Waziri mpya wa nishati na madini atateuliwa lini?

Ileje

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
5,665
2,000
Kila siku najitahidi kusikiliza na kuangalia radio na tv zote za nchi kutaka kumfahamu nani ameteuliwa kuongoza wizara ya nishati na madini baada ya Prof. Muhongo kujiuzulu. Sijasikia wala kuona.

Ni lini mtu huyu atateuliwa ili kupunguza sintofahamu iliyopo wizarani hapo! Au hakuna mbunge ye yote wa CCM anayetosha kuongoza nafasi hiyo? Kama ni hivyo kwa nini asiazimwe kutoka taasisi nyingine?!
 

babu M

JF-Expert Member
Mar 4, 2010
4,469
2,000
Kila siku najitahidi kusikiliza na kuangalia radio na tv zote za nchi kutaka kumfahamu nani ameteuliwa kuongoza wizara ya nishati na madini baada ya Prof. Muhongo kujiuzulu. Sijasikia wala kuona.

Ni lini mtu huyu atateuliwa ili kupunguza sintofahamu iliyopo wizarani hapo! Au hakuna mbunge ye yote wa CCM anayetosha kuongoza nafasi hiyo? Kama ni hivyo kwa nini asiazimwe kutoka taasisi nyingine?!
Tumia muda wako vizuri kufanya kazi wacha kutumia haya mambo ya siasa kama entertainment!
 

KILWA KWETU

JF-Expert Member
Apr 15, 2017
249
250
Nasikia Bashite anateuliwa kuwa waziri wa mambo ya ndani na yule msukuma anakuwa waziri wa nishati na madini
 

Ileje

JF-Expert Member
Dec 20, 2011
5,665
2,000
Tumia muda wako vizuri kufanya kazi wacha kutumia haya mambo ya siasa kama entertainment!
Kwa mtu hai siasa ni sehemu ya maisha! Iwe maisha ya furaha au huzuni!!

Asiyefanya siasa ni mfu!!!
 

bibinnaa

JF-Expert Member
Jan 17, 2017
1,503
2,000
Toa Mwinyi ulinzi mteue Mwamunyange u bunge then minister
Toa Mwingulu home affairs weka Adadi.
Mwinyi weka Nishati...madini
Mwingulu weka bench.....ni maoni yangu na ukiniuliza kwa nini nifanye hivyo sina jibu sahihi la kukupa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom