Waziri Mkuu Kassim Majaliwa: Waziri Zanzibar aliyekataa kukaa karantini apelekwa kwa nguvu

kigogo warioba

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
5,980
2,000
Walimpeleka kwa nguvu? Hii ina maana watu maarufu na vigogo hawawezi kukaa karantini, rejea hata ile karantini ya mwafatuma na salama siku wote hawakuenda karantini na badala yake walijiweka wao nyumbani
 

Zawadini

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
1,635
2,000
Tulitarajia kusikia kachukuliwahatua za kimaadili/kinidhamu. Kumbuka huyu anahusika sana na sheria ya maadili ya viongozi
 

black sniper

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
18,269
2,000
Kuna watu primitive kweli yaani wanaona ni kama utani tu
Hata TB inasambaa hivi kwa watu kama hawa, mtu anaugua halafu hataki kuwakinga wenzake kwa makusudi kabisa


Sent from my iPhone using Tapatalk
 

DUMPER

JF-Expert Member
Sep 19, 2017
500
1,000
Dawa ya huyu Majaliwa ni Makonda si juhi kwanini anamwogopa sana Makonda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom