Waziri Mkuu kutoongelea zao la kahawa Karagwe ni makusudi au bahati mbaya?

Ti Go

JF-Expert Member
Jun 28, 2012
667
500
Badilikeni wanakaragwe. Dunia ya leo nani anakunywa kahawa ambayo ina chembechembe za cocaine??

Vinywaji mbadala vipo kibao. Kahawa haitakuja kuwa na soko milele.
Maswala ya cocaine yanatoka wapi? Mbona haijawahi kurudishwa kwamba imekosa soko kwa sababu ya cocaine. Hebu nenda supermarket uone bei yake.
Kahawa ya Karagwe Ina soko zuri. Kuna organic coffee ambayo soko lake liko juu. Achana na hearsay!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom