• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Waziri wa Afya Ummy Mwalimu akanusha ongezeko la makato kwa waajiriwa

Nukta5

Nukta5

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2014
Messages
1,101
Points
2,000
Nukta5

Nukta5

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2014
1,101 2,000
Mh. Ummy Mwalimu jana amekanusha uzushi uliokua umesambaa kuhusu ongezeko la makato ya bima ya afya kutoka sh. 18,000 hadi 40,000 akisema swala lipo kisheria mfanyakazi atachangia 3% na mwajiri wake atachangia 3%.

Hii ina maana hiyo 40,000 mwajiri atatoa 20,000 na mfanyakazi atatoa 20,000 badala ya 18,000 na ambao siyo waajiriwa itabidi wapambane na yale mamilioni na malaki.

Ila serikali haijafanya jambo lolote la kumsaidia mwananchi, yote hayo ni kwa ajili ya kujiongezea kula, kura na gawio. Kwetu bima ya afya ni bora kuliko ndege

2226186_Screenshot_20191130-075807_Twitter.jpg
 
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2016
Messages
3,484
Points
2,000
pureView Zeiss

pureView Zeiss

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2016
3,484 2,000
Inawezekana kuna mchakato wa kuongeza makato ulikuwa chini Kwa chini nyie maccm sio watu wazuri hata kidogo
 
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
3,191
Points
2,000
mirisho pm

mirisho pm

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2012
3,191 2,000
Sasa wazir ana haja gani ya kukanusha .... pupa mbaya sana. ..
 
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2012
Messages
2,937
Points
2,000
blogger

blogger

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2012
2,937 2,000
Shauri Zao..

Hakuna Serikali humu..
 
Shukrani A. Ngonyani

Shukrani A. Ngonyani

Verified Member
Joined
Feb 23, 2014
Messages
1,098
Points
2,000
Shukrani A. Ngonyani

Shukrani A. Ngonyani

Verified Member
Joined Feb 23, 2014
1,098 2,000
kwa akili za hawa mbogamboga wasituzingue, huenda walipanga, wameona moto unavyokuja wameamua kumwagia maji.
 
Nukta5

Nukta5

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2014
Messages
1,101
Points
2,000
Nukta5

Nukta5

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2014
1,101 2,000
Wameona watu watajadili hili waache yale makato ya wasiokua watumishi wa umma kwa mtindo huu serikali inapata pesa sana
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
38,869
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
38,869 2,000
Ngoja tuone...


Cc: mahondaw
 
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2011
Messages
3,783
Points
2,000
F

FRESHMAN

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2011
3,783 2,000
Mbona hajakanusha kuhusu figo, moyo na kansa ?

NHIF haitibu magonjwa makubwa vifurushi vyote
 

Forum statistics

Threads 1,403,750
Members 531,345
Posts 34,433,157
Top