Waziri Mwakyembe alionya wasanii kujihusisha na siasa

900 Inapendeza zaidi

JF-Expert Member
Nov 19, 2017
3,990
2,000
Kama waziri mwenye dhamana na wasanii, amewahi kutoa kauli kuwa haifai msanii kujihusisha na siasa na akaonya kuwa kama msanii anataka kujihusisha na siasa bora aache kazi hiyo ajiunge na siasa.

Alitoa hayo baada ya msanii Roma Mkatoliki kutekwa na kuachiwa na watu wasiojulikana.

Jana wasanii wakajazana kwenye uwanja wa Taifa kuimba nyimbo za kisiasa za CCM. Je, Mwakyembe ameshindwa kusimamia kauli yake?

Tanzania hatuna viongozi wanaosimamia kauli zao bali wasaka tonge, ndumilakuwili, wanafiki na wazandiki, wenye upendeleo wa wazi wazi.
ndo maana tunaomba kila siku ccm kife,kipatikane mbadala wake
 

kurlzawa

JF-Expert Member
Jan 23, 2018
16,430
2,000
Dr. Bashiru is very right, hakuna msanii aliyehongwa, wasanii wote waliojitokeza ni wamejitolea, hakuna anayelipwa!.

Na watazamaji na wahudhuriaji, pia wote wamejitokeza kwa mapenzi yao kwa CCM, hakuna aliyelipia kiingilio, ni bure.

Kitu ambacho I'm not sure ni stage, PA na live ya 12 hrs ya TBC.
P
Wamejitolea wamelazimishwa?
 

Upile bulabo

Member
May 12, 2014
40
95
Halafu tamasha lenyewe ni kama lilibuma, hao wasani walikuwa wanasema tu mara mikono juu, peleka kushoto kulia... sijui mara oyo oyo oyooo... watu kimya!

Kila mmoja anasema piga kelele kwa Magufuli, yaani ilikuwa ni vituko kwa kweli!

Mwisho wa siku wakaishia kuitana mabangi na kupigana mitama!!
Kama ulielewa maana ya lile tamasha basi pale limekuwa na mafanikio makubwa sana. Hawakuitwa watu kuja kucheza pale. Ndo maana walikuwa wanakatazwa wasisimame. Tatizo ni mzuka wa wasanii na hata watazamaji.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom