Waziri Ummy Mwalimu kuomba World Vision mshirikiane kujenga madarasa tozo mnapeleka wapi

Mung Chris

JF-Expert Member
Sep 12, 2017
3,316
2,000
Mhe Ummy ni Mgeni rasmi kwenye sherehe ya maika 40 ya World Vision Dodoma, anamuomba Mkurugenzi wa World Vision Gilbert washirikiane kujenga madarasa.

Najiuliza walisema tozo zinatosha kabisa kwenye ujenzi wa madarasa, madawati na Hospitali hili la kuomba msaada inakuwaje tena, hapa nadhani kuna changa la macho tunapigwa kuhusu mgao wa tozo na makusanyo.

Mhe Rais ziarani kuelekea Bagamoyo anaongea na wananchi anasema tozo zitatusaidia kutotegemea wafadhili kwenye miradi ya maendeleo ili tuepukane na wafadhili.

Nadhani kuna kitu hakiko sawa, kuna kudanganyana na kutudanganya sio bure hapa kuna kitu.
 

Behaviourist

JF-Expert Member
Apr 8, 2016
35,206
2,000
1630324497_1630324497-picsay.jpg
 

Zaxgylie

Member
Apr 20, 2020
7
45
Mhe Ummy ni Mgeni rasmi kwenye sherehe ya maika 40 ya World Vision Dodoma, anamuomba Mkurugenzi wa World Vision Gilbert washirikiane kujenga madarasa.

Najiuliza walisema tozo zinatosha kabisa kwenye ujenzi wa madarasa, madawati na Hospitali hili la kuomba msaada inakuwaje tena, hapa nadhani kuna changa la macho tunapigwa kuhusu mgao wa tozo na makusanyo.

Mhe Rais ziarani kuelekea Bagamoyo anaongea na wananchi anasema tozo zitatusaidia kutotegemea wafadhili kwenye miradi ya maendeleo ili tuepukane na wafadhili.

Nadhani kuna kitu hakiko sawa, kuna kudanganyana na kutudanganya sio bure hapa kuna kitu.
Inatisha sana
 

Feberia

JF-Expert Member
Aug 5, 2013
529
250
Mhe Ummy ni Mgeni rasmi kwenye sherehe ya maika 40 ya World Vision Dodoma, anamuomba Mkurugenzi wa World Vision Gilbert washirikiane kujenga madarasa.

Najiuliza walisema tozo zinatosha kabisa kwenye ujenzi wa madarasa, madawati na Hospitali hili la kuomba msaada inakuwaje tena, hapa nadhani kuna changa la macho tunapigwa kuhusu mgao wa tozo na makusanyo.

Mhe Rais ziarani kuelekea Bagamoyo anaongea na wananchi anasema tozo zitatusaidia kutotegemea wafadhili kwenye miradi ya maendeleo ili tuepukane na wafadhili.

Nadhani kuna kitu hakiko sawa, kuna kudanganyana na kutudanganya sio bure hapa kuna kitu.
Kwani tozo zinafanyaje? Sipati jibu kwan JPM alipata wapi hela akafanya kazi zake?
 

MANI

Platinum Member
Feb 22, 2010
7,297
2,000
Ukiwa muongo unatakiwa kuwa na kumbukumbu kitu ambacho wenzetu hawana
 

Janjaweed

JF-Expert Member
Jan 20, 2010
12,003
2,000
Mhe Ummy ni Mgeni rasmi kwenye sherehe ya maika 40 ya World Vision Dodoma, anamuomba Mkurugenzi wa World Vision Gilbert washirikiane kujenga madarasa.

Najiuliza walisema tozo zinatosha kabisa kwenye ujenzi wa madarasa, madawati na Hospitali hili la kuomba msaada inakuwaje tena, hapa nadhani kuna changa la macho tunapigwa kuhusu mgao wa tozo na makusanyo.

Mhe Rais ziarani kuelekea Bagamoyo anaongea na wananchi anasema tozo zitatusaidia kutotegemea wafadhili kwenye miradi ya maendeleo ili tuepukane na wafadhili.

Nadhani kuna kitu hakiko sawa, kuna kudanganyana na kutudanganya sio bure hapa kuna kitu.
Unadhani Pesa ya tozo itajenga kila daraja na kukidhi kila hitaji?

unaishi bongo Kweli?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom