Waziri Mulugo Anakabiliwa na Tuhuma Kutoa Rushwa Uchaguzi Udiwani


J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Ni karibu wiki sasa inaisha huyu Waziri alitoa Rushwa kata ya Mbalamaziwa mkoa wa Iringa , pasipo yeye kujua alirecodiwa na Mzalendo mmoja, CD tayari zimepelekwa kwa msimamizi wa uchaguzi na polisi, nasubiri kuona haki ikitendeka

Mbaya zaidi mgombea wa ccm naye anakesi ya kujibu miaka kadhaa iliyopita anatuhumiwa kwa kumpa mimba mtoto wa shule darasa la sita, na lingine linaloudhi zaidi mgombea huyo pia ni mganga wa jadi

Mh. Mulugo baada ya bajeti ya Wizara yako kupita, nenda sasa huko Iringa ukajibu tuhuma hiyo
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,922
Likes
25,929
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,922 25,929 280
Tuko makini zaidi ya PCCB
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
63
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 63 145
Haki ya Wallah!!! """"Tanzania ni Muungano wa nchi mbili Tanganyika na Zimbabwe"""
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,177
Likes
2,230
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,177 2,230 280
Mh. Mulugo baada ya bajeti ya Wizara yako kupita, nenda sasa huko Iringa ukajibu tuhuma hiyo
Hivi ni lazima kila Mbunge/Waziri aitwe Mheshimiwa?
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
Ni kweli sio lazima but kwa sababu wanapenda sana kuitwa waheshimiwa tunalazimika, ile wengi hawasitahili hata kuitwa waheshimiwa akiwemo Waziri Mlugo
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Mambo ya video hayo!!wengine si waheshimiwa ni wadharaulika. Tuwaite Mdh. Kwa kifupi

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,348
Likes
10,241
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,348 10,241 280
tuwekee hapa nasi tuione kama ni kweli. mia
 
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
1,270
Likes
6
Points
135
J

jnuswe

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
1,270 6 135
tuwekee hapa nasi tuione kama ni kweli. mia
Ni kweli na sina ubaya kiasi hicho kumsingizia Waziri Mulugo, nawafahamu ukiliweka swala linalofanyiwa kazi na polisi na tayari kesi imefunguliwa , kisheria hawachelewi kusema tayari ameshahukumiwa, mtafute mtu yoyote unayemfahamu Iringa , Kata ya Mbalamaziwa ipo Mufindi habari hii ipo wazi
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,520
Likes
839
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,520 839 280
Mbaya zaidi mgombea wa ccm naye anakesi ya kujibu miaka kadhaa iliyopita anatuhumiwa kwa kumpa mimba mtoto wa shule darasa la sita,
Ungekomaa na rushwa tu tungekuelewa, hii inayoongezwa hapa hata madai yako yanakosa maana inaonekana ni ile bidhaa maarufu kutoka kiwanda chenu.
 
M

mavumbi

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2013
Messages
411
Likes
52
Points
45
M

mavumbi

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2013
411 52 45
lingine linaloudhi zaidi mgombea huyo pia ni mganga wa jadi
Ama kweli! Katika yote haya hili linaniacha hoi...wanazidi kuongeza watu hawa kwenye safu za wanasiasa wao? Hata hivyo kaka Jnuswe, huo uganga wa jadi sio sehemu ya utamaduni wetu? Ila ni wazi Mulugo akabiliane na shutuma zake!
 

Forum statistics

Threads 1,274,860
Members 490,833
Posts 30,526,158