Waziri Mkuu Pinda 'akacha'kikao cha bunge kinachoendelea Dodoma..


kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,719
Likes
2,085
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,719 2,085 280
Leo bungeni wakati mjadala motomoto wa wa taarifa za kamati za wenyeviti wa kamati za oversite,wabunge wamehoji kutokuwepo bungeni kwa mh.waziri mkuu Mizengo Pinda katika kiti chake.Mh. Mkosamali ameenda mbali zaidi kwa kusema waziri mkuu huwa nae anapokea 'bahasha'na ndio maana huwa hawachukulii hatua watendaji wanaoboronga ktk nafasi zao.Hata hivyo Mh. Lukuvi amemtetea waziri mkuu kwa kusema yupo Dar es salaam anasubiri kumpokea kiongozi mkubwa wa Uholanzi anakuja nchini..
 
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
14,903
Likes
4,080
Points
280
kiwatengu

kiwatengu

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
14,903 4,080 280
waziri mkuu yupo dar kumpokea malkia wa uholanzi
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Pinda afukuzwe bana tumechoka kuwa na Waziri Mkuu anayelialia hovyo hana maamuzi
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,351
Likes
3,689
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,351 3,689 280
Nduguyai amesema anafungulia mbwa, labda ndo tayari ameshamfungulia PM akatoroka
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
32,569
Likes
69,226
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
32,569 69,226 280
Makamu wa raisi anafanya kazi gani?

Au huyo mgeni hana hadhi ya kupokekewa na makamu wa raisi?
 
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
5,875
Likes
487
Points
180
B

Bobuk

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
5,875 487 180
Atajificha lakini hata fichika!

Tunamsubiri Alhamisi kwenye maswali papo kwa papo? Hasa kuhusu mshahara na marupurupu ya waziri mkuu!!.
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,369
Likes
4,232
Points
280
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,369 4,232 280
Pinda afukuzwe bana tumechoka kuwa na Waziri Mkuu anayelialia hovyo hana maamuzi
Tamfukunza nikirejea toka S/Africa. "batoto ba Daresalama,nabapendaga sana,by FALLY IPUPA
 
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined
Nov 10, 2013
Messages
1,755
Likes
14
Points
135
Peter jaluo

Peter jaluo

JF-Expert Member
Joined Nov 10, 2013
1,755 14 135
dah! serikali. hii ya mkulu imejaa. wasanii kuanzia yeye mpk mjumbe wa nyumba 10
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,920
Likes
2,989
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,920 2,989 280
pinda ameshapinda anatakiwa kufukuzwa kwa maana tumechoka sasa mawaziri wa ccm Mungu amewanyima busara sishangai waziri kupewa bahasha wanalindana hawa mafisadi
 
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
3,124
Likes
2,549
Points
280
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
3,124 2,549 280
kwani jk keshasepa tayari wakuu?
 
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
3,124
Likes
2,549
Points
280
nkuwi

nkuwi

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2013
3,124 2,549 280
kelao

JK yupo FNB Stadium anamuaga Mzee wetu mpendwa Nelson Mandela.


haya bhana, ataendelea kula misele mpaka siku ya mazishi au?
 

Forum statistics

Threads 1,251,868
Members 481,917
Posts 29,788,260