Waziri Mkuu, mfumo wa TRA wa utoaji TIN Namba unahujumiwa

mmteule

JF-Expert Member
Oct 3, 2011
3,727
2,000
Mhe. Waziri Mkuu Hongera kwa kazi nzuri, sisi Watanzania tunakupa Hongera kwa kazi nzuri unazoendelea kuchapa. Hongera kunyoosha TANESCO, Bandari, EPZA nk.

Kwa sasa mulika TRA mitandao yao mingi ya utoaji Control namba na TIN namba haifanyikazi kama zamani. Tangu Jumatatu ya wiki hii TIN namba hazitoki mtandao hauko vizuri, picha unaweza kupiga mara tatu lakini ukienda unaambiwa haionekani rudia tena, Control namba pia mgogoro.

Saidia Watanzania wanaopotezewa muda wao na wahujumu wachache pale TRA HQ.

Kazi iendeleee
 

peno hasegawa

JF-Expert Member
Feb 24, 2016
3,712
2,000
E0NhMwdXIAAW0HL (1).jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom