Waziri Wa Fedha Kujiuzuru


Status
Not open for further replies.
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2008
Messages
1,339
Likes
100
Points
160
FDR.Jr

FDR.Jr

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2008
1,339 100 160
nimepata Tetesi Kuwa Waziri Wa Fedha Amejiuzuru Ila Chanzo Chenyewe Kwa Kweli Ni Mwanahabari Mmoja Ndani Ya Basi Akimpigia Mwezie Wa News Room Kuwa Aiwahishe!!!!!!!
Wakuu Siiamini Ila Kwa Sasa Ni Tetesi ,nendeni Ndani Wenye Meno
 
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2008
Messages
703
Likes
7
Points
35
BabaH

BabaH

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2008
703 7 35
nimepata Tetesi Kuwa Waziri Wa Fedha Amejiuzuru Ila Chanzo Chenyewe Kwa Kweli Ni Mwanahabari Mmoja Ndani Ya Basi Akimpigia Mwezie Wa News Room Kuwa Aiwahishe!!!!!!!
Wakuu Siiamini Ila Kwa Sasa Ni Tetesi ,nendeni Ndani Wenye Meno
Hii sio laisi Bongo
anajiuzuru kwa lipi tena? maana hawa kwa makosa yao ya ndani kwa ndani hawawezi mpaka washikiliwe bango na wananchi ndio waachie

Haya ngoja tuangalie kama inaweza kuwa sio nyepesi
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
nimepata Tetesi Kuwa Waziri Wa Fedha Amejiuzuru Ila Chanzo Chenyewe Kwa Kweli Ni Mwanahabari Mmoja Ndani Ya Basi Akimpigia Mwezie Wa News Room Kuwa Aiwahishe!!!!!!!
Wakuu Siiamini Ila Kwa Sasa Ni Tetesi ,nendeni Ndani Wenye Meno
Labda ulisikia sababu ni nini? kweli hata mimi siwezi kuamini kwa sasa
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
58
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 58 145
Haya yanafanana na yale tuliyokuwa tunayapata:
Breaking News: Andrew Chenge afariki dunia
Breaking News: Mwanawasa afariki dunia


Sitaamini ila kama ni kweli basi nitashukuru sana maana naye huyu aliingia kwa style nzuri lakini baadaye akajiunga kwenye ngoma ile ile.
 
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
459
Likes
5
Points
35
Single D

Single D

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
459 5 35
Mkuu FDR.Jr
Waziri wa fedha wa nchi gani?mSTAFA?
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
38
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 38 145
Kaaaazi kweli kweli
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,502
Likes
3,880
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,502 3,880 280
Bongo Mtu hajiudhuru bila sababu. Kama mkuu alivyosema hapo juu wanajiuzuru tu wakibebewa bango.
 
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
1,102
Likes
40
Points
145
Mambo Jambo

Mambo Jambo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2008
1,102 40 145
nimepata Tetesi Kuwa Waziri Wa Fedha Amejiuzuru Ila Chanzo Chenyewe Kwa Kweli Ni Mwanahabari Mmoja Ndani Ya Basi Akimpigia Mwezie Wa News Room Kuwa Aiwahishe!!!!!!!
Wakuu Siiamini Ila Kwa Sasa Ni Tetesi ,nendeni Ndani Wenye Meno
Mkuu kwani Tanzania tuna waziri wa fedha?...kwi kwi kwi...we dont have one for a long time.
 
Invisible

Invisible

Admin
Joined
Feb 11, 2006
Messages
9,104
Likes
603
Points
280
Invisible

Invisible

Admin
Joined Feb 11, 2006
9,104 603 280
nimepata Tetesi Kuwa Waziri Wa Fedha Amejiuzuru Ila Chanzo Chenyewe Kwa Kweli Ni Mwanahabari Mmoja Ndani Ya Basi Akimpigia Mwezie Wa News Room Kuwa Aiwahishe!!!!!!!
Wakuu Siiamini Ila Kwa Sasa Ni Tetesi ,nendeni Ndani Wenye Meno
Mkuu kwani Tanzania tuna waziri wa fedha?...kwi kwi kwi...we dont have one for a long time.
Na kama alimlenga Mkullo, basi si kweli yupo ofisini Dar es Salaam kwa wakati huu. Labda kama alimaanisha waziri wa fedha wa Kenya.

Na kwa kauli hii naifunga hii topic. Thanks
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,237,880
Members 475,769
Posts 29,304,314