Waziri Mkuu Majaliwa: Wananchi fichueni matukio ya kihalifu


comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2015
Messages
7,329
Likes
3,819
Points
280
comrade igwe

comrade igwe

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2015
7,329 3,819 280
Wana jamvi
Salaam.

Waziri Mkuu wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh Majaliwa Kassim Majaliwa amewataka watanzania wote kufichua vitendo vyovyote vya kihalifu au vinavyoashiria uhalifu popote pale kwa maana vyombo vya ulinzi na usalama vipo imara na katika hali ya utayari, Waziri Mkuu aliyasema hayo katika maadhimisho ya sikukuu ya maulidi mjini Shelui Mkoani Singida, Waziri mkuu alikemea na kumuagiza Waziri wa mambo ya ndani afuatilie na kutoa taarifa za miili saba (7) iliokutwa ndani ya viroba katika mto Ruvu Bagamoyo

Chanzo: Channel Ten
 
Jamry

Jamry

Senior Member
Joined
Dec 9, 2016
Messages
115
Likes
81
Points
45
Age
48
Jamry

Jamry

Senior Member
Joined Dec 9, 2016
115 81 45
Wazr kashasema walkua n wahamiaj haram ss afatilie vp
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,194
Likes
4,324
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,194 4,324 280
kuti kavu mwigulu nchemba eti wahamiaji haram...!!
 
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
2,052
Likes
2,084
Points
280
CANIMITO

CANIMITO

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
2,052 2,084 280
Mh Kassimu Majaliwa, wale walikuwa ni wahamiaji haramu kwa mujibu wa Waziri wa mambo ya ndani ya nchi. Tusifukue makaburi, tusonge mbele.

KADA
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,503
Likes
33,931
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,503 33,931 280
'Nilikuwa siikubali Polisi Jamii na Siipendi tangu nikiwa Waziri'- Boss kubwa

Leo kutaka kurejesha ya Polisi Jamii ni kumtafuta Ubaya Mwny Nchi shauri yake Majaliwa Mzee akim Mafuru asimlaumu Mtu!
 
L

LOMAYANN

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
1,164
Likes
115
Points
160
L

LOMAYANN

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
1,164 115 160
Hawa mawaziri wa JPM wanafanya mazaha sana na maisha ya watu. Unaweza vipi kuulizwa swali kuhusu mauaji ya binadamu unasema kirahisi tu ni wahamiaji haramu?
 
mens legis

mens legis

Senior Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
142
Likes
86
Points
45
Age
48
mens legis

mens legis

Senior Member
Joined Dec 12, 2016
142 86 45
Kauli ya mheshimiwa Waziri Mkuu niyakuungwa mkono kwa maslahi ya taifa na usalama wetu
 
ketete

ketete

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2016
Messages
716
Likes
645
Points
180
ketete

ketete

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2016
716 645 180
kauli zingine.......
tunafichua maovu wanasema wahamiaji harama.
wazirimkuu tumbua nchemba maana anawafahamu wauaji mpaka anasema walikuwa haramu
 
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
6,893
Likes
12,853
Points
280
G Sam

G Sam

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
6,893 12,853 280
Waziri mkuu wa Tanzania ndugu Kassim Majaliwa amesema kuwa Tanzania sasa kumekuwa na matukio ya kigaidi na kuahidi kuwa serikali iko macho kupambana na matukio hayo.

Ndugu Majaliwa amesema hayo huku akitolea mfano miili saba ya wanaume iliyokutwa ndani ya mto Ruvu huku sita kati yao ikiwa imeshonwa ndani ya mifuko maalum ya kuhifadhia nafaka aina ya magunia ya plastiki kuwa inahusiana na matukio hayo ya kigaidi.

Hayo yanajiri masaa takribani saba baada ya waziri wa mamboya ndani ndugu Mwigulu Nchemba kusema kuwa miili hiyo ni ya wahamiaji haramu.

Katika tukio hilo mwili wa saba ambao haukuwa ndani ya mifuko hiyo maalum ulikuwa umevuliwa shati huku ukiwa umekatwa kwa kitu chenye ncha kali maeneo ya ubavuni na mgongoni. Hata hivyo miili yote saba ilizikwa kienyeji na wavuvi wa eneo hilo kwa ruhusa ya mkuu wa jeshi la Polisi wa Wilaya ya Bagamoyo.
 
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
13,457
Likes
14,170
Points
280
iparamasa

iparamasa

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
13,457 14,170 280
mhhhhh!!!!

hawa watu wamefikia hatua hii?
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,437
Likes
74,040
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,437 74,040 280
Mnara wa babeli unakaribia kubomoka.

Lugha gongana hizi za wajenzi wa mnara huu ni ishara ya anguko hilo.
 
technically

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Messages
7,439
Likes
18,766
Points
280
technically

technically

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2016
7,439 18,766 280
Politics at it highest lever......

With poor organization skill and public relations..........

This confirm that there are somethings long somewhere in this double standard government..............

We are running to go nowhere.............
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,614
Likes
17,982
Points
280
Age
19
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,614 17,982 280
  1. baada ya kupewa taarifa za kupatikana miili ya wanaume sita tena wakiwa wameuawa na kuwekwa kwenye mifuko walikuja mbio mbio na kuizika bila hata ya kufanya uchunguzi wowote ule. Kwanini? Ni jambo la kawaida kweli kulifikiri kikawaida?

    Baada ya hapo tena siku iliyofuata ukaonekana mwili mwingine wa saba na jeshi hilohilo likafanya staili ile ile. Je walikuwa na taarifa kuwa kutatokea tena mwili wa saba? Kwanini baada ya kuizika miili hiyo hawakuhangaika kubaini kama ipo mingine? Walijua idadi yake? Kwanini baada ya kuizika ile miili sita na kisha kuonekana huo wa saba hawakuanzisha operesheni maalum?

    Zipo taarifa kuwa askari polisi ndani ya jiji la Dar es Salaam wanafanya operesheni maalum kupambana na mikusanyiko ya vijana wakitumia silaha za moto na maelekezo hayo walipewa na mkuu wa mkoa. Ukiwa mtaani siku hizi unasikia milio ya risasi ikiwa imetapakaa kama vile sasa tupo kwenye mapambano ndani ya jiji hilo.

    Kwa hili la miili kuzikwa kienyeji tena na vyombo tulivyokabidhi jukumu la kulinda raia ni lazima lihojiwe na taarifa za kina kuhusu miili ile zitolewe!


    Report
    Like+ QuoteReply

  2. Fundisi Muhapa
    swissme
 
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
33,437
Likes
74,040
Points
280
S

Salary Slip

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
33,437 74,040 280
Tuliambiwa amepatikana malaika!

Malaika gani huyu?!!!!!!
 
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
7,132
Likes
13,059
Points
280
Yamakagashi

Yamakagashi

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
7,132 13,059 280
Huu mnara wa babeli haya endeleeni tu kutofautiana lugha ,huyu wahamiaji haramu yule magaidi
 
L

leo.leo

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2013
Messages
393
Likes
70
Points
45
L

leo.leo

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2013
393 70 45
Mungu naomba uwaumbue wauaji na uwalipe kadri ya matendo yao
 

Forum statistics

Threads 1,273,529
Members 490,428
Posts 30,484,274