Waziri Mkuu Pinda Apangua Hoja Kuwa Yeye ni Mzigo!. Kinana Anasubiriwa Kufafanua!.


Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,614
Likes
32,179
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,614 32,179 280
Waziri Mkuu Mizengo Pinda apangua hoja kuwa yeye ni mzigo!.

Upanguzi huo umefanyika bungeni leo asubuhi wakati wa kipindi cha maswali ya papo kwa papo kwa Waziri Mkuu, ambapo aliulizwa kuwa Katibu Mkuu wa CCM Abrahman Kinana amenukuliwa na media akisema baadhi ya mawaziri akiwemo Mhe. Pinda ni mzigo!, jee yeye anazichukuliaje kauli hizo?.

Pinda alijibu kuwa na yeye amesikia kwenye media na kwa sasa Kinana bado yuko safarini akirejea watakaa naye na kumuuliza alimaanisha nini?.

Ila akesema Waziri Mkuu amesema yeye anasimamia wizara zaidi ya 20, inapotokea wizara 2 ndizo hazifanyi vizuri, sio kumtendea haki Waziri Mkuu kumuita ni mzigo kwa makosa ya wizara mbili huku nyingine nyingi zikifanya vizuri!.

Ila pia amekiri baadhi ya hoja ni mitazamo binafsi dhidi ya Pinda, alitegemea kama kuna hoja za msingi wangekaa naye na kumweleza mapungufu yake ni haya haya na haya, kudai tuu kuwa Waziri Mkuu ni mzigo sio kumtendea haki!, na yeye ni binadamu tuu kama wengine udhaifu ni ubinaadamu!.

Pia amesisitiza kuwa nafasi hiyo hakuomba, ameangaliwa akaonekana anafaa!. Iwapo alionekana anafaa lakini utendaji wake ukawa ni kweli hauridhishi, mamlaka yake ya uteuzi ukijiridhisha hafai, atampumzisha na kusema ukweli majukumu mengine ni mazito ukipumzishwa unashukuru Mungu!.

My Take.
Kwa maoni yangu, Mizengo Pinda anaonewa bure!. Kosa lake kubwa kuwa humble na down to earth!. Watu walimtaraji aonyeshe utendaji kwa kasi zaidi ya mtangulizi wake. Yaani watu walitaraji aonyeshe utendaji zaidi ya Edward Lowassa anything less than Lowassaism then anaonekana anapwaya!. Huku sio kumtendea haki hata kidogo!.

Nimetokea kumfahamu the real Mizengo Kayanza Peter Pinda in reality, he is one of the very few Tanzanzanians that can make the best president this nation has ever had!. Kwa vile ndani ya CCM hakuna utaratibu to pick the best, then there is no chance this country will ever have the best president in foreseeable new future!, tena kule upande wa pili ndio msiseme kabisa!, ni majanga tupu!.
Pasco
 
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2012
Messages
2,589
Likes
2
Points
0
Age
35
M

Magesi

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2012
2,589 2 0
Waziri mkuu Mizengo Pinda ametamka bungeni yakuwa uwaziri mkuu ni msalaba,Amesema hayo wakati akijibu maswali ya papo kwa hapo kwake muda mfupi uliopita.Nikufuatia kuulizwa Juu ya kauli za wabunge wa chama chake na upinzani kuwa amekuwa mzigo hvyo anapaswa kujiuzulu.Pinda amesema kuwa wabunge au rais wanauwezo wakumtoa na yeye atapumua.
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,039
Likes
639
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,039 639 280
basically WAZIRI MKUU ANATAKIWA AWE MTENDAJI MKUU WA SEREKALI ILA KWA SASA NINA WASI!!
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,068
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,068 280
Ili kuthibitisha yeye siyo Mzigo ajilinganishwe na waliomtangulia.........
 
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2010
Messages
11,566
Likes
117
Points
160
Nicas Mtei

Nicas Mtei

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2010
11,566 117 160
Waziri Mkuu Mizengo Pinda apangua hoja kuwa yeye ni mzigo!.
Kwanini ususubiri habari uliyokamilika ndo utuletee humu? Kwani ukiwa wa kwanza kupost unalipwa?
 
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
23,233
Likes
7,068
Points
280
Safari_ni_Safari

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
23,233 7,068 280
Msalaba? Kwa hiyo yeye sawa na Yesu?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,390
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,390 280
Pasco unamaanisha ile tuhuma kuwa yeye kama kiranja mkuu anawalea mawaziri ?
 
Last edited by a moderator:
Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,718
Likes
1,274
Points
280
Allan Clement

Allan Clement

Verified Member
Joined Aug 14, 2013
1,718 1,274 280
wakati akijibu maswali ya papo kwa papo akimjibu mbunge david kafulila ambaye aliuliza kuhusu sheria ya manunuzi ambayo haijabadilishwa hadi leo je serikali haitakubali sasa kuwa imekuwa mzigo?? mh. Pinda alijibu kuwa neno mzigo sasa linatumika vibaya..haiwezekani kila kitu kiwe mzigo, mzigo!!
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,345
Likes
5,474
Points
280
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,345 5,474 280
!
!
mzigo huwa haujijui kama wenyewe ni mzigo
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,203
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,203 280
Wabongo banaaaaaa!

Seriously jana kwenye gumzo watu wakadai LIVE ti bora LOWAHASA ARUDI TU au SALIM uliko huyu liyamba lya mfipa! Wabongo hamna jema haki vileeeee!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,731
Likes
31,803
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,731 31,803 280
Nadhani PM anamaanisha kuwa aliyempa kazi hiyo anaingilia kazi zake kwa kuzuia maamuzi yake kutekelezwa kama anavyoingilia kazi za Waziri wa mambo ya Nje kwa kuzifanya yeye.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
18,311
Likes
6,044
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
18,311 6,044 280
Waziri Mkuu Mizengo Pinda apangua hoja kuwa yeye ni mzigo!.
How..?? Pasco, huwa unapanga hoja viuri sana, lakini, unaanza kishwa hoja. Hivi unategemea mimi naaminije kama kweli kapangua au wewe ndo unampangulia..??
 
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2009
Messages
1,643
Likes
343
Points
180
Rutunga M

Rutunga M

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2009
1,643 343 180
Kwanini ususubiri habari uliyokamilika ndo utuletee humu? Kwani ukiwa wa kwanza kupost unalipwa?
Inaonesha we wala huji kazi ya JF.Mtu mathalani yuko na simu anakuwekea taarifa mpya ili kujulisha wengine,wewe hata hicho kidogo alicholeta unalalama! akina Maxence Melo wangetegemea mambo ya kulipwa kwanza wala hata JF isingekuwepo! coment kama hizi kama yako Nicas Mtei inaonesha ni kwa nini taifa hili linasafari ndefu ya kufikia maendeleo.! post ya kijinga sana hii! we ilibidi uombe upatiwe ufafanuzi siyo suala la kulipwa.Ningekuwa mod ningekupiga ban tu!
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,717
Likes
3,390
Points
280
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,717 3,390 280
Baada ya Sumaye, nadhani huyu bwana anafuata kwa kuwa mzigo kwa serikali...
 
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2007
Messages
10,619
Likes
4,012
Points
280
Mr. Zero

Mr. Zero

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2007
10,619 4,012 280
Pia amesisitiza kuwa nafasi hiyo hakuomba, ameangaliwa akaonekana anafaa!. Iwapo alionekana anafaa lakini utendaji wake ukawa ni kweli hauridhishi, mamlaka yake ya uteuzi ukijiridhisha hafai, atampumzisha na kusema ukweli majukumu mengine ni mazito ukipumzishwa unashukuru Mungu !.
Pasco kuwa mkweli. Kama yeye mwenyewe anakili kuwa majukumu mengine ni magumu hata kushukuru kama akisimamishwa ina maan kuwa ni dalili za kushindwa kazi. Binafsi nilishamskia kwa masikio yangu kwenye ziara moja abroad akisema kuwa kuongoza nchi ni kazi ngumu ........... maneno kama hayo hayastahili kusemwa kwa wananchi. kama ni ngumu waachie wenye uwezo waifanye. Kwa ujumla napingana na wewe kuwa huyu bwana anaweza kuwa Rais bora Tanzania. Mtu aliyewahi kusema kuwa wakiwakamata wala rushwa nchi itayumba leo unasema anaweza kuwa Rais bora?? Tatizo kubwa la nchi yetu ni rushwa, sasa kama anaogopa kuifight atawezaje kutupeleka kwenye ile ndoto yetu ..... ya nchi ya asli na maziwa!!?? Jamaa ni mziogo. Period!!
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,250,632
Members 481,436
Posts 29,739,583