Waziri Mwingine apata ajali.


M

MegaPyne

Guest
M

MegaPyne

Guest
Mhe. Daniel Nsanzungwako naibu waziri wa Wizara ya Habari, Michezo na Utamaduni amepata ajali alipokuwa anaelekea arusha kwenye mkutano.

Mhe. Daniel alipata ajali hiyo Kondoa mkoani Dodoma baada ya kugonga kundi la ngombe likikatisha barabara.

Mhe. Daniel na devera wake hawakuumia, ila Gari lake limeharibika vibaya.

Mhe. Daniel alikuwa akielekea jijini arusha kuhuthuria mkutano wakisekta wa Afrika Mashariki kuhusu maswala mbalimbali ikiwemo uandaaji wa kamisheni ya kiswahili na maswala ya utamaduni

Mhe. Daniel amefanikiwa kuendelea na safari yake baada ya kupata Gari ingine.

Habari zaidi, tusubiri magazeti ya kesho. Thats all i have for the day!
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
102
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 102 160
duh, mbona kazi mwaka huu na hizi ajali! Pole sana Mhe, we wish you speedy recovery.
 
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2007
Messages
3,905
Likes
171
Points
160
M

MzalendoHalisi

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2007
3,905 171 160
Sasa inabidi hawa mawaziri wapunguze safari zisizokuwa za lazma- kazi zingine wazifanye wakuu wa mikoa na wilaya!

Kwani Arusha hawezi kwenda kwa ndege? Air tiket is cheaper kulinganisha na kuwa na toka na gari Dodoma au Dar!
 
Kiungani

Kiungani

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2007
Messages
274
Likes
9
Points
35
Kiungani

Kiungani

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2007
274 9 35
Mhe. Daniel Nsanzungwako naibu waziri wa Wizara ya Habari, Michezo na Utamaduni amepata ajali alipokuwa anaelekea arusha kwenye mkutano.

Mhe. Daniel alipata ajali hiyo Kondoa mkoani Dodoma baada ya kugonga kundi la ngombe likikatisha barabara.

Mhe. Daniel na devera wake hawakuumia, ila Gari lake limeharibika vibaya.

Mhe. Daniel alikuwa akielekea jijini arusha kuhuthuria mkutano wakisekta wa Afrika Mashariki kuhusu maswala mbalimbali ikiwemo uandaaji wa kamisheni ya kiswahili na maswala ya utamaduni

Mhe. Daniel amefanikiwa kuendelea na safari yake baada ya kupata Gari ingine.

Habari zaidi, tusubiri magazeti ya kesho. Thats all i have for the day!
Kitila na Mzalendo, vipi wakuu?
Quick recovery wakati hawakuumia? Au quick recovery ya shock ya ajali? Au ndiyo kumchulia huko!!!
 
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
3,118
Likes
462
Points
180
Mwanamalundi

Mwanamalundi

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
3,118 462 180
Ng'ombe wangapi wamepoteza maisha katika uzembe wa huyu dereva wa Nswazugwanko??? Huyo waziri pamoja na dereva wake wanatakiwa kutoa fidia kwa huyo mfugaji. Ng'ombe hawawezi kukatisha barabara ghafla, hasa ukizingatia lilikuwa ni kundi la ng'ombe. Dereva alipaswa kuwaona hawa ng'ombe akiwa mbali.

NB: Kama kuna ng'ombe wamepoteza maisha au wameumia. Manake mtoa taarifa hajaweka bayana kuhusu ng'ombe wameumia au wamepoteza maisha.
 
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2006
Messages
4,818
Likes
61
Points
145
M

Mtanzania

JF-Expert Member
Joined May 4, 2006
4,818 61 145
Tanzania tunaweza kutumia ICT kupunguza hizi safari na gharama kibao. Teleconferencing inaweza kuwa ndio solution.

Kila siku viongozi kusafiri lazima kutatokea ajali tu na pia ni gharama mno kwa serikali na familia kutokuwaona wapendwa wao
 
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
1,308
Likes
559
Points
280
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
1,308 559 280
Nasikia na hii pia ilitakiwa auwawe Zitto, sio ng'ombe.....siasa za tunguli.
 
