Waziri nchimbi ni bora ungejiuzulu!


A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,346
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,346 280
Kwa namna hali usalama inavyozidi kuzorota ni wazi kuwa waziri wa mambo ya ndani alipaswa kujiuzulu kulinda heshima yake kwani ameprove is very weak to keep our country safe!
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,346
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,346 280
Watu wanaishi kwa hofu
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Kule Zanzibar Nchimbi alisema ni Ugaidi, J.K Olasiti alisema ni Ugaidi Nchimbi kwa hili la Soweto-Arusha amesema ni nini?
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,346
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,346 280
kule zanzibar nchimbi alisema ni ugaidi, j.k olasiti alisema ni ugaidi nchimbi kwa hili la soweto-arusha amesema ni nini?
kujiuzulu ofcoz ni kuwajibika ukishindwa kazi
 
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
3,684
Likes
1,351
Points
280
GHIBUU

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
3,684 1,351 280
Kule Zanzibar Nchimbi alisema ni Ugaidi, J.K Olasiti alisema ni Ugaidi Nchimbi kwa hili la Soweto-Arusha amesema ni nini?
Mnafiki Nchimbi, asie ipenda zanzibar, asie wapenda wazanzibari, asiwapenda aislamu, asiwapenda watanganyika, asiwapenda wapinzani, asiwapenda wazalendo, asikuwa na uvumilivu, asikuwa na elimu, asikuwa na uwezo wa kifikiri, asikuwa na upeo , ni mtu wa kukurupuka, nawasi wasi na elimu yake.
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,346
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,346 280
mnafiki nchimbi, asie ipenda zanzibar, asie wapenda wazanzibari, asiwapenda aislamu, asiwapenda watanganyika, asiwapenda wapinzani, asiwapenda wazalendo, asikuwa na uvumilivu, asikuwa na elimu, asikuwa na uwezo wa kifikiri, asikuwa na upeo , ni mtu wa kukurupuka, nawasi wasi na elimu yake.
mkuu umetirirka
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,346
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,346 280
Tanzania inataka kugeuka kongo
 
N

nofal

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
220
Likes
0
Points
33
N

nofal

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
220 0 33
Mwambieni akakamate sasa waarabu namanga.
Shame be upon you NCHIMBI & KOVA.
Kila siku mnawachafua waislam na uislam wao.
Acheni kutoa matamko kwa jazba ili msifiwe na mfumo kristo, fanyeni uchunguzi wa kina kwanza, ili kujua nani wanahusika labda ni watu wa nje ya tz hawaitakii mema tz yetu.
Intelejensia ya kamanda wetu KOVA iko wapi sasa?
Kuweni
 
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
6,737
Likes
2,346
Points
280
Age
38
A

assadsyria3

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
6,737 2,346 280
nchimbi ni majanga
 
N

nofal

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
220
Likes
0
Points
33
N

nofal

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
220 0 33
Mashekh wetu kina FARID na MSELEM mpaka leo wanashikiliwa hata dhamana hawapewi kwa visingizio eti wanahatarisha amani na machafuko,
sasa mmeona kuwa masheikh wetu hawahusiki.
Fanyeni uchunguzi kwanza au ndo mmeshikwa pabaya na mfumo kristo, ili muonekane mnafanya kazi lazima muwatese watetezi wa haki za wanzibar na waislam.
 

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,905