Waziri Mkuu wa zamani Ehud Olmert afungwa jela miezi 19

gogomoka

Senior Member
Jun 13, 2008
124
195
Waziri Mkuu wa zamani wa Israel alihukumiwa miaka 7 baadaye mahakama ikampunguzia ikabaki miezi 19. Ameripoti gerezani kuanza kifungo jana. Ameshitakiwa na kuhukumiwa kwa rushwa na obstruction of justice.

Muhimu katiba mpya ya Tanzania ituruhusu kwa Rais waliopita kuweza kushitakiwa na kufungwa. Haya "majibu" ya Magufuli mpaka yanatokea na kuhangaika kuyatumbua tulikuwa na Rais. Ifike mahali tuache unafiki na kujichekesha. Waliokuwa madarakani kuanzia JK inabidi watueleze mangapi walikuwa wanayafahamu na hakuchukua hatua.

http://www.nytimes.com/2016/02/16/w...=WhatsNext&contentID=WhatsNext&pgtype=article
 

balota

Senior Member
Sep 16, 2014
136
225
Jk hakuwa na huruma ya dhati
Kusaidia wanyonge tulio wengi nchi hii kila mtu alikuwa huru kufanya alicho kiweza bila kuwa na hofu ya sheria .
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom