• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Waziri Ummy Mwalimu mbona wizara yako ina ajira kada moja tu ya afya wakati kuna kada ya maendeleo ya jamii?

mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
3,755
Points
2,000
mpimamstaafu

mpimamstaafu

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2018
3,755 2,000
Wadau nimekuwa nafuatilia sana ajira za Wizara ya afya na maendeleo ya jamii inayoongozwa na mh.Ummy Mwalimu.Wizara hii imekuwa inatoa ajira za madaktari manesi na watumishi wengine wa afya lakini haijawahi kutangaza ajira za Maafisa Maendeleo ya Jamii.Ombi tunamwomba Waziri mwenye dhamana atufikirie na sie wenye kada ya Maendeleo ya jamii ili tutoe michango yetu kwa wananchi.
 
fundi bishoo

fundi bishoo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2018
Messages
6,382
Points
2,000
fundi bishoo

fundi bishoo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2018
6,382 2,000
duh mi mwenyewe sielewi
 
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
685
Points
1,000
HFOOO

HFOOO

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
685 1,000
Subiri kwanza tujenge reli kazi utapata tu
 
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
1,919
Points
2,000
Jagarld

Jagarld

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
1,919 2,000
Wao wanaajiri maafisa ustawi wa jamii na si maafisa maendeleo ya jamii unaowataka wewe.
 
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2015
Messages
10,032
Points
2,000
L

laki si pesa.

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2015
10,032 2,000
kozi nyingine za ajabu yaani unaenda chuo kusomea maendeleo ya jamii...!... Upotevu wa hela za bodi ya mikopo huu
 
machaedo

machaedo

Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
32
Points
95
machaedo

machaedo

Member
Joined Jan 13, 2017
32 95
Wadau nimekuwa nafuatilia sana ajira za Wizara ya afya na maendeleo ya jamii inayoongozwa na mh.Ummy Mwalimu.Wizara hii imekuwa inatoa ajira za madaktari manesi na watumishi wengine wa afya lakini haijawahi kutangaza ajira za Maafisa Maendeleo ya Jamii.Ombi tunamwomba Waziri mwenye dhamana atufikirie na sie wenye kada ya Maendeleo ya jamii ili tutoe michango yetu kwa wananchi.
Labda hamna uhitaji
 
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2012
Messages
4,473
Points
2,000
Ze Heby

Ze Heby

JF-Expert Member
Joined May 20, 2012
4,473 2,000
Wadau nimekuwa nafuatilia sana ajira za Wizara ya afya na maendeleo ya jamii inayoongozwa na mh.Ummy Mwalimu.Wizara hii imekuwa inatoa ajira za madaktari manesi na watumishi wengine wa afya lakini haijawahi kutangaza ajira za Maafisa Maendeleo ya Jamii.Ombi tunamwomba Waziri mwenye dhamana atufikirie na sie wenye kada ya Maendeleo ya jamii ili tutoe michango yetu kwa wananchi.
Mchango wako katika jamii unaweza kuutoa hata kwenye jamii unayoishi hapo mtaani kwenu na sio lazima ukale kiyoyozi maofisini
 

Forum statistics

Threads 1,403,922
Members 531,434
Posts 34,439,443
Top