Waziri mkuu si yule


Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
3,580
Likes
1,079
Points
280
Age
38
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
3,580 1,079 280
Jana nimemwona wakati rais akiongea na wakurugenzi wapya. Kanywea sana. Hata rais alipomtaja kuwa hakuwahi kuwa waziri kabla ya uwaziri mkuu nilimwona Waziri mkuu akiwa hana amani sana. Inaonekana keshaanza kuona picha kubwa
 
L

lebara

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2013
Messages
651
Likes
697
Points
180
L

lebara

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2013
651 697 180
Jana nimemwona wakati rais akiongea na wakurugenzi wapya. Kanywea sana. Hata rais alipomtaja kuwa hakuwahi kuwa waziri kabla ya uwaziri mkuu nilimwona Waziri mkuu akiwa hana amani sana. Inaonekana keshaanza kuona picha kubwa
JPM anambana hataki majaliwa awe maarufu, anapenda sifa binafsi , kaamua kujikalia kimya hakuna trip za bandari tena
 
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
17,661
Likes
51,733
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
17,661 51,733 280
Watu kwa udakuz mko mbele
Raha yenu mnataka awe anafanya nini..!?
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,357
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,357 280
Pengine pale alikuwa na uchovu pengine hakulala usiku yupo macho hii nchi ukilala kidogo tu unawaachia mafisadi upenyo wa kuiba!! Kuogoza hii nchi siyo kazi rahisi
 
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
10,986
Likes
4,041
Points
280
OSOKONI

OSOKONI

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
10,986 4,041 280
Pengine pale alikuwa na uchovu pengine hakulala usiku yupo macho hii nchi ukilala kidogo tu unawaachia mafisadi upenyo wa kuiba!! Kuogoza hii nchi siyo kazi rahisi
kama si kazi rahisi mbona watu wanatumia kila hila kupata uongozi kama rushwa? wizi wa kura? matumizi ya vyombo vya dola nk? kweli kuna ugumu kuongoza nchi?
 
vengu

vengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
553
Likes
238
Points
60
vengu

vengu

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
553 238 60
hana mamlaka tena ya kuteua ndio maana kapoa sana...ngosha anakaba sana penati yan kila kitu yeye tu...
 
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
2,086
Likes
2,092
Points
280
Mzee wa Masauti

Mzee wa Masauti

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
2,086 2,092 280
Jana nimemwona wakati rais akiongea na wakurugenzi wapya. Kanywea sana. Hata rais alipomtaja kuwa hakuwahi kuwa waziri kabla ya uwaziri mkuu nilimwona Waziri mkuu akiwa hana amani sana. Inaonekana keshaanza kuona picha kubwa
Kwakweli ile morali ya kazi ya waziri mkuu haipo tena. Yani yupo yupo tu, hatumbui tena majipu. kuna kitu kinaendelea
 
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
3,580
Likes
1,079
Points
280
Age
38
Nchi Kavu

Nchi Kavu

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2010
3,580 1,079 280
Hii ishu ya v.i.l.a.z.a imeharibu sana.
 
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2014
Messages
9,156
Likes
4,415
Points
280
DuppyConqueror

DuppyConqueror

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2014
9,156 4,415 280
Haya ni matokeo ya mfumo mpya wa Ufipa kulipa kutokana na "quantity" ya threads ulizoanzisha na wala si "quality"
 
L

Ludau

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2015
Messages
298
Likes
198
Points
60
Age
46
L

Ludau

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2015
298 198 60
Jamani hata mimi kila siku najiuliza. Kunani Mh. PM? Kweli siyo yule. Ila mimi nahisi, ya Ombeni Sefue, ya Kilango Anna, na hata Kabwe, yamemtisha PM. Anahofu akikosea tu kidogo hakuna imetoka. Hapo ndo ninapompendaga Mh. Rais JPM. Haogopi mtu, lazima ufanye kazi kwa misingi. Ukiharibu hakuonei haya. utakwenda. Lazima watu wawe makini. Kweli jamm saizi kanywea sana si siri
 
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
3,811
Likes
8,650
Points
280
Compact

Compact

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2015
3,811 8,650 280
Hebu weka picha mbili tatu Mkuu!
 
Z

zionale

Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
25
Likes
38
Points
15
Z

zionale

Member
Joined Oct 13, 2012
25 38 15
Katika siasa na unapokuwa chini ya mamlaka ni afadhali kuzungumza kidogo sana na kutenda zaidi kwani kwenye kusema unaweza kujikwaa. PM anatumia hekima sana ili asijikwae na kimsingi yupo sahihi.
 

Forum statistics

Threads 1,236,683
Members 475,218
Posts 29,266,857