waziri Mpenda ngono


J

jitu1

Senior Member
Joined
Dec 28, 2009
Messages
162
Likes
0
Points
33
J

jitu1

Senior Member
Joined Dec 28, 2009
162 0 33
Nimepata moja nyeti. kuna waziri wetu mmoja (Jina na Wizara nahifadhi) anapenda sana ndogo ndogo. hanywi pombe na ni mtu wa dini sana. Husafiri sana uswisi, marekani, adis ababa kwenye mikutano. Uswisi nasikia ana demu kabisa. namhurumia sana mke wake. Waziri huyu anatokea sehemu za mbeya....haya wana jamii...nimewapa hint...
 
M

madule

Senior Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
123
Likes
0
Points
0
M

madule

Senior Member
Joined Aug 22, 2009
123 0 0
kwa hiyo?
unataka wanajamii tufanye nn? mbona kule Bondeni ni halali?
 
M

madule

Senior Member
Joined
Aug 22, 2009
Messages
123
Likes
0
Points
0
M

madule

Senior Member
Joined Aug 22, 2009
123 0 0
Jitu, hizo ninyumba ndogo , na kama unavoona wengi wetu hapa JF wanasupport nyumba ndogo kwa hiyo huyo waziri unaye msema hana tofauti na wengi.
 
KIWAVI

KIWAVI

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2010
Messages
1,826
Likes
443
Points
180
KIWAVI

KIWAVI

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2010
1,826 443 180
Huu ndio udaku wa ze ut@mu... haufai hapa kama huwezi dare talk openly, save it for your dinner
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
321
Likes
19
Points
35
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
321 19 35
Huu ndio udaku wa ze ut@mu... haufai hapa kama huwezi dare talk openly, save it for your dinner

Hawa ni vibaraka wa zeutamu,wamekuwa na mkakati wa kulifanya hili jukwa liwe ze utamu,lkn wakae wakijua hapa kuna MAGREAT THINKERS wa kutambua technique zao
.
 
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2009
Messages
358
Likes
2
Points
0
fundiaminy

fundiaminy

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2009
358 2 0
Hawa ni vibaraka wa zeutamu,wamekuwa na mkakati wa kulifanya hili jukwa liwe ze utamu,lkn wakae wakijua hapa kuna MAGREAT THINKERS wa kutambua technique zao
..washindwe na walegee kabisa.:mad:
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
33
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 33 145
Hivi mr kiroboto na fundiaminy ni mapacha wanaofanana nini? Kwakuwa they think alike...
 
MWANAZUONI-II

MWANAZUONI-II

Member
Joined
Feb 7, 2010
Messages
12
Likes
0
Points
3
MWANAZUONI-II

MWANAZUONI-II

Member
Joined Feb 7, 2010
12 0 3
Huyo waziri ana mawikinesi kama most of us tulivyo,kuwa waziri hakumvui ubinadamu wake wa kawaida.By the way kila mmoja ana ulevi wake.No one is perfect leave alone God and angels.
 
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
190
Likes
0
Points
33
Mgeninani

Mgeninani

Senior Member
Joined Jan 3, 2010
190 0 33
Mambo binafsi siye ayatusaidii!
 
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
321
Likes
19
Points
35
Mr Kiroboto

Mr Kiroboto

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
321 19 35
Hivi mr kiroboto na fundiaminy ni mapacha wanaofanana nini? Kwakuwa they think alike...

Naona hapo huyo mheshimiwa alitaka kuquote sijuhi vp.watu hata mkiwa mapacha hamuwezi andika kama hivyo

fundiaminy njoo jamvin unitake msamaha.
 
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
2,878
Likes
455
Points
180
Eliphaz the Temanite

Eliphaz the Temanite

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
2,878 455 180
Huo udaku na hapa si mahali pake, habari za inasemekana, inasadikika, inadaiwa....... wapelekee amani,risasi, j5........
 
S

staloneg

Member
Joined
Oct 11, 2009
Messages
39
Likes
0
Points
0
S

staloneg

Member
Joined Oct 11, 2009
39 0 0
Jamani tuache tabia za kuwanyooshea vidole wenzetu kwa mabaya wayafanyayo yaliyo na sura za kizushi kama hili, yafaa tuwakamie na kuwanyooshea vidole wahujumu,mafisadi, matapeli, walaghai n.k, wakati sisi yetu tunayafumbia macho, kama tungekuwa tunawaanika hadhari watu wasingetamani hata kuwaona mbele za uso wa mwanadamu. Ni hayo tu wakubwa, nitakao-wakwaza mnisamehe jamani ndivyo nionavyo mimi.
 
