Waziri Mkuu Mstaafu Mheshimiwa Kassimu Majaliwa Kassimu Amtembelea na Kumjulia Hali Mwanamuziki Mkongwe wa muziki wa dansi Nchini King Kiki

Uzalendo Wa Kitanzania

JF-Expert Member
Mar 8, 2020
729
1,000
Mhesh Kassimu Majaliwa amemtembea nguli huyo wa muziki Nchini almaarufu Mzee wa Kitambaa Cheupe Nyumbani kwake leo.
FB_IMG_16049330241167280.jpg
FB_IMG_16049330206329328.jpg
FB_IMG_16049330161053184.jpg
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
4,419
2,000
Mungu mjaalie apate nafuu ya haraka mzee wetu wa kitambaa cheupe.
 

Pascal Mayalla

Platinum Member
Sep 22, 2008
38,410
2,000
Mhesh Kassimu Majaliwa amemtembea nguli huyo wa muziki Nchini almaarufu Mzee wa Kitambaa Cheupe Nyumbani kwake leo.
Duh, nilimkumbuka King Kikii na wimbo wake wa kitambaa cheupe hivi karibuni
Get Well Soon King Kikii
P
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
53,434
2,000
Hivi huyu mzee alishaupata uraia wa tz
Si inasemekana alitokeaga kongo

Ova
 

Sexless

JF-Expert Member
Mar 11, 2017
9,104
2,000
Futuhi!! Ndiyo ni Futuhi!
Kama ana ubinadamu huo:-
  • kwann walifanya yale ya Pemba??
  • kwann wapinzani wanaenda kutafuta hifadhi?
  • kwann mgombea wa upinzani Ruangwa alipigwa na kutekwa ofisi ya mkurugenzi siku ya kurudisha fomu?

"Thugs can't disguise their identities by acting humanely"....by Sexless.
 

Bams

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
9,210
2,000
Futuhi!! Ndiyo ni Futuhi!
Kama ana ubinadamu huo:-
  • kwann walifanya yale ya Pemba??
  • kwann wapinzani wanaenda kutafuta hifadhi?
  • kwann mgombea wa upinzani Ruangwa alipigwa na kutekwa ofisi ya mkurugenzi siku ya kurudisha fomu?

"Thugs can't disguise their identities by acting humanely"....by Sexless.
Ndugu yangu, shetani ili akunase, kwanza hujifanya malaika, ukishahadaika, ndipo utautambua ushetani wake.

CCM siyo chama bali ni imani. Ni imani iliyojengeka kwenye misingi ya kishetani. Huwezi kuingia humo halafu usiishi imani yake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

magu2016

JF-Expert Member
Oct 8, 2017
5,718
2,000
Futuhi!! Ndiyo ni Futuhi!
Kama ana ubinadamu huo:-
  • kwann walifanya yale ya Pemba??
  • kwann wapinzani wanaenda kutafuta hifadhi?
  • kwann mgombea wa upinzani Ruangwa alipigwa na kutekwa ofisi ya mkurugenzi siku ya kurudisha fomu?

"Thugs can't disguise their identities by acting humanely"....by Sexless.
Sexless!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom