Waziri Mkuu wa Jamhuri Ya Muungano wa Tanzania Mhesh Kassimu Majaliwa Kassimu Atembelea Maendeleo ya Ujenzi wa Hospitali ya Uhuru Inayojengwa Chamwino

Uzalendo Wa Kitanzania

JF-Expert Member
Mar 8, 2020
520
1,000
Hakuna muda wa kulala

Hakuna muda wa kupoteza

Serikali Ya CCM imeamua na haitaki kuwaangusha Watanzania


Waziri Mkuu ametoa siku 15 kwa mamlaka husika ikiwemo SUMA JKT, Wakala wa Majengo ( TBA) na Halmashauri ya Chamwino kukamilisha Ujenzi wa Hospitali hiyo

Matumizi sahihi ya Rasilimali huleta matokeo sahihi kwetu sote
 

Attachments

  • FB_IMG_16058848389975439.jpg
    File size
    104.1 KB
    Views
    0
  • FB_IMG_16058848336583124.jpg
    File size
    116 KB
    Views
    0
  • FB_IMG_16058848267932759.jpg
    File size
    99.4 KB
    Views
    0
  • FB_IMG_16058848206941089.jpg
    File size
    103.7 KB
    Views
    0

dist111

JF-Expert Member
Nov 29, 2012
3,346
2,000
Hii hospitali itaisha lini, maana imebaki pakuchukulia ujiko tu Ila haifunguliwi wala nn, kama ile nyingine kule Mara na stendi ya pale mbezi.
Stories nyiiingi vitendo hafifu.
 

dist111

JF-Expert Member
Nov 29, 2012
3,346
2,000
Hii hospitali itaisha lini, maana imebaki pakuchukulia ujiko tu Ila haifunguliwi wala nn, kama ile nyingine kule Mara na stendi ya pale mbezi.
Stories nyiiingi vitendo hafifu.
 

Deceiver

JF-Expert Member
Apr 19, 2018
4,831
2,000
Hii hospitali itaisha lini, maana imebaki pakuchukulia ujiko tu Ila haifunguliwi wala nn, kama ile nyingine kule Mara na stendi ya pale mbezi.
Stories nyiiingi vitendo hafifu.
Umesahau SGR. Ilikua ifike Moro 2019 Nov. Leo Ni 2020. Nov.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom