Waziri wa Habari na Michezo Emanuel Nchimbi atakiwa kujiuzulu


O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
Sakata la TBC Kuonyesha muziki wa Taarab na Vodacom miss Tanzania kufanyika wakat Taifa likiwa limegubikwa na Janga / Msiba mkubwa wa kitaifa limechukua sura mpya baada ya waziri wa habari na michezo emanuel Nchimbi kutakiwa ajiuzulu mara moja .''vodacom na waziri Nchimbi ubinadamu ni zero ni bora kushuudia walimbwende na mikogo ya kuhingia kuliko kuonyesha utu . Visingizio vya kupata hasara suala la Michezo kutokuwa miongoni mwa masuala ya muhungano'' ni matusi na Dharau kwa watanzania

Mpaka saa moja jioni kituo cha Televisheni cha Taifa (TBC) Kilikuwa kinaonyesha watu wakicheza muziki wa Congo ,wanawake wakikatika viuno na hata ngoma za kienyeji.Si dharau kwa watanzania tu bali ni tusi kwa Rais Kikwete na Makamu wa Rais Dr Bilal.Makamu wa Rais na Rais wamejitahidi sana wameonyesha uongozi wa Dhabiti katika juhudi za uhokoaji .Ikumbukwe Rais Kikwete alifuta ziara yake huko canada ziara iliyokuwa imeandaliwa muda mrefu na kwa Gharama kubwa ,Lakini Rais aliona ni vema kufuta ziara kuliko kuwa nje ya Nchi na kutangaza siku 3 za maomboleza

Waziri Nchimbi kushindwa kusimamia na kutekeleza maelekezo ya Rais ya 3 ya maombolezo ni dharau na matusi kwa Watanzania Wote na kwa mabosi wake Rais Kikwete na Makamu wa Rais.Kwa mantiki hizo zote kwa busara za kawaida tena pasipo shuruti waziri Nchimbi ajiuzulu mara moja
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,918
Likes
15,392
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,918 15,392 280
Sijakuelewa Mpwa, ila shinikizo ni kubwa na uko sahhihi, irekebishe tu kidogo hasa upande wa source,
 
Kwetu Iringa

Kwetu Iringa

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
359
Likes
15
Points
0
Age
30
Kwetu Iringa

Kwetu Iringa

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
359 15 0
Sakata la TBC Kuonyesha muziki wa Taarab na Vodacom miss Tanzania kufanyika wakat Taifa likiwa limegubikwa na Janga / Msiba mkubwa wa kitaifa limechukua sura mpya baada ya waziri wa habari na michezo emanuel Nchimbi kutakiwa ajiuzulu mara moja .''vodacom na waziri Nchimbi ubinadamu ni zero ni bora kushuudia walimbwende na mikogo ya kuhingia kuliko kuonyesha utu . Visingizio vya kupata hasara suala la Michezo kutokuwa miongoni mwa masuala ya muhungano'' ni matusi na Dharau kwa watanzania

Mpaka saa moja jioni kituo cha Televisheni cha Taifa (TBC) Kilikuwa kinaonyesha watu wakicheza muziki wa Congo ,wanawake wakikatika viuno na hata ngoma za kienyeji.Si dharau kwa watanzania tu bali ni tusi kwa Rais Kikwete na Makamu wa Rais Dr Bilal.Makamu wa Rais na Rais wamejitahidi sana wameonyesha uongozi wa Dhabiti katika juhudi za uhokoaji .Ikumbukwe Rais Kikwete alifuta ziara yake huko canada ziara iliyokuwa imeandaliwa muda mrefu na kwa Gharama kubwa ,Lakini Rais aliona ni vema kufuta ziara kuliko kuwa nje ya Nchi na kutangaza siku 3 za maomboleza

Waziri Nchimbi kushindwa kusimamia na kutekeleza maelekezo ya Rais ya 3 ya maombolezo ni dharau na matusi kwa Watanzania Wote na kwa mabosi wake Rais Kikwete na Makamu wa Rais.Kwa mantiki hizo zote kwa busara za kawaida tena pasipo shuruti waziri Nchimbi ajiuzulu mara moja
Mbona TFF haiguswi?? Iliruhusu ligi iendelee!! Lkn bado Nchimbi anahusika hata kwenye ligi
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
7
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 7 145
Waambie anayetakiwa kujiuzulu ni Waziri mwenyewe dhamana kwenye Wizara ya Usafirishaji na Miundombinu kwa kutokufahamu wamiliki wa meli iliyozama.
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,946
Likes
55
Points
145
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,946 55 145
Sijakuelewa Mpwa, ila shinikizo ni kubwa na uko sahhihi, irekebishe tu kidogo hasa upande wa source,
Duhu!! Kazi kweli kweli ,mpwa source fuatilia Vipindi vya TBC,2nd Fuatilia Miss Tanzania ilifanyika lini? na Wapi? Hope utakuwa umenielewa
 
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Messages
2,469
Likes
8
Points
145
Age
38
K

Kifulambute

JF-Expert Member
Joined May 8, 2011
2,469 8 145
Ajiuzuru na kufunguliwa mashtaka si mtanzania yawezekana
 
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2010
Messages
2,913
Likes
642
Points
280
Rugaijamu

Rugaijamu

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2010
2,913 642 280
Mbona TFF haiguswi?? Iliruhusu ligi iendelee!! Lkn bado Nchimbi anahusika hata kwenye ligi
<br />
<br />
Sio hao tu....Mbona wale waliofanya "tamasha la wazi" kuzindua kampeni kule Igunga hawatajwi?
 
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2009
Messages
2,373
Likes
1,088
Points
280
RedDevil

RedDevil

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2009
2,373 1,088 280
Nadhani tuanze na yule wa Zanzibar waziri mwenye dhamana ya usafirishaji bado hatujasikia kawajibika, "ajiuzuru mara moja" then afuate na huyu wa bara (aka wa muungano). Kiufupi mawaziri wote wenye wizara husika wanatakiwa kujiuzuru kwa hiari na kuonyesha ubinaaaadamu.
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,444
Likes
354
Points
180
Age
32
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,444 354 180
Sidhani kama ana sababu ya kuwajibika kwasababu TBC ni chombo huru. Mwenye wajibu wa kuchukuliwa hatua ni Boss wa TBC.
 
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2006
Messages
4,914
Likes
1,172
Points
280
Ndachuwa

Ndachuwa

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2006
4,914 1,172 280
Sakata la TBC Kuonyesha muziki wa Taarab na Vodacom miss Tanzania kufanyika wakat Taifa likiwa limegubikwa na Janga / Msiba mkubwa wa kitaifa limechukua sura mpya baada ya waziri wa habari na michezo emanuel Nchimbi kutakiwa ajiuzulu mara moja .''vodacom na waziri Nchimbi ubinadamu ni zero ni bora kushuudia walimbwende na mikogo ya kuhingia kuliko kuonyesha utu . Visingizio vya kupata hasara suala la Michezo kutokuwa miongoni mwa masuala ya muhungano'' ni matusi na Dharau kwa watanzania

Mpaka saa moja jioni kituo cha Televisheni cha Taifa (TBC) Kilikuwa kinaonyesha watu wakicheza muziki wa Congo ,wanawake wakikatika viuno na hata ngoma za kienyeji.Si dharau kwa watanzania tu bali ni tusi kwa Rais Kikwete na Makamu wa Rais Dr Bilal.Makamu wa Rais na Rais wamejitahidi sana wameonyesha uongozi wa Dhabiti katika juhudi za uhokoaji .Ikumbukwe Rais Kikwete alifuta ziara yake huko canada ziara iliyokuwa imeandaliwa muda mrefu na kwa Gharama kubwa ,Lakini Rais aliona ni vema kufuta ziara kuliko kuwa nje ya Nchi na kutangaza siku 3 za maomboleza

Waziri Nchimbi kushindwa kusimamia na kutekeleza maelekezo ya Rais ya 3 ya maombolezo ni dharau na matusi kwa Watanzania Wote na kwa mabosi wake Rais Kikwete na Makamu wa Rais.Kwa mantiki hizo zote kwa busara za kawaida tena pasipo shuruti waziri Nchimbi ajiuzulu mara moja

TBC ni tasisi huri inayosimamiwa na Bodi ya Wakurugenzi hivyo haiwajibiki moja kwa moja kwa Waziri.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,803
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,803 280
Hapo kuna kazi kubwa sana ya kushosheana vidole...sidhani kama itasaidia!ubora wa vyombo unadhibiwa na nani??kwa nini waruhusu meli kama ile imechoka haswa ile meli...pia nani aliruhusu iondoke na mziko mkubwa kama ule??waliupima na kujua idadi ya abiria?tukimaliza huko ndio tuanze vitu vya ziada...sasa mawaziri,tv zetu mitandao etc!
 
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2011
Messages
1,014
Likes
17
Points
135
NYENJENKURU

NYENJENKURU

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2011
1,014 17 135
Tz kujiuzulu?MMh sijui labda kwa shinikizo la mkuu wa kaya tu basi.
 
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2011
Messages
1,173
Likes
1,087
Points
280
M

Massenberg

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2011
1,173 1,087 280
Mnapopendekeza watu wajiuzulu ni kama hampo Tanzania vile. Hapo sasa hivi kila anayestahili kumwambia mwenzie ajiuzulu na yeye ataambiwa mbona wakati ule ulipofanya jambo fulani hukujiuzulu?
Tukumbuke kuwa haya mnayoyaona ni utamaduni wa kishenzi ambao umekuzwa na kuendelezwa na mfululizo wa serikali za magamba. Kujiuzulu kwa waziri maana yake ni kwamba uchunguzi wa kweli na wa wazi utafuata na wahusika wote watapatikana, kushitakiwa, kunyang'anywa leseni na kisha kufungwa. Hayo mmeshayaona yakifanyika?
 
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2009
Messages
10,372
Likes
1,299
Points
280
Chimunguru

Chimunguru

JF-Expert Member
Joined May 3, 2009
10,372 1,299 280
kaka una allergy na Vodacom eeenh! wale ni wadhamini tuuuu kaka.
 
franksarry

franksarry

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2009
Messages
1,258
Likes
334
Points
180
franksarry

franksarry

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2009
1,258 334 180
BAADA YA UTAWALA WA MWALIMU, JE UTAMADUNI HUO WA KUJIUZULU UTOKE WAPI...?

Hapa Tanzania hatuna utamaduni wa kujiuzulu......!
Itakuwa miugiza ya aina yake, kwa kuwa maamuzi km hayo huwa yaanzia juu, Office ya JK kwa kuwakumbusha Ministers wale ambao Ministries zao zimepata matatizo au kashfa kufanya hivyo,
so km JK haoni umuhimu wowote.., je unategemea hao Ministers wakale wapi..? Maana ukiangalia umuhimu wao kipindi hiki ni nn la ziada linalofanyika kwa kumpunguzia mtanzania umaskini?
wameshindwa kuwapa Opportunities za kushiriki kuujenga Uchumi wa Nchi.
 
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
2,789
Likes
38
Points
145
Age
42
segwanga

segwanga

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
2,789 38 145
Hivi tanzania hii kuna m2 anaweza kujiuzuru.Ngereja kila siku anadanganya lkn yupo 2 anapeta.Wazir wa mambo ya ndani mabom yamelipuka mara 2 kukawepo na wito wa kujiuzuru akasema hakuna sababu ya kujiuzuru
 
S

smz

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
251
Likes
1
Points
0
S

smz

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
251 1 0
Jamani,

Kwa Tz yetu ya sasa tunayoishi, utamaduni wa kujiuzulu kwa hiari haupo kabisa (wa mwisho alikuwa Ali Hasan Mwinyi). Kama ungekuwepo basi Hussein Mwinyi angekuwa waziri wa kwanza kujiuzulu kwa majanga ya mabomu Mbagala na Gongolamboto. Kwa hiyo msitegemee Nchimbi afanye hivyo.
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
143
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 143 160
Sidhani kama ana sababu ya kuwajibika kwasababu TBC ni chombo huru. Mwenye wajibu wa kuchukuliwa hatua ni Boss wa TBC.
Nchimbi aliona kinachoendelea kwenye TBC1 na ana contact za moja kwa moja na uongozi wa juu wa TBC kwa kuwashauri wasitishe maonyesho hayo na badala yake wageukie upande wa msiba ambao hisia za watu ziko. Wote wawili bosi wa TBC na Nchimbi wanabeba lawama.
 

Forum statistics

Threads 1,250,870
Members 481,514
Posts 29,748,995