Waziri Mkuu Majaliwa aunda kamati itakayosimamia fedha ya COVID-19 iliyotolewa na IMF

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
49,611
2,000
Waziri mkuu mh Majaliwa ameunda kamati itakayosimamia fedha ya COVID-19 iliyotolewa na IMF jumla ya tsh 1.3 trillion.

Mwenyekiti ni mh Jenister Mhagama.

Wajumbe ni Dr Ndumbaro, Mh Ummy Mwalimu, Prof. Kitilla Mkumbo, Dr Mwigullu Nchemba, Dr Gwajima na Mh Awesu.

Mh Majaliwa ameonya kuwa isitolewe hata senti 5 katika fedha hizi kwa ajili ya kulipana posho kwa namna yoyote ile.

Chanzo: ITV habari
 

THE FIRST BORN

JF-Expert Member
Apr 24, 2019
396
1,000
Hii kamati ni ya hela za IMF bado ile itakayoundwa Juu ya hela za TOZO Mwenyekiti atakua PHD holder mwenyewe
 

Lusungo

JF-Expert Member
Jan 4, 2014
22,709
2,000
Hamna mwanasiasa yoyote atakayeweza kumchafua Magufuli.

Kazi za Magufuli zinaonekana kwa macho ila kazi za wachafuzi hamna hata moja inayoonekana wamekalia maneno matupu tu.

Kwa hiyo huyo Zito amepoteza muda wake na heshima yake kwa jamii.
Una hangover kali sana but pole maana dunia inasonga mbele tu huku yeye alishaliwa na funza siku mingi
 

NIMEONA

JF-Expert Member
Aug 4, 2019
1,929
2,000
Hamna mwanasiasa yoyote atakayeweza kumchafua Magufuli.

Kazi za Magufuli zinaonekana kwa macho ila kazi za wachafuzi hamna hata moja inayoonekana wamekalia maneno matupu tu.

Kwa hiyo huyo Zito amepoteza muda wake na heshima yake kwa jamii.
Kiongozi salama huko au umepinduka na mtumbwi baharini?
 

Hawaki

JF-Expert Member
Mar 29, 2017
699
1,000
Hamna mwanasiasa yoyote atakayeweza kumchafua Magufuli.

Kazi za Magufuli zinaonekana kwa macho ila kazi za wachafuzi hamna hata moja inayoonekana wamekalia maneno matupu tu.

Kwa hiyo huyo Zito amepoteza muda wake na heshima yake kwa jamii.
Kwani Rais gani aliyeiongoza Tanzania ambaye kazi zake hazionekani kwa macho mkuu. Huku Kusini tuna Daraja la Mkapa na Umoja. Huko Dar mna Daraja la NSSF, na Uwanja wa Mkapa na Terminal III. Kule Kigoma kuna Daraja la Malagarasi, kule machipi kuna Daraja la Ifakara. Mbona yote hayo ni maendeleo ya kuonekana kwa macho ya waliopita kabla yake. Acheni uboya yeye alitimiza yake na wengine pia.
 

Mr Dudumizi

JF-Expert Member
Sep 9, 2020
1,637
2,000
Hamna mwanasiasa yoyote atakayeweza kumchafua Magufuli.

Kazi za Magufuli zinaonekana kwa macho ila kazi za wachafuzi hamna hata moja inayoonekana wamekalia maneno matupu tu.

Kwa hiyo huyo Zito amepoteza muda wake na heshima yake kwa jamii.
Unamaanisha Zito huyu mkuu au?

images (8).jpeg
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom