• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Waziri Ummy Mwalimu usifute likizo ya uzazi kwetu kina baba

F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
17,724
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
17,724 2,000
Nimemsikia Waziri Ummi kwamba atatufutia likizo yetu ya siku tano ya uzazi kwa kina baba sababu hatukai nyumbani tunashinda tunakula bata na washikaji zetu.

Waziri; tunaomba fanya utafiti hizo siku tano tunashinda nyumbani huku tukienda sokoni kununua mapochopocho ya mlo kamili wa mama mzazi....tunategeneza mitori, ndizi na tunasaidia sana kukaa na wake zetu kuwapa faraja.

Tena napendekeza ziwe siku 10; sababu 5 katoto kanakuwa hata hakajaa za kuona sawasawa!!

Wanaume mpoo??
 
Kibuje

Kibuje

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2018
Messages
279
Points
500
Kibuje

Kibuje

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2018
279 500
Muda si mrefu mtaanza kudai na maternity leave!
 
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
2,924
Points
2,000
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
2,924 2,000
Sisi wanaume hata tufanye nini kwa wanawake zetu, hua hawatosheki. Likizo ya uzazi kwa wanaume hata uwe unapiga deki, unafua nguo za mtoto, unapika vitumbua na mandazi kuiendelezea biashara ya mzazi, unamlisha kwa kijiko mzazi... Na bado utaambia huna heri wala hutoi msaada.
 
mumewanguu

mumewanguu

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2018
Messages
260
Points
250
mumewanguu

mumewanguu

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2018
260 250
Umy mwalimu yupo busy tanga anafungua matawi ya chama nahs anajiandaa kuchukua Jimbo mwakan
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
42,665
Points
2,000
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
42,665 2,000
Nimemsikia Waziri Ummi kwamba atatufutia likizo yetu ya siku tano ya uzazi kwa kina baba sababu hatukai nyumbani tunashinda tunakula bata na washikaji zetu.

Waziri; tunaomba fanya utafiti hizo siku tano tunashinda nyumbani huku tukienda sokoni kununua mapochopocho ya mlo kamili wa mama mzazi....tunategeneza mitori, ndizi na tunasaidia sana kukaa na wake zetu kuwapa faraja.

Tena napendekeza ziwe siku 10; sababu 5 katoto kanakuwa hata hakajaa za kuona sawasawa!!

Wanaume mpoo??
DUUUH AISEEE
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
9,050
Points
2,000
Vin Diesel

Vin Diesel

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
9,050 2,000
Nimemsikia Waziri Ummi kwamba atatufutia likizo yetu ya siku tano ya uzazi kwa kina baba sababu hatukai nyumbani tunashinda tunakula bata na washikaji zetu.

Waziri; tunaomba fanya utafiti hizo siku tano tunashinda nyumbani huku tukienda sokoni kununua mapochopocho ya mlo kamili wa mama mzazi....tunategeneza mitori, ndizi na tunasaidia sana kukaa na wake zetu kuwapa faraja.

Tena napendekeza ziwe siku 10; sababu 5 katoto kanakuwa hata hakajaa za kuona sawasawa!!

Wanaume mpoo??

Hizi ndio mambo zinafanya tudharauliwe sana na wenzetu.

Suala la likizo ya uzazi nchini ni tatizo sana. Taasisi zinazojitambua kama Umoja wa Mataifa likizo ya uzazi kwa mwanaume ni siku 30 paid leave.

Tena unawasilisha tu cheti cha kuzaliwa cha mtoto bila cheti cha ndoa. Maana sera inasema kama mwanamke anaweza kupata mtoto nje ya ndoa, kwanini mwanaume asipate haki hiyo ya likizo ya uzazi kama hana ndoa.

Tuna safari ndefu sana...ila tutafika inshalaah
 

Forum statistics

Threads 1,403,259
Members 531,122
Posts 34,419,084
Top