Waziri wa Afya: Ni marufuku kabisa kutaja majina ya wagonjwa wa Corona, Mwana FA, Sallam na Isabela walijitangaza wenyewe siyo Serikali

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
31,480
2,000
Waziri wa afya Ummy Mwalimu amesema ni marufuku kwa mtu yeyote kutangaza majina ya wagonjwa wa corona kwani hiyo ni siri kati ya Daktari na mgonjwa.

Waziri amesema kutaja taja majina kunaleta unyanyapaa kitu ambacho ni kibaya sana mbele ya jamii na mbele za Mungu. Na zaidi Ummy amesema ndio maana hata yeye na mwenzie Hamad wa Zanzibar huwezi kuwasikia wakitaja majina zaidi ya yale ya Isabela, Mwana FA na Sallam ambao walijitangaza wenyewe.

Waziri Ummy amesema ni marufuku pia mtumishi yeyote wa Serikali kutoa takwimu na taarifa za wagonjwa wa Corona zaidi ya yeye Waziri, Waziri mkuu na Rais mwenyewe.

Source ITV habari!
 

mwananyaso

JF-Expert Member
Feb 19, 2017
2,056
2,000
Tulimaliza kutaja siku ile , il tumuumbue Mbowe,maana.technically aliomba ugonjwa huo uingie nchini.
Kazi ilikwisha siku ile
 
  • Love
Reactions: UCD

Chrismoris

JF-Expert Member
Oct 27, 2017
13,205
2,000
Makonda msema ovyo sijui kama amemsikia waziri wa Afya maana yule jamaa mdomo wake anaujua yeye mwenyewe
 

Consultant

JF-Expert Member
Jun 15, 2008
8,729
2,000
Banana republic. Mawaziri wanauzunguka mbuyu tu. Seems Mr. Bashite is above and beyond the laws
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom