Waziri wa afya, naibu na katibu mkuu jiuzulu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waziri wa afya, naibu na katibu mkuu jiuzulu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwandiga, Feb 8, 2012.

  1. mwandiga

    mwandiga JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 1,357
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Muda umefika kwa hawa watu watatu kujiuzulu. Maisha ya watanzania maskini yanapukutika waziri amekaa kimya kama hawaoni,rais nae yupo kimya sijui kwa nini asiwafukuze hawa mara moja. Watanzania saa ya ukombozi ni sasa, wakikataa kujiuzulu tuwapopoe na mawe
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 444
    Trophy Points: 180
    Mi nilifikiri unasema rais ajihudhuru kumbe wewe unaendekeza ngonjera zilezile za kukwepa kuondoa tatizo!. Hivi wewe huoni kuwa tatizo ni serikali na si individuals?
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,889
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    naunga mkono hoja,na baada ya kujiuzulu tuwapeleke I C C
     
Loading...