Waziri Mkuu Majaliwa aagiza Tozo zisizo na msingi zifutwe

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
7,146
2,000
Waziri mkuu mh Majaliwa ameagiza kufutwa kwa tozo zote zisizo na msingi.

Mh Majaliwa ametoa agizo hilo akiwa mkoani Kagera.

Source: ITV habari
Tozo zipi? Kwani wakati zina pitishwa yeye hakuwepo kwenye baraza la mawaziri au bungeni?? Au alikuwa amelala??
 

Drifter

JF-Expert Member
Jan 4, 2010
3,099
2,000
Waziri mkuu mh Majaliwa ameagiza kufutwa kwa tozo zote zisizo na msingi.

Mh Majaliwa ametoa agizo hilo akiwa mkoani Kagera.

Source: ITV habari
Legacy ya kufanyia kazi za serikali kwenye media. Na watu wanaamini wanaweza kuona na kupima utendaji wa viongozi "kwa macho" kupitia kauli zao za mbwembwe zitolewazo kwenye redio, tv, na magazeti.

Tuamini kuwa agizo hilo pia limetolewa kikamilifu (detailed) kwa maandishi kwenda kwa wahusika kwa utekelezaji.
 

imhotep

JF-Expert Member
Oct 13, 2012
30,273
2,000
maagizo hewa
giphy (2).gif
 

ki2c

JF-Expert Member
Jan 17, 2016
3,079
2,000
Mi namshauri,ajiuzulu,haendani na kudemka,alikua anaendana na Magu.WM alikua akitaka kusuasua,Magu analiamsha hivyo mambo yalikua yanaenda kwelikweli,ila kwa mama,naona jamaa anapuuziwa sana kauli zake.
Ona sana katoa kauli haijulikani kamlenga nani,wala hajaainisha ni kodi zipi.Kweli Magu alikua hot sana,u-hot wake uliwafanya baadhi ya watendaji wawe active na siyo sasa.
 

Kishimbe wa Kishimbe

JF-Expert Member
Jul 18, 2013
3,752
2,000
Majaliwa apunguze uonevu kwa wataalam wa fani za uhandisi na usimamizi wa majengo, apunguze kutoa kauli za kudhalilisha watu hadharani bali afanye uchunguzi wa kisayansi, TECHNICAL AUDITTING etc, ili haki itendeke bila kauli zake kuwaelemea wahakiki!
 

gataca

JF-Expert Member
Aug 15, 2015
650
1,000
Waziri mkuu mh Majaliwa ameagiza kufutwa kwa tozo zote zisizo na msingi.

Mh Majaliwa ametoa agizo hilo akiwa mkoani Kagera.

Source: ITV habari
Labda tozo za wakulima wahuko kagera wanapopeleka mazao mnadani lakini hizi ambazo ndo zinamfanya apate posho na masurufu ya safari hawezi hata kuzigusuia maana zaweza mfanya hangaya akatishe safari kurejea nchini
 

lwiva

JF-Expert Member
Apr 17, 2015
6,095
2,000
Majaliwa apunguze uonevu kwa wataalam wa fani za uhandisi na usimamizi wa majengo, apunguze kutoa kauli za kudhalilisha watu hadharani bali afanye uchunguzi wa kisayansi, TECHNICAL AUDITTING etc, ili haki itendeke bila kauli zake kuwaelemea wahakiki!
sikia ili jizi
 

Wong Fei

JF-Expert Member
Apr 13, 2016
4,131
2,000
1. Tozo ameleta nani CCM
2. Wanataka kuziondoa nani CCM
Tengeneza tatizo halafu litatua hili uonekane mnajali wananchi.
Waziache tu, wamezipitisha wenyewe zina shida gani?
Waziri mkuu mh Majaliwa ameagiza kufutwa kwa tozo zote zisizo na msingi.

Mh Majaliwa ametoa agizo hilo akiwa mkoani Kagera.

Source: ITV habari
 

MastaKiraka

JF-Expert Member
Jan 10, 2015
1,789
2,000

Twilumba

JF-Expert Member
Dec 5, 2010
8,926
2,000
Waziri mkuu mh Majaliwa ameagiza kufutwa kwa tozo zote zisizo na msingi.

Mh Majaliwa ametoa agizo hilo akiwa mkoani Kagera.

Source: ITV habari
Siasa tupu, tozo zisizo na msingi ni zipi? why asiwe specific kuwa Tozo 1...2...3,
mmetufanya mabwege miaka yote ya Uhuru stil bado inakuwa ivo, damn... inatosha sasa!!!
 

Tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
42,841
2,000
Aache fix, waongeze tozo nyingine halafu ajifanye zipunguzwe! Tozo haziondoki kwa porojo za jukwaani. Apeleke mswaada wa kisheria bungeni zifutwe. Wananchi wa Kagera ogopeni matapeli waliopaka pico kichwani.
ri mkuu mh Majaliwa ameagiza kufutwa kwa tozo zote zisizo na msingi.

Mh Majaliwa ametoa agizo hilo akiwa mkoani Kagera.

Source: ITV habari
 

onjwayo

JF-Expert Member
Apr 8, 2020
1,114
2,000
Kama ipi kwa mfano wakati yeye alikuwepo bungeni Kama kiongozi wa serikali wakati tozo zinapitishwa. Asitake kukosana na Mwigulu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom