Waziri Simbachawene: Watanzania wanataka amani, maendeleo, siyo Katiba Mpya

DaudiAiko

Senior Member
Dec 2, 2012
163
250
Wananchi wajibu mara ngapi Mr Aiko ?!. Hiyo kazi iliyofanywa na tume ya jaji Warioba
Sidhani kama kura hiyo ya maoni ni representative ya jinsi wananchi wanavyo hisi kuhusu suala hili. Uhalisia wa hali iliyopo sasa hivi ni kwamba wananchi wanao fahamu kuhusu katiba ni wachache sana.
 

THE FIRST BORN

JF-Expert Member
Apr 24, 2019
299
500
Yuko sahihi kabisa,chadema wanaamini katiba mpya itawaweka madarakani,poor chadema!!!
Kwanini kama munaamini Nyie ni Watendaji wazuri muogope Kubadili katiba kubali kataa mkuu kile kinachoiumiza chadema ndio hichokinachowapa kiburi Ccm leo kikitoka nakuahidi Ccm hata nyie makada wake mutatambua vitu flani naamin leo hii kuna watu wengi hawataki kua ndani ya Ccm wanataka kua wagombea Huru ila Katiba hairuhusu hilo the same hata kwa Upinzan kuna watu wengi hawataki kua ndan ya upinzan kwahio swala la katiba ni pana sana Mkuu lazima tu likubaliwe hata kama sio leo hata miaka5 ijayo...

Na Kwakuchomekea Hayo maendeleo munayoyasema nyie munajua kua yanaletwa na serikali inayochapa kaz kwelikweli na ilioingia kihalali..sasa katiba iliopo inaingiza serikali kihuni unadhani kutakua na nini hapo?? Maendeleo yatakuepo Mkuu??
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
15,090
2,000
Sidhani kama kura hiyo ya maoni ni representative ya jinsi wananchi wanavyo hisi kuhusu suala hili. Uhalisia wa hali iliyopo sasa hivi ni kwamba wananchi wanao fahamu kuhusu katiba ni wachache sana.
Kwahiyo ufahamu wa wananchi ukiwa mdogo tubaki kwenye katiba mbovu ?! . Omera ujinga gani huu ambayo watawala na wafuasi wao wanaendekeza ?!.

Ujinga uliopo kwa wananchi ni mkakati uliowekezwa maksudi na serikali kwao ili watawaliwe bila bughdha. Usiniambie nawe ni moja wao. Sirati onge jomofuo go .
 

Naipendatz

JF-Expert Member
Jul 27, 2011
3,376
2,000
Machafuko tu ndio njia sahihi ya hawa wahuni.
Hayo machafuko ataanzisha nani? Kama watu wanazuiwa kufanya jogging jumamosi asubuhi na wanaufyata, wataweza kuanzisha machafuko hao? Ni kusubiri siku CCM wakiamua ndipo katiba mpya itapatikana, zaidi ya hapo ni kujilisha upepo tu
 

Tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
42,996
2,000
Hata Mugabe na Albashir walifanya haya haya, Leta mrejesho wa mwisho wao.
o machafuko ataanzisha nani? Kama watu wanazuiwa kufanya jogging jumamosi asubuhi na wanaufyata, wataweza kuanzisha machafuko hao? Ni kusubiri siku CCM wakiamua ndipo katiba mpya itapatikana, zaidi ya hapo ni kujilisha upepo tu
 

Naipendatz

JF-Expert Member
Jul 27, 2011
3,376
2,000
Hata Mugabe na Albashir walifanya haya haya, Leta mrejesho wa mwisho wao.
Kwani chama cha Mugabe kimeondolewa madarakani? Si alimpisha tu Makamu wake, kuna tofauti kati ya Mnangagwa na Mugabe? Si wale wale tu!! Huwezi itolea mfano Sudan, hiyo ni failed state
 

Tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
42,996
2,000
Kwani chama cha Mugabe kimeondolewa madarakani? Si alimpisha tu Makamu wake, kuna tofauti kati ya Mnangagwa na Mugabe? Si wale wale tu!! Huwezi itolea mfano Sudan, hiyo ni failed state
Alimpisha Mnangagwa kwa machafuko? Au hujui maana ya kupishana? Kwani nchi yetu ina tofauti gani kubwa ya kimaisha ukilinganisha na hiyo Sudan iliyokuwa ya Elbashir?
 

DaudiAiko

Senior Member
Dec 2, 2012
163
250
Kwahiyo ufahamu wa wananchi ukiwa mdogo tubaki kwenye katiba mbovu ?! . Omera ujinga gani huu ambayo watawala na wafuasi wao wanaendekeza ?!.

Ujinga uliopo kwa wananchi ni mkakati uliowekezwa maksudi na serikali kwao ili watawaliwe bila bughdha. Usiniambie nawe ni moja wao. Sirati onge jomofuo go .
Oimore. Kwanza kabisa ni vizuri kuelewa kwamba katiba mpya na tume huru ni matakwa ya wana CHADEMA na sio wananchi.

Kama katiba ni mbovu ni vyema kama tunge elimishwa angalau vitu muhimu ambavyo ni vya kubadilishwa au njia ambazo wananchi wana nyanyasika kwa hali ya sasa hivi. Maandamano na mikutano ya wana CHADEMA iendane na hoja nzito ya jinsi ambavyo watanzania wata nufaika kwa mabadiliko yoyote na jinsi ambavyo hali ya sasa hivi ni mbaya kwa wananchi.
 

residentura

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
4,357
2,000
Dah mimi sijawahi kuwaamini Wagogo. Naombeni mnisamehe lakini...Ndugai, Kibajaji, Simbachawene, Jumanne Malecela, Le mutuz......natanguliza samahani
Upo sahihi ndugu.
Nimeishi na Wagogo si chini ya miaka 25.
Lusinde, Malecela, Mavunde, na hawa wa zama hizi, wote hawaaminiki.
Angalau Lusinde, lakini waliobaki, ni " liability" kwa familia, jamii yao na taifa kwa ujumla.
 

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
15,090
2,000
Oimore. Kwanza kabisa ni vizuri kuelewa kwamba katiba mpya na tume huru ni matakwa ya wana CHADEMA na sio wananchi.

Kama katiba ni mbovu ni vyema kama tunge elimishwa angalau vitu muhimu ambavyo ni vya kubadilishwa au njia ambazo wananchi wana nyanyasika kwa hali ya sasa hivi. Maandamano na mikutano ya wana CHADEMA iendane na hoja nzito ya jinsi ambavyo watanzania wata nufaika kwa mabadiliko yoyote na jinsi ambavyo hali ya sasa hivi ni mbaya kwa wananchi.
Mr Aiko mbona unanisikitisha !! Kwa hiyo wewe kwako wana Cdm siyo wananchi ?!. Huu uelewa ni wa kiwango cha chini kiasi hata ukielimishwa kama unavyodai. HUTAELEWA

Pili unadai uelimishwe ubovu wa katiba ya sasa. UtaelimishwaJe ?! Huku hamtaki hata kuijadili !!.

Kwa ukubwa wa Ccm na rasilimali ilizonavyo hawakupaswa kuwaogopa wananchi ktk swala la katiba mpya na tume huru ya uchaguzi . Ni aibu sana.
 

DaudiAiko

Senior Member
Dec 2, 2012
163
250
Mr Aiko mbona unanisikitisha !! Kwa hiyo wewe kwako wana Cdm siyo wananchi ?!. Huu uelewa ni wa kiwango cha chini kiasi hata ukielimishwa kama unavyodai. HUTAELEWA

Pili unadai uelimishwe ubovu wa katiba ya sasa. UtaelimishwaJe ?! Huku hamtaki hata kuijadili !!.

Kwa ukubwa wa Ccm na rasilimali ilizonavyo hawakupaswa kuwaogopa wananchi ktk swala la katiba mpya na tume huru ya uchaguzi . Ni aibu sana.
Kwanza kabisa wana CHADEMA ni kundi la watu wachache sana. Haiwezekani kwa kundi la watu hao kuwakilisha maoni ya watu milioni 60. Narudia tena, wanao dai katiba mpya wanafanya hivyo kwa malengo yao binafsi.

Kuelewa nita kuelewa tu na nina kusihi upitie katiba tuliyonayo sasa hivi na uorodheshe mapungu kwanza. Wewe mwenyewe binafsi ungependa kitu kipi kibadilishwe na kwasababu ipi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom