Waziri Mkuu: Wakulima wa korosho watalipwa baada ya kujiridhisha kama korosho hizo zimetoka nchini


Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,762
Likes
23,006
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,762 23,006 280
Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amesema katika ununuzi wa korosho, Bodi ya Mazao Mchanganyiko inafanya kwanza thamini na kujiridhisha kama korosho hizo zimezalishwa nchini, kuangalia ubora na kama aliyepeleka ndiye mkulima. Baada ya kujiridhisha, ndipo utaratibu wa malipo unafuata.
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
31,883
Likes
65,468
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
31,883 65,468 280
Hatushangai maani haya tuliyajua mapema na tukaonya kupitia hapa JF.

Wakulima wa korosho msibweteke na ahadi za majukwani bali subirini kwanza kuona utekelezaji - JamiiForums

Inawezekana kabisa hizi zikawa ni delaying tactics(danadana) wakati wanajaribu kutafuta fedha za kununulia hizo korosho.

Hata wafanyakazi waliahidiwa kuongezwa mishshara baada ya uhakiki ila mpaka leo imebaki hadithi tu.

Hawa wakulima wa korosho watageuka kuwa wazee wa iliyokuwa Jumuiya ya Afrika Mashariki-wazee wa Jumuiya ya Afrika Mashariki wa karne ya 21.

Hii ndio CCM mpya katika rangi zake halisi(true colours).

Only fools will relax and be comfortable in this country.
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
3,911
Likes
3,842
Points
280
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
3,911 3,842 280
Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amesema katika ununuzi wa korosho, Bodi ya Mazao Mchanganyiko inafanya kwanza thamini na kujiridhisha kama korosho hizo zimezalishwa nchini, kuangalia ubora na kama aliyepeleka ndiye mkulima. Baada ya kujiridhisha, ndipo utaratibu wa malipo unafuata. Swahili Times on Twitter

Nani mkombozi wa watanzania?
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
18,287
Likes
30,023
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
18,287 30,023 280
Kuna uzi nimeukuta humu humu JF Greatthinker anauliza Kwanini Utawala wa Marais Waislam ndio Utawala wao hupwaya!?


Pia kabla ya kulipa tuhakiki Kama hilo shamba alilipata kihalali Au Kwa Njia Za kifisadi

Pia tujiridhishe anathamini juhudi Za Serikal katika Suala la Hilo la Korosho Au laa?

Tuhakiki jee hakushiri Kwenye Vurugu Za Gesi 2014?
 
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2018
Messages
1,653
Likes
1,498
Points
280
Safuha

Safuha

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2018
1,653 1,498 280
Kuna uzi nimeukuta humu humu JF Greatthinker anauliza Kwanini Utawala wa Marais Waislam ndio Utawala wao hupwaya!?


Pia kabla ya kulipa tuhakiki Kama hilo shamba alilipata kihalali Au Kwa Njia Za kifisadi

Pia tujiridhishe anathamini juhudi Za Serikal katika Suala la Hilo la Korosho Au laa?

Tuhakiki jee hakushiri Kwenye Vurugu Za Gesi 2014?
Wanaposema kupwaya wamakusudia nini hao mkuu?
 
N

NewOrder

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
538
Likes
161
Points
60
N

NewOrder

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
538 161 60
Kulikuwa na haja gani ya serikali kujiingiza katika jambo ambalo hailiwezi?? Huenda sasa ndio wametambua madhara ya jambo hili walipolichukulia kisiasa. Huwezi kuchubguza ubora wa kitu huku tayari unakihifadhi wewe! Ndio kusema serikali ikisema ubora ulikuwa wa chini basi bei nayo itaanguka? Je mkulima ataruhusiwa kuchukua korosho yake kama atakataa bei mpya?

Wakulima walipwe pesa zao na polisi walinde mipaka kuzuia korosho ya nje isiingizwe nchini. Kama habari hii ni ya kweli - madhila ya jambo hili yametokea mapema kuliko wengi walivotarajia.
 
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2018
Messages
1,862
Likes
4,571
Points
280
Alexander The Great

Alexander The Great

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2018
1,862 4,571 280
Ndio korosho zote zitakapo chukuliwa BURE. Walishangilia mwanzo, sasa tusubiri washangilie kwenye kulipwa.

Ila hapo kwenye hio game kuna mawili,

1) Either, nusu ya wenye korosho wataambiwa hawana mashamba hivyo hawalipwi, au nusu wataambiwa wamezitoa nje ya nchi, labda INDIA au SOMALIA. Wataangukia kidevu

2) Au CCM wanasubiri mwakani 2019 ndio WAWALIPE WAKULIMA fedha zao, kifupi ndio njia "INDIRECT" pengine wanataka iwe ya kupiga kampeni za uchaguzi ili wapunguze STRESS ya kukaziwa na wagombea wa upinzani.

Mtazamo wangu,
Zitto
 
V

viking

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
1,199
Likes
219
Points
160
Age
52
V

viking

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
1,199 219 160
Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amesema katika ununuzi wa korosho, Bodi ya Mazao Mchanganyiko inafanya kwanza thamini na kujiridhisha kama korosho hizo zimezalishwa nchini, kuangalia ubora na kama aliyepeleka ndiye mkulima. Baada ya kujiridhisha, ndipo utaratibu wa malipo unafuata.
Korosho umegeuka pembe ža TEMBO,
 

Forum statistics

Threads 1,238,107
Members 475,830
Posts 29,311,026