Kandambilimbili

Kandambilimbili

R I P
Joined
Nov 11, 2008
Messages
782
Likes
8
Points
0
Kandambilimbili

Kandambilimbili

R I P
Joined Nov 11, 2008
782 8 0
Hawa ni vibaraka wa zeutamu,wamekuwa na mkakati wa kulifanya hili jukwa liwe ze utamu,lkn wakae wakijua hapa kuna MAGREAT THINKERS wa kutambua technique zao
.
Hawa ni vibaraka wa zeutamu,wamekuwa na mkakati wa kulifanya hili jukwa liwe ze utamu,lkn wakae wakijua hapa kuna MAGREAT THINKERS wa kutambua technique zao
..washindwe na walegee kabisa.:mad:
Hivi mr kiroboto na fundiaminy ni mapacha wanaofanana nini? Kwakuwa they think alike...
KAMA SIO COPY AND PASTE au SAME PERSON different log ins basi watakuwa more than IDENTICAL TWINS.
 
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2009
Messages
791
Likes
3
Points
35
K

Kicheruka

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2009
791 3 35
Personal life ya mtu hiyo, hakuna issue ya kujadili
 
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2009
Messages
1,823
Likes
381
Points
180
Al Zagawi

Al Zagawi

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2009
1,823 381 180
kwa hiyo?
unataka wanajamii tufanye nn? mbona kule Bondeni ni halali?
hakuna cha kufanya mkuu...jukwaa lenyewe ni utani na udaku na bila shaka huu ni udaku...hapa ndiyo pahala pake
 
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
382
Likes
2
Points
33
B

blackpepper

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
382 2 33
So what???? anyway hii kwenye ze utam ingekaa vizuri SIYO JF
 
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2009
Messages
1,224
Likes
8
Points
135
N

Nanu

JF-Expert Member
Joined May 29, 2009
1,224 8 135
Anapenda watoto, then what? Unataka anayechukia watoto? Watu wengine bwana, hizo nyeti kampe shigongo labda anaweza kukupa hata angalau lunch lakini kwa hapa sisi hiyo haituhusu!!!!!!!! Hata awe na wangapi siyo kazi yetu kumpangia mtu. Ni ridhaa na hisia zake mwenyeweeeeee!!!!!
 
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,881
Likes
485
Points
180
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,881 485 180
Wana JF tuna mengi ya kujadili kuhusu maendeleo ya nchi yetu, sasa mara twaletewa mambo ya waziri mpenda ngono na kumsema ana wanawake wengi. Si amtaje tu huyo Waziri (au Naibu Waziri??) ili nasi tujadili Tija ya Wizara yake na kutathmini kama hizo nyumba ndogo zinaathiri ubora wa huduma zinazotegemewa kutolewa na Wizara hiyo.
 
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2008
Messages
6,822
Likes
836
Points
280
B

Bulesi

JF-Expert Member
Joined May 14, 2008
6,822 836 280
Nimepata moja nyeti. kuna waziri wetu mmoja (Jina na Wizara nahifadhi) anapenda sana ndogo ndogo. hanywi pombe na ni mtu wa dini sana. Husafiri sana uswisi, marekani, adis ababa kwenye mikutano. Uswisi nasikia ana demu kabisa. namhurumia sana mke wake. Waziri huyu anatokea sehemu za mbeya....haya wana jamii...nimewapa hint...

Nenda kamshitaki kwa Kikwete kuwa waziri wake hana maadili anapenda ndogondogo uone kama atakusikiliza!!
 
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
1,830
Likes
47
Points
145
N

Nasolwa

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
1,830 47 145
Nimepata moja nyeti. kuna waziri wetu mmoja (Jina na Wizara nahifadhi) anapenda sana ndogo ndogo. hanywi pombe na ni mtu wa dini sana. Husafiri sana uswisi, marekani, adis ababa kwenye mikutano. Uswisi nasikia ana demu kabisa. namhurumia sana mke wake. Waziri huyu anatokea sehemu za mbeya....haya wana jamii...nimewapa hint...
Hapa kuna mambo mawili tu kukuhusu wewe:.
1. Ama wewe nawe ni mpenda dogo dogo na huwa mnagongana na huyo waziri kwa hiyo mnamgongano wa masilahi.
2.Au wewe ni mbeya tu na ndiyo maana umeficha jina la waziri na kuacha watu wa-speculate.
 

Forum statistics

Threads 1,214,289
Members 462,650
Posts 28,507,810