Waziri Mkuu Kassim Majaliwa awataka watanzania waishio Canada wawe na uzalendo kwa Taifa lao


Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
18,078
Likes
53,103
Points
280
Ghazwat

Ghazwat

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
18,078 53,103 280
Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amewataka watanzania waishio Canada wadumishe mshikamano wao na wawe na uzalendo kwa Taifa lao.

Ametoa wito huo jana Oktoba 31, 2017 wakati akizungumza na Watanzania waishio Toronto, Canada.

Waziri Mkuu ambaye yuko Canada kwa ziara ya kikazi, alisema kila Mtanzania anapaswa ahubiri utaifa wake.

"Tembea huku ukiringia nchi yako, wakati wote ringia nchi yako, unapotakiwa kuisemea nchi yako, iseme vizuri kama ambavyo wengine wanasema vizuri nchi zao licha ya matatizo waliyonayo".

Aliwataka wakumbuke kuweka akiba na wanapopata fursa watume fedha zao nyumbani ili zisaidie kuleta maendeleo.

"Ukipata kitu kidogo, rusha nyumbani, ukimpata mtu anayeweza kuleta tija, mlete nyumbani, nasi tutawapokea wewe na yeye", alisisitiza.

"Tunawasisitiza muitangaze nchi yenu kwa mataifa mengine ili nao waone kuwa Tanzania ni mahala pa fursa, na akitaka kuwekeza ajue kuwa anawekeza mahala ambapo ni salama", alisema Waziri Mkuu.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,885
Likes
21,632
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,885 21,632 280
Unfortunately not the stuff you would want to hear! All he said was, tunaletewa ndege nyingine nne. Apparently hizi zitakuwa za "International trips" kwenda kuwabeba watalii ..........:rolleyes:
watalii hawaji kwa vile hatuna ndege?
 
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2009
Messages
11,993
Likes
14,282
Points
280
Al-Watan

Al-Watan

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2009
11,993 14,282 280
Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amewataka watanzania waishio Canada wadumishe mshikamano wao na wawe na uzalendo kwa Taifa lao.

Ametoa wito huo jana Oktoba 31, 2017 wakati akizungumza na Watanzania waishio Toronto, Canada.

Waziri Mkuu ambaye yuko Canada kwa ziara ya kikazi, alisema kila Mtanzania anapaswa ahubiri utaifa wake.

"Tembea huku ukiringia nchi yako, wakati wote ringia nchi yako, unapotakiwa kuisemea nchi yako, iseme vizuri kama ambavyo wengine wanasema vizuri nchi zao licha ya matatizo waliyonayo".

Aliwataka wakumbuke kuweka akiba na wanapopata fursa watume fedha zao nyumbani ili zisaidie kuleta maendeleo.

"Ukipata kitu kidogo, rusha nyumbani, ukimpata mtu anayeweza kuleta tija, mlete nyumbani, nasi tutawapokea wewe na yeye", alisisitiza.

"Tunawasisitiza muitangaze nchi yenu kwa mataifa mengine ili nao waone kuwa Tanzania ni mahala pa fursa, na akitaka kuwekeza ajue kuwa anawekeza mahala ambapo ni salama", alisema Waziri Mkuu.
Tanzania haina mazingira rafiki kwa wawekezaji, na Magufuli ni rais msema ovyo anaharibu sifa ya nchi nje wawekezaji hawataki kuja.

Waziri Mkuu anajua haya?
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,839
Likes
8,486
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,839 8,486 280
Huyo waziri mkuu ameshindwa kuujenga huo uzalendo kwa watanzania waliopo hapa hapa Tanzania, atawezaje kuujenga huo uzalendo kwa walowezi wa kitanzania waliokimbia msoto wa maisha hapa Tanzania na kwenda kuishi Canada?
 
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2013
Messages
4,839
Likes
8,486
Points
280
Z

Zanzibar-ASP

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2013
4,839 8,486 280
Ukiona tu mtanzania anakimbia Tanzania na kwenda kuishi mahali pengine nje ya Tanzania, basi ujue huenda yuko hivi...
1/Amechoka na maisha ya Tanzania.
2/Haipendi Tanzania.
3/Uzalendo kwake ni hadithi tu.
4/Tanzania imemtenda vibaya.
 
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2017
Messages
4,605
Likes
4,439
Points
280
kilambimkwidu

kilambimkwidu

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2017
4,605 4,439 280
Maskin ya Mungu...huyu anapalilia mwenzie anapanda manyasi
 
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2014
Messages
11,928
Likes
10,345
Points
280
Prince Kunta

Prince Kunta

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2014
11,928 10,345 280
Kumbe bado yupo Canada

Slaa alikuwepo hapo kwenye mkutano!!!
 
choupa moting

choupa moting

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2016
Messages
1,218
Likes
1,829
Points
280
Age
29
choupa moting

choupa moting

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2016
1,218 1,829 280
Dah nlishamsahau wa kukaya kama yupo.
 

Forum statistics

Threads 1,251,544
Members 481,767
Posts 29,775,682