Waziri Mkuu wa Ethiopia awe makini sana kuna harufu naanza kuinusa

themagnificient

JF-Expert Member
Dec 13, 2016
360
1,000
Naskia huko waziri mkuu wa Ethiopia ameingia front line kwenye mapambano na waasi wa Tigray, ila awe makini sana la sivyo atadondokea pua na hawa waasi kimasihara wanaweza fanya mambo makubwa yakaishangaza Dunia

Naona harufu ya hawa waasi kuna Mataifa yapo nyuma yao hii nguvu waliyonayo kuna mkono wa mataifa mengine ikiwemo wazungu na misri, waziri mkuu wa Ethiopia awe makini sana la sivyo atandikwa akiwa front line

Kitu kingine ni ugumu wa maisha wa watu wa Ethiopia unaweza changia watu kuigeuka nchi yao na kuwa waasi maana keki ta taifa inaliwa na wachache
 

Kv100

JF-Expert Member
Apr 13, 2021
212
250
Naskia huko waziri mkuu wa Ethiopia ameingia front line kwenye mapambano na waasi wa Tigray, ila awe makini sana la sivyo atadondokea pua na hawa waasi kimasihara wanaweza fanya mambo makubwa yakaishangaza Dunia

Naona harufu ya hawa waasi kuna Mataifa yapo nyuma yao hii nguvu waliyonayo kuna mkono wa mataifa mengine ikiwemo wazungu na misri, waziri mkuu wa Ethiopia awe makini sana la sivyo atandikwa akiwa front line

Kitu kingine ni ugumu wa maisha wa watu wa Ethiopia unaweza changia watu kuigeuka nchi yao na kuwa waasi maana keki ta taifa inaliwa na wachache
Amesahau show aliyoonyeshwa Idris Debbie wa Chad wakati alivyokwenda frontline.
- "issue za jikoni mwachie mpishi" fanya yanakuhusu kwa nafasi yako.
 

Juma1967

JF-Expert Member
Jun 27, 2012
17,154
2,000
Naskia huko waziri mkuu wa Ethiopia ameingia front line kwenye mapambano na waasi wa Tigray, ila awe makini sana la sivyo atadondokea pua na hawa waasi kimasihara wanaweza fanya mambo makubwa yakaishangaza Dunia

Naona harufu ya hawa waasi kuna Mataifa yapo nyuma yao hii nguvu waliyonayo kuna mkono wa mataifa mengine ikiwemo wazungu na misri, waziri mkuu wa Ethiopia awe makini sana la sivyo atandikwa akiwa front line

Kitu kingine ni ugumu wa maisha wa watu wa Ethiopia unaweza changia watu kuigeuka nchi yao na kuwa waasi maana keki ta taifa inaliwa na wachache
Takbiiir.
 

ivunya

JF-Expert Member
Sep 18, 2015
2,096
2,000
Naskia huko waziri mkuu wa Ethiopia ameingia front line kwenye mapambano na waasi wa Tigray, ila awe makini sana la sivyo atadondokea pua na hawa waasi kimasihara wanaweza fanya mambo makubwa yakaishangaza Dunia

Naona harufu ya hawa waasi kuna Mataifa yapo nyuma yao hii nguvu waliyonayo kuna mkono wa mataifa mengine ikiwemo wazungu na misri, waziri mkuu wa Ethiopia awe makini sana la sivyo atandikwa akiwa front line

Kitu kingine ni ugumu wa maisha wa watu wa Ethiopia unaweza changia watu kuigeuka nchi yao na kuwa waasi maana keki ta taifa inaliwa na wachache
Anaweza kuwa kama Rais wa chad aliyekufa kwenye uwanja wa mapambano
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom