Waziri Mwakyembe: Rushwa haina nafasi awamu hii ya tano

  • Thread starter Petro E. Mselewa
  • Start date

Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,613
Likes
14,840
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,613 14,840 280

Waziri wa Katiba na Sheria,Mhe. Dr. Harrison Mwakyembe amesema kuwa rushwa na ufisadi havina nafasi katika awamu hii ya tano. Akifungua wiki ya Huduma za Kisheria, Waziri Mwakyembe amesema rushwa na ufisadi vina athari kubwa kwa jamii na nchi kwa ujumla. Amewaasa wananchi kutotoa wala kupokea rushwa.

Katika uzinduzi huo uliofanyika katika Viwanja vya Mnazi Mmoja Dar es Salaam,walikuwepo pia Waziri wa Utumishi, Mhe. Angela Kairuki,Mkurugenzi Mkuu wa TAKUKURU,Kamishna Valentino Mlowola na Mwenyekiti wa Tume ya Haki za Binaadamu,Mhe. Bahame Nyanduga.

Chanzo: ITV Habari
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,439
Likes
18,768
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,439 18,768 280
Waziri wa Katiba na Sheria,Mhe. Dr. Harrison Mwakyembe amesema kuwa rushwa na ufisadi havina nafasi katika awamu hii ya tano. Akifungua wiki ya Huduma za Kisheria, Waziri Mwakyembe amesema rushwa na ufisadi vina athari kubwa kwa jamii na nchi kwa ujumla. Amewaasa wananchi kutotoa wala kupokea rushwa.

Katika uzinduzi huo uliofanyika katika Viwanja vya Mnazi Mmoja Dar es Salaam,walikuwepo pia Waziri wa Utumishi, Mhe. Angela Kairuki,Mkurugenzi Mkuu wa TAKUKURU,Kamishna Valentino Mlowola na Mwenyekiti wa Tume ya Haki za Binaadamu,Mhe. Bahame Nyanduga.

Chanzo: ITV Habari
1480960401252-jpg.443011
 
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined
Jun 21, 2010
Messages
13,009
Likes
9,163
Points
280
Nguruvi3

Nguruvi3

Platinum Member
Joined Jun 21, 2010
13,009 9,163 280
Angeyasema maneno hayo mbele ya wabunge wa CCM wangemwelewa labda
Watu wamwelewE Mh Waziri, anazungumzia rushwa hapa, si tuhuma kama zile za 10M
 
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
38,513
Likes
51,277
Points
280
Daudi Mchambuzi

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
38,513 51,277 280
Huyu Mwakyembe hana aibu,
Juzi tu na yeye kama wabunge wengine wa CCM ametoka kupokea million 10 za rushwa.

1480961541441-jpg.443016
 
fundi mwili

fundi mwili

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2015
Messages
269
Likes
171
Points
60
fundi mwili

fundi mwili

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2015
269 171 60
Aje kariakoo ajionee TRA wanavyochua rushwa
 
baraka bb

baraka bb

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2016
Messages
1,451
Likes
1,583
Points
280
Age
49
baraka bb

baraka bb

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2016
1,451 1,583 280
Askali wa Barabarani(Trafic
 
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Messages
13,390
Likes
9,553
Points
280
kivyako

kivyako

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2012
13,390 9,553 280
Sheria na siasa zinapogongana hewani
 
B

bne

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
1,506
Likes
1,498
Points
280
B

bne

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
1,506 1,498 280
Kaishashiba kwa rushwa za wakati ile sasa NFO unasema kwasasa hazina nafasi. Mbona awamu iliyopita alikua hasemi hivyo. Maana YAKE alikua anachukua na ilikuwepo.?
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,079
Likes
4,328
Points
280
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,079 4,328 280
Tunakula rushwa tu mbona wao wamepiga 10 milioni bana.
 
Abul Aaliyah

Abul Aaliyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2016
Messages
272
Likes
85
Points
45
Age
31
Abul Aaliyah

Abul Aaliyah

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2016
272 85 45
Mnafk atakuwa tabaka LA chn la moto juzjuz tu hapa mligawana tenten
 
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Messages
18,948
Likes
7,599
Points
280
MUSSA ALLAN

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2013
18,948 7,599 280
Rushwa ya Elfu tano haina noma, Rais alishasema tuwape Trafiki police, hiyo ni ya ku-brush viatu vyao tu!
 
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
12,650
Likes
18,911
Points
280
The Monk

The Monk

Platinum Member
Joined Oct 12, 2012
12,650 18,911 280
upload_2016-12-5_22-2-24-jpeg.443035


upload_2016-12-5_22-2-47-jpeg.443036


Atwambie hii kitu iko wapi? Hua natamani matamko ya wakuu wetu yangekua kweli au yanatekelezeka. Ni mafundi sana wa kauli lakini vitendo zero kabisa!
 
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
21,527
Likes
16,338
Points
280
jogi

jogi

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2010
21,527 16,338 280
Wekeni picha yake (mwakyembe) tuone kama kweli yupo serious.
Sharti la picha ni Ile akiwa na ukurutu mwili mzima.
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,079
Likes
4,328
Points
280
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,079 4,328 280
Rushwa ya 10milioni ilikua tamu sana
 
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,117
Likes
1,340
Points
280
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,117 1,340 280
Nafikiri ile milioni 10 kwa wabunge wa CCM haikuwa rushwa, ilikuwa ni takrima.
 
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2016
Messages
2,345
Likes
1,040
Points
280
Age
61
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2016
2,345 1,040 280
Rushwa ni lazima iwe in monetary form? Je mtumishi akipambana usipofanya hivi utafukuzwa Siyo rushwa?
 

Forum statistics

Threads 1,274,333
Members 490,676
Posts 30,508,619