana mchapa kazi hodari eh?
 
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2012
Messages
11,849
Points
2,000
Marire

Marire

JF-Expert Member
Joined May 1, 2012
11,849 2,000
Alafu akapiga picha kwa simu yake na akaja kuanzisha post hapa jf
Hongera muheshimiwa waziri hii bahati ya kukutana na wananchi huwa ni wakati wa kampeni tu!!
 
acachube

acachube

Senior Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
108
Points
225
acachube

acachube

Senior Member
Joined Jan 15, 2014
108 225
angeshiriki kwenye utatuzi wa matatizo ya wafugani ningeona amefanya cha maana otherwise ushiriki huu wa kunywa gahawa ni unafiki na unakubalika pekee na wananchi wasiojitambua.
hakika.
 
acachube

acachube

Senior Member
Joined
Jan 15, 2014
Messages
108
Points
225
acachube

acachube

Senior Member
Joined Jan 15, 2014
108 225
asiyejitambua pekee ndo anaweza kuungana naww mtoa mada kufurahia hicho kitendo.
 

Forum statistics

Threads 1,285,405
Members 494,595
Posts 30,860,760
Top