Waziri wa Katiba na Sheria Mwigulu Nchemba awajibu TLS kuhusu Rais Samia Suluhu kuteua Baraza jipya la Mawaziri

The Dark Father

JF-Expert Member
Oct 9, 2017
1,143
2,000
Sometimes sheria huwa na 'cliffhangers'...

Hakuna kielelezo kilichokamilika kuhusu ishu ya baraza. Tukio hili ni jipya, kwa hiyo suala ni la kubishania mahakamani, ili mahakama itoe tafsiri ya mwisho kwa ajili pia ya huko mbeleni.

Ni kama ishu ya presidential impeachment ya USA, katiba yao ilikuwa haina maelezo ya kutosha. Kwa hiyo maamuzi yatakayofanyika ndiyo yatahesabiwa kama tafsiri kwa ajili ya matukio yajayo.
 

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
8,159
2,000
Siku chache nyuma tuliona mada nyingi na ubishani usio wa kawaida kuhusu katiba.
Kuna kundi lilisema katiba linasema baraza lazima livunjwe na wengine wakawa wanasema katiba haisemi hivyo

TLS walikuja na waraka mzito wa kusema katiba j amtaka raisi kuvunja Baraza, Kama kawaida chadema wakarukia hii ajenda na wao kutoa waraka wao.

Wote Leo tumeshuhudia na tumeona kuwa Hawa TLS na chadema hawakuwa sahihi.

Nashindwa kuelewa inakuwaje taasisi Kama TLS inashindaa kuona Jambo hilo?
Nimeshindwa pia kuelewa kwa nini chadema nao walishindwa kuliona hilo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom