WAZIRI MKUU PINDA: Maiti wote wa mlipuko wa Bomu watazikwa na Serikali!!


T

The Conquerer

Member
Joined
Aug 16, 2012
Messages
79
Likes
0
Points
13
Age
39
T

The Conquerer

Member
Joined Aug 16, 2012
79 0 13
Ni simanzi na taharuki kubwa zimetanda katika Jiji la Arusha baada ya Serikali kukataza kusanyiko lolote jambo ambalo limesababisha mazishi ya waliouwawa kwa bomu katika kampeni za udiwani za CHADEMA yasiweze kufanyika maanaa Polisi wanatawanya watu kwa mabomu ya machozi na vipigo.

Ili kupinga uonevu huu, mabalozi 23 wa CCM huko Arusha wamejitoa katika chama hicho (CCM) na walikuwa watangaze rasmi kujiondoa katika hadhara ya kuaga miili ya marehemu. Jambo hili, kwa kuwa lingekuwa pigo kwa CCM, basi chama hicho pamoja na serikali yake kwa kutumia polisi wamepiga marufuku kusanyiko lolote Arusha.

Aidha, wananchi wa Arumeru wamefunga barabara na kuanza kuandamana kwenda Arusha Mjini kwa Miguu ili kuupinga uonevu na unyanyasaji dhidi ya wananchi unaofanywa na Serikali ya CHAMA CHA MAPINDUZI.

Wandugu tutafika?

========
Baada ya Waziri mkuu Pinda kufika ktk hospitali ya Selian Lutheran kuwajulia hali wahanga wa mlipuko wa Bomu na Risasi za Polisi,amesema kuwa Mazishi ya wale waliofariki ktk Mkutano wa CDM watazikwa na serikali kwa heshima zao.


Mabishano makali yameibuka kati ya serikali na ndugu wa Marehemu huku ndugu wa marehemu wakisema ndugu zao hawazikwi na serikali kwani ndio ilio wauwa.


Tangia jana serikali ilijaribu kutumia ulaghai kwa baadhi ya ndugu wa marehemu kwa kuwaambia watawapa misaada yote ili wasikubali mazishi ya ndugu zao kugaramiwa na CDM.


KUTOKA MERU
Wananchi wa wilaya ya Arumeru magharibi leo wameandamana hadi mjini Arusha kuja kumjulia hali mbunge wao NASSARI aliejeruhiwa ktk uchaguzi huko Makuyuni siku ya jumapili.


Hadi sasa kuna habari kwamba Wana Meru Wamekata Mabomba ya maji yanayopeleka Maji MONDULI baada ya watu wa Monduli kumpiga na kumjeruhi mbunge wao. Hadi sasa kuna habari kwamba maji hayaendi Monduli kwani Mabomba yote yanayopeleka maji huko yamekatwa na WAMERU.
 
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,933
Likes
2,338
Points
280
wiseboy

wiseboy

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,933 2,338 280
maeneo gan hayo yanaendelea mkuu, maana nipo hapa town opposite na AM hotel, na kama ndo ivo hii itakuwa single ndan ya single.
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
Ndio Kikwete alivyo kosa maono anaagiza wananchi waliouawa kwa amri yake huko Arusha kupitia polisi wasiagwe wakati yeye kutwa huwa anaenda kwenye viwanja vya wazi kuaga marehemu waaina mbalimbali nchini kwa nini lakini wanajifanya wako juu ya sharia embu watuambie ,hakuna watu watakaokufa na kuagwa kwenye viwanja vya wazi nchini,Kikwete unajichimbia kaburi kwa kudhani nchi iko mfukoni mwako
 
A

Anne deo

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2011
Messages
476
Likes
34
Points
45
A

Anne deo

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2011
476 34 45
Mungu ibariki Tanzania.Mwenye heri NYERERE tuombee wananchi wa taifa lako tz.
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
maeneo gan hayo yanaendelea mkuu, maana nipo hapa town opposite na AM hotel, na kama ndo ivo hii itakuwa single ndan ya single.
Hata ukispin JF hadanganywi mtu labda mama yako
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,724
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,724 21 135
Shetani huwa anakawaida ya kukukomoa halafu anakaa pembeni ni kubuni jinsi nyingine ya kukukomoa! CCM ni chama cha kishetani!
 
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2011
Messages
2,732
Likes
12
Points
0
Mlengo wa Kati

Mlengo wa Kati

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2011
2,732 12 0
Ni simanzi na taharuki kubwa zimetanda katika Jiji la Arusha baada ya Serikali kukataza kusanyiko lolote jambo ambalo limesababisha mazishi ya waliouwawa kwa bomu katika kampeni za udiwani za CHADEMA yasiweze kufanyika maanaa Polisi wanatawanya watu kwa mabomu ya machozi na vipigo. Ili kupinga uonevu huu, mabalozi 23 wa CCM huko Arusha wamejitoa katika chama hicho (CCM) na walikuwa watangaze rasmi kujiondoa katika hadhara ya kuaga miili ya marehemu. Jambo hili, kwa kuwa lingekuwa pigo kwa CCM, basi chama hicho pamoja na serikali yake kwa kutumia polisi wamepiga marufuku kusanyiko lolote Arusha. Aidha, wananchi wa Arumeru wamefunga barabara na kuanza kuandamana kwenda Arusha Mjini kwa Miguu ili kuupinga uonevu na unyanyasaji dhidi ya wananchi unaofanywa na Serikali ya CHAMA CHA MAPINDUZI. Wandugu tutafika?
Kila jambo nyie mna lifanyia Siasa!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,611
Likes
6,127
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,611 6,127 280
ina maana hata mazishi watu wasikusanyike msibani wala makaburini?hata sala na misa za misikitini na makanisani wakataze basi maana hata huko mabomu hulipuka
 
GIB

GIB

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2012
Messages
337
Likes
0
Points
0
GIB

GIB

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2012
337 0 0
je maandamano yamefika sehemu gani na mimi ni kajoin? mimi nipo hapa karibu ns Greenland resort hotel. nayasubiri kwa hamu. leo na hamu ya kubigwa bomu la machozi na maji yanayowasha, nijikumbushe miaka ile nikiwa UDSM. hasa tarehe 19/4/2004 pale mbele kidogo ya geti dogo la chuo cha aridhi tukiwa na kamanda Bahati Tweve.
Ni simanzi na taharuki kubwa zimetanda katika Jiji la Arusha baada ya Serikali kukataza kusanyiko lolote jambo ambalo limesababisha mazishi ya waliouwawa kwa bomu katika kampeni za udiwani za CHADEMA yasiweze kufanyika maanaa Polisi wanatawanya watu kwa mabomu ya machozi na vipigo. Ili kupinga uonevu huu, mabalozi 23 wa CCM huko Arusha wamejitoa katika chama hicho (CCM) na walikuwa watangaze rasmi kujiondoa katika hadhara ya kuaga miili ya marehemu. Jambo hili, kwa kuwa lingekuwa pigo kwa CCM, basi chama hicho pamoja na serikali yake kwa kutumia polisi wamepiga marufuku kusanyiko lolote Arusha. Aidha, wananchi wa Arumeru wamefunga barabara na kuanza kuandamana kwenda Arusha Mjini kwa Miguu ili kuupinga uonevu na unyanyasaji dhidi ya wananchi unaofanywa na Serikali ya CHAMA CHA MAPINDUZI. Wandugu tutafika?
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Hii ya kuwapiga wafiwa wanaotaka kuaga miili ya marehemu ipo Tanzania tu na imejitokeza sana awamu ya JK!
 
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
5,296
Likes
16
Points
0
L

Lwesye

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
5,296 16 0
Hii ya kuwapiga wafiwa wanaotaka kuaga miili ya marehemu ipo Tanzania tu na imejitokeza sana awamu ya JK!
umesahau walivyotuma sanduku la maiti kule Nyamongo ndivyo walivyo Kikwete ni balaa,kiongozi wa hovyo kuwahi kutokea Tanzania
 
G

Gwakisa Mwandule

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
521
Likes
2
Points
35
G

Gwakisa Mwandule

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
521 2 35
Wananchi wote Tanzania Nzima mnataarifiwa na kutakiwa kuandamana bila kusahau silaha mbalimbali mtakazo weza kuzitumia dhidi ya dhuluma hii inayoendelea sasa
 
K

Kiumbo

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2012
Messages
561
Likes
8
Points
0
K

Kiumbo

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2012
561 8 0
Wadau tujuzeni kinachoendelea huko maana nia huruma na hasira saaana. Wananchi wakichoka kuonewa ccm wazidhani polisi wataweza kudhibiti hiyo hali waulise viongozi wa mtwara. Tujuzeni kinachojiri juu ya hii taarifa
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Likes
2,374
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,374 280
Tutafika tu mkuu, mwisho hauko mbali!
 
G

galaxy 14

Member
Joined
May 28, 2013
Messages
27
Likes
0
Points
0
Age
30
G

galaxy 14

Member
Joined May 28, 2013
27 0 0
Sasa watu wasiende kuaga wenzao...hao watu wanataka wazikwe na jiji huku nao wanafamilia zao....au KIKWETE anataka awale nyama hao wafu
 
G

galaxy 14

Member
Joined
May 28, 2013
Messages
27
Likes
0
Points
0
Age
30
G

galaxy 14

Member
Joined May 28, 2013
27 0 0
Wananchi wote Tanzania Nzima mnataarifiwa na kutakiwa kuandamana bila kusahau silaha mbalimbali mtakazo weza kuzitumia dhidi ya dhuluma hii inayoendelea sasa
HaswAAAAA na ht ikitokea mumewe obama kaja...watu waandamane ikiwezekana njia zifungwe
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,526
Likes
18,159
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,526 18,159 280
Ccm wanatufanya wananchi tuzidi kuwa manunda.

Hadi kufika 2015 wakati tumeshakua sugu hatutaogopa tena polis wala vifaru.!!!
 
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2010
Messages
3,104
Likes
59
Points
145
andrewk

andrewk

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2010
3,104 59 145
Ni simanzi na taharuki kubwa zimetanda katika Jiji la Arusha baada ya Serikali kukataza kusanyiko lolote jambo ambalo limesababisha mazishi ya waliouwawa kwa bomu katika kampeni za udiwani za CHADEMA yasiweze kufanyika maanaa Polisi wanatawanya watu kwa mabomu ya machozi na vipigo. Ili kupinga uonevu huu, mabalozi 23 wa CCM huko Arusha wamejitoa katika chama hicho (CCM) na walikuwa watangaze rasmi kujiondoa katika hadhara ya kuaga miili ya marehemu. Jambo hili, kwa kuwa lingekuwa pigo kwa CCM, basi chama hicho pamoja na serikali yake kwa kutumia polisi wamepiga marufuku kusanyiko lolote Arusha. Aidha, wananchi wa Arumeru wamefunga barabara na kuanza kuandamana kwenda Arusha Mjini kwa Miguu ili kuupinga uonevu na unyanyasaji dhidi ya wananchi unaofanywa na Serikali ya CHAMA CHA MAPINDUZI. Wandugu tutafika?
Hapooooo sasasasasasassasasas
 

Forum statistics

Threads 1,273,251
Members 490,339
Posts 30,475,240