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2007
Messages
1,279
Likes
43
Points
145
Mtaalam

Mtaalam

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2007
1,279 43 145
Nasikia na hii pia ilitakiwa auwawe Zitto, sio ng'ombe.....siasa za tunguli.
yawezekana...ha haha haha ha sina mbavu mie..labda tuambiwe na zitto alipita muda gani after ajali...maana bongo hakuishi matukio..full usanii
 
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined
Feb 25, 2006
Messages
3,347
Likes
102
Points
160
Kitila Mkumbo

Kitila Mkumbo

Verified Member
Joined Feb 25, 2006
3,347 102 160
Kitila na Mzalendo, vipi wakuu?
Quick recovery wakati hawakuumia? Au quick recovery ya shock ya ajali? Au ndiyo kumchulia huko!!!

ehee, yaani uzee tena unatunyemelea wengine, basi mwenzako niliposoma tu wamepata ajali, nikajua na habari hii mpaka imewekwa hapa basi ni issue! Sasa kama hawakuumia kulikuwa na haja kweli kuiweka hapa? Watanzania wangapi leo wamepata ajali achilia mbali mshtuko? Jamani tusifanye JF ikawa kama magazeti ya jioni ya Alasiri na Dar Leo, ebo!
 
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
1,308
Likes
559
Points
280
M

MgonjwaUkimwi

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2006
1,308 559 280
yawezekana...ha haha haha ha sina mbavu mie..labda tuambiwe na zitto alipita muda gani after ajali...maana bongo hakuishi matukio..full usanii
Mtaalamu, wewe subiri tu utasikia Zitto au Nchimbi wanahusika katika hii ajali ya ng'ombe. Wala husicheke utakaposikia Zitto alikuwa malishoni na hao ng'ombe muda wanapata ajali, au Nchimbi kagombana na Nsanzungwako!!!
 
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2007
Messages
2,251
Likes
0
Points
145
YournameisMINE

YournameisMINE

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2007
2,251 0 145
Kitila na Mzalendo, vipi wakuu?
Quick recovery wakati hawakuumia? Au quick recovery ya shock ya ajali? Au ndiyo kumchulia huko!!!
Sema wewe kaka, watu wanasoma headlines tu au mistari miwili ya kwanza then hao wanakurupuka kutoa maoni...........ukisema, watadai kwamba wao magwiji jamvini na kukuita names tena nasty ones!!!. Haya tutafika tu.
 
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2006
Messages
4,166
Likes
76
Points
145
FairPlayer

FairPlayer

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2006
4,166 76 145
Hakuna mwaka wa shetani wewe, sikuzote ni za MUNGU MUUMBA!
 
M

Mkulimawamjini

Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
8
Likes
0
Points
0
M

Mkulimawamjini

Member
Joined Aug 9, 2007
8 0 0
Mtaalamu, wewe subiri tu utasikia Zitto au Nchimbi wanahusika katika hii ajali ya ng'ombe. Wala husicheke utakaposikia Zitto alikuwa malishoni na hao ng'ombe muda wanapata ajali, au Nchimbi kagombana na Nsanzungwako!!!
Let's be serious on issues!
 
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2007
Messages
6,446
Likes
394
Points
180
Msanii

Msanii

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2007
6,446 394 180
oyaa hahahaha acheni vituko wakubwa, yaani iwezekane kuwa kila ajali ya kigogo iwe zitto ahusika??
mie nipo zaidi ya hapo, Inabidi waziri au dereva wake au wote kwa pamoja wajibu tuhuma za kuendesha mwendo kasi. Hii haina tofauti na kwenda msibani kumzika mpendwa aliyetwaliwa kwa ukimwi lakini at same time unaopoa tot hapo hapo msibani (mambo ya kanga). Tumempoteza salome kwa mwendo kasi halafu leo waziri anashindwa kumuongoza dereva (mmoja) kuendesha kwa nidhamu halafu uniambie nimwamini huyo waziri anaiongoza wizara kwa ufanisi.... thubutuuu!!! sintoamini kamwe hiyo. Huu ni uzembe ambapo kama waziri hatoweza kuthaminisha maisha yake awapo na dereva wake, je atatuthamini sie?? Mheshimiwa waziri kuwa makini maana sie tushachoka kulia. Dereva afutwe kazi na waziriapewe onyo kutoka usalama barabarani

unajua waziri akipotea mmoja, atawekwa mwingine ila huyo mpya hatujui njaa yake....
 
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2007
Messages
2,505
Likes
32
Points
135
Gembe

Gembe

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2007
2,505 32 135
ajali hiyo inambnisha serikali itaingia hasara kwa kununua shangingi lingine la million 100,inabidi tusikitike kwanza
 
K

Koba

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
6,143
Likes
506
Points
180
K

Koba

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
6,143 506 180
ajali hiyo inambnisha serikali itaingia hasara kwa kununua shangingi lingine la million 100,inabidi tusikitike kwanza
...ina maana hawana hata insurance kwa gari ya milioni 100nakataa kuamini just for the sake ya kukataa tuu hata kama ni kweli,maana naona milioni nyingine zikilipwa pale kwa muhindi...kazi ipo!
 

Forum statistics

Threads 1,239,163
Members 476,441
Posts 29,344,326