Waziri Mkuu Majaliwa: RC wa Arusha ni jembe

  • Thread starter Petro E. Mselewa
  • Start date

Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined
Dec 27, 2012
Messages
8,585
Likes
14,694
Points
280
Petro E. Mselewa

Petro E. Mselewa

Verified Member
Joined Dec 27, 2012
8,585 14,694 280
Waziri Mkuu wa Tanzania,Mhe. Majaliwa Kassim Majaliwa amewaambia wananchi wa Arusha kuwa wamepelekewa Mkuu wa Mkoa jembe. Waziri Mkuu anaendelea na ziara yake ya kiserikali katika mkoa wa Arusha.

Mkuu wa mkoa wa Arusha ni Mrisho Gambo. Waziri Mkuu alikuwa akizungumza na wananchi wa mkoa wa Arusha kuhusu mambo mbalimbali ya kimaendeleo.

Chanzo : ITV Habari
 
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,126
Likes
5,232
Points
280
Yohana Kilimba

Yohana Kilimba

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,126 5,232 280
kumbe!basi haya!
 
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2015
Messages
4,979
Likes
3,192
Points
280
Age
49
MAGALEMWA

MAGALEMWA

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2015
4,979 3,192 280
Waziri Mkuu wa Tanzania,Mhe. Majaliwa Kassim Majaliwa amewaambia wananchi wa Arusha kuwa wamepelekewa Mkuu wa Mkoa jembe. Waziri Mkuu anaendelea na ziara yake ya kiserikali katika mkoa wa Arusha.

Mkuu wa mkoa wa Arusha ni Mrisho Gambo. Waziri Mkuu alikuwa akizungumza na wananchi wa mkoa wa Arusha kuhusu mambo mbalimbali ya kimaendeleo.

Chanzo : ITV Habari
Ni kweli jembe lao mauchwara nawashauri wakalimie lami.
 
B

Batale

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2010
Messages
1,071
Likes
447
Points
180
B

Batale

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2010
1,071 447 180
Hii serikali usipokuwa mpenda sifa husifiwi. lzm uwe Makonda na Gambo type.
 
Sputam

Sputam

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Messages
579
Likes
320
Points
80
Sputam

Sputam

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2013
579 320 80
Hivi tz ina wakuu wa mikoa 2 tu?? Au wengine v.iiilaaa… zaaah??
 
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
2,689
Likes
2,794
Points
280
Age
49
Lupyeee

Lupyeee

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2016
2,689 2,794 280
Safi sana Gambo , mropokaji Lema anaisoma namba
 
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2011
Messages
6,028
Likes
6,060
Points
280
denoo49

denoo49

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2011
6,028 6,060 280
Uchaguzi wa mitaa unakuja kesho kutwa tu, ndio itajulikana ni jembe au sepeto.
Watu sahivi wakienda kupanda Toyo, wanauliza kwanza, ni ya Gambo au binafsi.? Kama ni Gambo umabiwa pita hivi.
 
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2016
Messages
1,514
Likes
1,401
Points
280
xng hua

xng hua

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2016
1,514 1,401 280
Hahahaa.... Lema akitoka tuu Watu wanasaau yooteee ya ccm
 
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2015
Messages
19,480
Likes
33,845
Points
280
P

Pohamba

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2015
19,480 33,845 280
Akina Mzee Kingunge wana deni kubwa sana kwa Taifa kwa kukiua chuo cha Siasa Kivukoni!
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
28,441
Likes
34,032
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
28,441 34,032 280
Akina Mzee Kingunge wana deni kubwa sana kwa Taifa kwa kukiua chuo cha Siasa Kivukoni!
Hata huyu Majaliwa alipaswa kupelekwa huko Kivukoni akafundishwe uongozi. Hebu mwenye ile picha akiwa ndani ya Ukumbi wa NEC Dodoma wakishangilia "Tuna imani na Lowassa! " atuwekee hapa tumuonyeshe wapi alikuwa na imani napo.
 
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined
May 1, 2009
Messages
9,261
Likes
1,966
Points
280
englibertm

englibertm

JF-Expert Member
Joined May 1, 2009
9,261 1,966 280
Waziri Mkuu wa Tanzania,Mhe. Majaliwa Kassim Majaliwa amewaambia wananchi wa Arusha kuwa wamepelekewa Mkuu wa Mkoa jembe. Waziri Mkuu anaendelea na ziara yake ya kiserikali katika mkoa wa Arusha.

Mkuu wa mkoa wa Arusha ni Mrisho Gambo. Waziri Mkuu alikuwa akizungumza na wananchi wa mkoa wa Arusha kuhusu mambo mbalimbali ya kimaendeleo.

Chanzo : ITV Habari
ukijitoa ufahamu awamu hii ww ni jembe
 
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2016
Messages
1,784
Likes
1,736
Points
280
M

mwayena

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2016
1,784 1,736 280
HV hawaoni aibu!?(jembe)teh,ehteh,teh .kazi mnayo.ptuuuuu
 
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,108
Likes
1,337
Points
280
S.Liondo

S.Liondo

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,108 1,337 280
Nafikiri atakuwa ni kijembe.
 
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2016
Messages
2,346
Likes
1,040
Points
280
Age
61
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2016
2,346 1,040 280
He! Jembe? Kweli?
 
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2009
Messages
876
Likes
46
Points
45
MartinDavid

MartinDavid

JF-Expert Member
Joined May 22, 2009
876 46 45
Lema akitoka tu..... Jembe litakuwa fagio... hahhaa

Arusha ni chadema milele....
 
luginyo

luginyo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,266
Likes
477
Points
180
Age
29
luginyo

luginyo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,266 477 180
Inawezekana ni Jembe la uongooo
 

Forum statistics

Threads 1,272,590
Members 490,036
Posts 30,454,479